• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

Re: Cef - Thon TODAY

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31092
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

กุเชื่อว่าน้องกุแต่ละคนที่กุรู้จัก ไมได้ไม่มีเหตุและผล แต่ถ้าน้องกุไม่จบกุก็ไม่จบ เท่านั้น
พี่ครับเรื่องเก่าผมจบแล้วครับผมยอมความครับทนายโทรมาเคลียร์แล้วครับ
นี่ผมกำลังสร้างเรื่องใหม่ครับที่เกี่ยวกับน้องบอลที่น้องเค้าจะว่างวันศุกร์ครับพี่
เค้าจะชวนเราไปดื่มกินซึ่งผมไม่อยากให้น้องเค้ามาแปดเปื้อน แล้วพี่วันศุกร์ว่างไหมครับ เดียวว่าโทรชวนพี่เอกสมุทร พี่เอกส้ม พี่ต่อ พี่เก้ง พี่ตี๋ พี่เบียร์ พี่โต้ง พี่วิทย์ พี่ตั๋น พี่แนน และพี่ๆทุกคนทีเคยร่วมดื่มร่วมกินกันมา มานั่งคุยกันวันที่พี่บอลว่างครับ กราบเรียนเชิญพี่ติครับด้วยนะครับ เดียวรอให้อ้ายน้องที่มันว่างคอมเฟริมก่อน อ้ายน้องคนนี้ชอบล้มงานประจำ:coolly-0010:

หวัดดีตอนเข้าค๊าบบบบบบบบบบบบ

กุเชื่อว่าน้องกุแต่ละคนที่กุรู้จัก ไมได้ไม่มีเหตุและผล แต่ถ้าน้องกุไม่จบกุก็ไม่จบ เท่านั้น

มาไม่ได้อ่านเล้ยยยยยยพี่ผม

เค้ายอมความกันไปนานแล้ว

555555555555 :coolly-0028:

พี่ครับเรื่องเก่าผมจบแล้วครับผมยอมความครับทนายโทรมาเคลียร์แล้วครับ
นี่ผมกำลังสร้างเรื่องใหม่ครับที่เกี่ยวกับน้องบอลที่น้องเค้าจะว่างวันศุกร์ครับพี่
เค้าจะชวนเราไปดื่มกินซึ่งผมไม่อยากให้น้องเค้ามาแปดเปื้อน แล้วพี่วันศุกร์ว่างไหมครับ เดียวว่าโทรชวนพี่เอกสมุทร พี่เอกส้ม พี่ต่อ พี่เก้ง พี่ตี๋ พี่เบียร์ พี่โต้ง พี่วิทย์ พี่ตั๋น พี่แนน และพี่ๆทุกคนทีเคยร่วมดื่มร่วมกินกันมา มานั่งคุยกันวันที่พี่บอลว่างครับ กราบเรียนเชิญพี่ติครับด้วยนะครับ เดียวรอให้อ้ายน้องที่มันว่างคอมเฟริมก่อน อ้ายน้องคนนี้ชอบล้มงานประจำ:coolly-0010:

ตกลงว่ากินวันเกิดพี่วันนี้แล้ววันศุกร์ต้องกินอีกรึป่าว

คิวผมแน่นนะครับพี่ เห็นใจหน่อย

กรุณาชี้ชัดด้วยครับ :coolly-0028:

ส่งความสุขความเจริญให้กับเจ้าของวันเกิดด้วยครับ จากคนอยู่ไกล....เชียงรายเจ๊า..เอ้าชนเเก้ว....:coolly-0007:

ส่งความสุขความเจริญให้กับเจ้าของวันเกิดด้วยครับ จากคนอยู่ไกล....เชียงรายเจ๊า..เอ้าชนเเก้ว....:coolly-0007:

กลับมาจากโชว์ของ เอ้ย เชียงของรึยังครับพี่

เมื่อไรจะได้ลงมา กทม. :coolly-0028:

5555 บ่อโท่ยเลย เข้าได้ก็ปี๊ดป๊าดเลย 5555
555555 งานเข้า โดยเราไม่รู้ตัว

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #4,288

ตามมาทีหลัง มีเรื่องอารายกันเหรอ
ผมไม่ค่อยติดตามข่าวเท่าไหร่

เมื่อวานอาหารอร่อยมาก ขอบคุณพี่จอมสำหรับงานวันเกิดพี่
ขอบคุณพี่ติที่หาแมลงให้กัดกิน
ขอบคุณไวน์เจ๊แนน
และขอบคุณแระที่ทำให้โต๊ะมีสีสัน

แล้วไปเจอกันที่งาน 71 นะครับ

ต้องกราบขอโทษท่านพี่ จอม เป็นอย่างสูง
ตอนเช้าอุตส่าห์โทรมาชวน
รับปากรับคำถามทางเสียอย่างดี
เย็นมามีงาน....เฮ้อออออ
ใว้แก้ตัวงานหน้านะครับ
ต้องกราบขอโทษเป็นอย่างสูงอีกครั้งครับ

ต้องกราบขอโทษท่านพี่ จอม เป็นอย่างสูง

ตอนเช้าอุตส่าห์โทรมาชวน
รับปากรับคำถามทางเสียอย่างดี
เย็นมามีงาน....เฮ้อออออ
ใว้แก้ตัวงานหน้านะครับ

ต้องกราบขอโทษเป็นอย่างสูงอีกครั้งครับ
รูปดิสเพลย์น้านี่ตี๋ใหญ่ชัดๆ..หลบตำรวจหน่อยนะน้า..!!!..

5555555.....:coolly-0045::coolly-0028::coolly-0028:

ตามมาทีหลัง มีเรื่องอารายกันเหรอ
ผมไม่ค่อยติดตามข่าวเท่าไหร่

เมื่อวานอาหารอร่อยมาก ขอบคุณพี่จอมสำหรับงานวันเกิดพี่
ขอบคุณพี่ติที่หาแมลงให้กัดกิน
ขอบคุณไวน์เจ๊แนน
และขอบคุณแระที่ทำให้โต๊ะมีสีสัน

แล้วไปเจอกันที่งาน 71 นะครับ

บ่เป็นหยั่ง ว่าแต่ทำไมพี่รีบกลับจัง น้องสงสัยฮิ 55555555555

รายละเอียดห้ามถามมาก เดียวจะเกิดคดีที่ยอมความไม่ได้

โทดนะครับ วันนี้มีใครจะชวนดื่มเหล้าไหมครับ...
รีบๆตัดสินใจนะครับ...
ผมไม่มีคิวครับ..

ไฟล์แนบ

46.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 36

โทดนะครับ วันนี้มีใครจะชวนดื่มเหล้าไหมครับ...
รีบๆตัดสินใจนะครับ...
ผมไม่มีคิวครับ..

ลาดพร้าวป่ะหละ อิอิ....

หึ คุณอ่อนแอมากนะคับ ขับตามมาจะถึงที่อยู่แล้ว
วกกลับซะงั้น อ่อน อ่อนจิงๆ

5555 งานนี้ ไม่มีเคลีย เต็มที่ ขี้เต็มถัง

ยินดีต้อนรับนะคับ น้องใหม่ เดี๋ยวรับน้องซะดีมั๊ง

ใจร้าย 555+

กลับไปตรงรุ่นอย่างเป็นทางการ :coolly-0039:

ลาดพร้าวป่ะหละ อิอิ....
แล้วทำไมไม่วอ.มาบอกเล่า จ่า
ลาดพร้าวแถวนั้นใกล้แหล่งอโคจรซะด้วยซิ เสียด้าย เสียดาย
แล้วมันเป็นวันเสาร์อาทิตย์นะ จะมีเวลาว่างให้พี่เหรอ .....
คนที่ไม่ใช่แฟน ทำแทนทุกเร่องไม่ได้

แอบมาดูบ้านฝั่งธนบ้างว่าทำไรอยู่
cef@korat แวะมาบ้างน่ะ:coolly-0033:

แอบมาดูบ้านฝั่งธนบ้างว่าทำไรอยู่
cef@korat แวะมาบ้างน่ะ:coolly-0033:
:coolly-0004:ไอ้นี่มาโผล่ทุกบ้านจะเป็นไอ้ฟัก2แล้ว

:coolly-0045:สบายดีกันมั้ยครับพี่น้องงงง
คิดถึงทุกคนนะครับ(จุ๊บๆ):coolly-0009:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม