• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

Re: Cef - Thon TODAY

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31092
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

นัดออกรบยึดหาดเมือ่ไร ว.มาบอกด้วย ตรูดๆ
ยกพลขึ้นบกทั้งกองร้อย a31
ยึดหาด ยึดทุกอย่าง

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #4,363

เสาร์นี้เอาไงพี่น้องครับ

ทำไม ลุงๆเค้าคุยกันแบบ ในๆ 555+

ฝั่งธนมีใครไปมิตติ้งมั้งครับ

เหมือนจะเป็นหวัด ไม่อยากไปใหน

2009 ป่ะ ทันสมัยนะเนี้ย...:coolly-0043:
ขออย่าให้ใช่เลยครับพี่ แต่ไม่เข้าข่ายเสี่ยงนะผมอะ แต่2-3วันมานี่ ตากฝนทุกวัน

ขออย่าให้ใช่เลยครับพี่ แต่ไม่เข้าข่ายเสี่ยงนะผมอะ แต่2-3วันมานี่ ตากฝนทุกวัน

ก็ไปสไลด์หนอน กลางสายฝนทำไมหละ ....

พรุ่งนี้นัดกันเลยนะครับ

ผมกะพี่เบียร์ไปประมาณบ่าย 2

ต้องไปประชุมคณะกรรมการก่อน

ใครไปมิตติ้งฝากเหน็บไอ้ฟักไปด้วย :coolly-0003:

โหมีฝากเหน็บด้วย
ไปกันแต่หัววันอย่าลืมประชุมแจกรางวัล
โค...โย...ตี้ให้ทั่วถึงด้วยนะคราบบบบบบบบ

โหมีฝากเหน็บด้วย
ไปกันแต่หัววันอย่าลืมประชุมแจกรางวัล
โค...โย...ตี้ให้ทั่วถึงด้วยนะคราบบบบบบบบ

ไปมิตติ้งด้วยรึป่าวครับพี่

ขอดูหน้าหน่อยว่าเพื่อนพี่บิ๊กหน้าตาเป็นไง

55555555555 :coolly-0028:

ไปมิตติ้งด้วยรึป่าวครับพี่

ขอดูหน้าหน่อยว่าเพื่อนพี่บิ๊กหน้าตาเป็นไง

55555555555 :coolly-0028:

โทษทีลืมตอบ
ไปคราบบบบโดนบังคับ
ฮือๆแม่งชอบขืนใจ

งานนี้ใครไปคอยดูผมด้วยนะครับ ....
ถ้าเดินเข้าห้องน้ำแล้วหายไปนานๆๆแปลว่าโดนล็อกอยู่ข้างใน...
คราวนี้เป็นมิตติ้งที่รู้สึกว่าไม่ปลอดภัยอย่างไงไม่รู้ เหมือนเดินเข้าถ้ำเสือ

ยังไงหรอครับ คิคิ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม