Re: Cef - Thon TODAY

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31092
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

พี่เบี้ยวผม :cry:

ไปใหนไม่ชวนกันเลย....โทรมาชวนตอนอยู่โลตัสบางใหญ่แล้ว...เหอ...เหอ...เหอ
บางใหญ่ หนาวมากกกกก............

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #3,562

หนาวดิเล่นไปไม่ปรึกษา คุคุ

....................

กลุ่มนี้มีตัวตนจิงเหรอคับ...........แอ๊

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #3,565

ขอกราบลาอุปสมบทครับพี่น้อง

ในวันอาทิตย์ที่ 8 กุมภาพันธ์ 2552 นี้

ณ วัดสัมพันธวงศารามวรวิหาร (วัดเกาะ เยาวราช)

เลขที่ ๕๗๙ ถนนทรงสวัสดิ์

แขวงสัมพันธวงศ์ เขตสัมพันธวงศ์

กรุงเทพมหานคร

พี่น้อง ท่านใดสะดวกในวัน เวลาดังกล่าวก็ขอเชิญร่วมเป็นเกียรติในงานด้วยนะครับ

หากสิ่งใดที่ผ่านมาผม ได้ล่วงเกิน ทาง กายกรรม มโนกรรม วจีกรรม ใดๆ ต่อพี่ๆน้องๆ ทั้งที่รู้ก็ดีและไม่รู้ก็ดี ก็ขออโหสิกรรม มาในที่นี้ด้วย

งานบวชรูกี้ใครว่างก็เชิญมาด้วยเด้อพี่น้อง

ผมอยากให้พี่ต่อมาด้วยนะครับ :coolly-0046:

เดี๋ยวเสาร์นี้ใครชวนเมาจะcancelให้หมด
ไม่พลาดแน่ๆน้องรัก
แถวนั้นถิ่นเก่า :coolly-0046:

เดี๋ยวเสาร์นี้ใครชวนเมาจะcancelให้หมด
เพื่องานนี้เลย พี่ไม่พลาดแน่ๆน้องรัก
แถวนั้นถิ่นเก่า :coolly-0046:

โอม...เพี้ยง :coolly-0037:

ขออย่าให้พี่ต่อ ขี้จุ๊ เลยยยยย :coolly-0046:

ตูนึกว่าเสาร์นี้ เอิ๊กๆ

อดๆๆๆๆๆๆๆๆ

จะไปใหนกันอีกเเล้ว

อ้าว อดไปเลย

ไอ้นี่ไม่มีสำนึกเลยนะมึง
กรุณาใช้คำที่สุภาพหน่อยนะคับคุณกิติศักดิ์..!!!..:eeek:

...แอ๊......อ่ะนู๋ล้อเล่งน๊า....... อิอิ..:sweet_kiss: :brick: :byebye:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม