Re: Cef - Thon TODAY

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31092
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

มีอะไรกันอะ

วันนี้เข้ากรุงแว้ว...ตาเอกชิ้นทำบุญบ้านเมื่อไหร่แจ้งด้วยนะ..หรือทำไปแล้วหว่าไม่ได้เข้ามาซะนาน...

วันนี้เข้ากรุงแว้ว...ตาเอกชิ้นทำบุญบ้านเมื่อไหร่แจ้งด้วยนะ..หรือทำไปแล้วหว่าไม่ได้เข้ามาซะนาน...

ยังครับพี่ รออยู่เหมือนกัน เห็นว่า 30 กว่าล้าน :biggrin:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #3,545

เมื่อไหร่ ปั้นมาก มันเฉ่านะเว้ย

• #3,546

โหลๆๆๆๆไปไหนกันหมดเงียบจัง
ปล.ถึงพี่ตี๋..เปิดเมมเบอปิ๊กะสัดไว้ให้แล้วรีบมาด่วนช้าน้ำหมดอ่างก่อนนะครับบบบ:coolly-0028:

อะไรกันหรออออ 5+

บางแสนหนาวมากๆๆ:cold::cold: บ้านนี้หนาวกันบ้างมั้ยครับ หุหุ:byebye:

• #3,551

วันศุกร์ตั้งแต่เช้าไปงานแต่งน้องสาวญาติๆกัน เมามาก ปลาแซลม่อนว่ายทวนน้ำกระเพาะออกมามากมาย ไม่สามารถครองสติได้ สิ้นสติ ถึงวันถัดมา พาน้องสาวไปสอบสัมภาษณ์ มศว กว่าจะเสร็จสิ้นภาระกิจ ไปรับพี่สาวไปเอารถที่สายหนึ่ง เย็นมากแล้วเลยไปหามาเรีย ร้านนี้อร่อยดีครับ ออกมานั่งเม้าต่อที่บ้านพี่สาว ดึกแล้วเลยกลับบ้าน ไม่ได้เอาโทรศัพท์ออกไปด้วยเพราะ แบทเตือนเลยไม่ได้รับข่าวสารจะพี่น้อง เซ็งเป็ด

อยากไปด้วยที่โลตัสบางใหญ่ แต่แยกร่างไม่ได้ เลยไม่ได้ไปสักที่ ทำไมพวกเมิ้งทั้งหลายแหล่ ไม่รวมๆกันฟะ จะได้ เจอกันด้วย เห็นแจะชวนแล้วแต่เงียบไป พึ่งมาดูเออเป็นไงบ้าง มีแต่จูซ ป๋าลอง เข้ามาตอบกระทู้ คนชวนหายไปไหนหมดเลยไม่ทราบชะตากรรม(_ จริงๆ อยากเห็นสาวๆเข้ามาตอบนะครับ )

วันศุกร์ตั้งแต่เช้าไปงานแต่งน้องสาวญาติๆกัน เมามาก ปลาแซลม่อนว่ายทวนน้ำกระเพาะออกมามากมาย ไม่สามารถครองสติได้ สิ้นสติ ถึงวันถัดมา พาน้องสาวไปสอบสัมภาษณ์ มศว กว่าจะเสร็จสิ้นภาระกิจ ไปรับพี่สาวไปเอารถที่สายหนึ่ง เย็นมากแล้วเลยไปหามาเรีย ร้านนี้อร่อยดีครับ ออกมานั่งเม้าต่อที่บ้านพี่สาว ดึกแล้วเลยกลับบ้าน ไม่ได้เอาโทรศัพท์ออกไปด้วยเพราะ แบทเตือนเลยไม่ได้รับข่าวสารจะพี่น้อง เซ็งเป็ด

อยากไปด้วยที่โลตัสบางใหญ่ แต่แยกร่างไม่ได้ เลยไม่ได้ไปสักที่ ทำไมพวกเมิ้งทั้งหลายแหล่ ไม่รวมๆกันฟะ จะได้ เจอกันด้วย เห็นแจะชวนแล้วแต่เงียบไป พึ่งมาดูเออเป็นไงบ้าง มีแต่จูซ ป๋าลอง เข้ามาตอบกระทู้ คนชวนหายไปไหนหมดเลยไม่ทราบชะตากรรม(_ จริงๆ อยากเห็นสาวๆเข้ามาตอบนะครับ )

เห็นมีแต่กลุ่มนนท์ไปยืนเก้ๆกังๆทั้งนั้น...มีธน 3 คน พี่ตี๋ น้องเก้ง และชาย เออ.ไอ้น้องปุ้ยอีกคน.เหอ.เหอ.เหอ.หน้าใหม่ไม่มี..

• #3,553

เออนะ คือไม่มาว่างั้น นัดกันแล้วไม่มา จูซ ติดต่อไปไงเนี่ยเมิ้งไปขู่น้องเขาไว้หรือไง

กินกันอยู่ที่อื่นงับ เมามากมาย 555+

ดีครับพี่น้อง :coolly-0029:

ไปหนาวกันไม๊
สรุปครับทริปเขาใหญ่โดยกลุ่มบางแสน(ตกลงไปค้าง 1 คืนนะครับ)

ตกลงกันแล้วว่า จะเริ่มเดินทางจากชลบุรี 05.00 น. เช้ามืดวันเสาร์ที่ 17 นี้ เจอกันปั๊ม ปตท.(เจทเก่า)เส้นบายพาสชลบุรีที่เดิมก่อนถึงแยกบึง ไปถึงเขาใหญ่น่าจะไม่เกิน 11.00 น. วันเสาร์ที่ 17 ค้างหนึ่งคืน เดินทางกลับวันอาทิตย์

เก็บคนละ 500 บาท (จ่ายเงินที่เบ๊นซี่)ซื้อเครื่องดื่ม+อาหารไปทำกินกั น จะไปเดินซื้อของวันศุกร์ใครอยากได้อะไรบอกเน๊อบางทีน ึกไม่ออก ที่นึกออกตอนนี้มีแต่เบียร์แก้หนาว...อิอิ

ปล.จากเดิมจะค้าง 2 คืน แต่เปลี่ยนใหม่เป็นค้าง 1 คืนเพราะบางคนลางานไม่ได้อยากให้เดินทางไปพร้อม ๆกัน มีเต๊นท์เอาไปกางนอนด้วย ของใช้ส่วนตัวเตรียมให้พร้อม หนาวแน่ ๆ ๆ ๆ ๆซี๊ดดดดดดดด

ไงเจอกันครับที่เขาใหญ่วันเสาร์นี้มาร่วมหนาววววด้วย กัน

ปล.เก่งบางแสนครับ

• #3,557

น่าไปแต่ติดงานหลวงครับ
พี่น้องท่านอื่นน่าจะไปได้แต่ผมงานต่างจังหวัดคงงดนะครับ

ปล.ถึงพี่ตี๋..เปิดเมมเบอปิ๊กะสัดไว้ให้แล้วรีบมาด่วนช้าน้ำหมดอ่างก่อนนะครับบบบ:coolly-0028:

เฮ้ย ผมพี่หนึ่งโคตรเกาหลีเลยอะ ชอบชอบ:coolly-0005:

น้ำหมดไม่เป็นไร หนึ่ง.........
เก็บปลาหมึกแถวบนเบอร์ตองใว้ให้พี่ก็พอ...เหอ..เหอ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม