Re: Cef - Thon TODAY

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31092
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ตกเย็นทีไรหิวเหล้าทุกทีเลยๆๆๆๆๆวู้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ทำไรกันอยู่เนี่ยๆๆๆๆๆๆ

หุหุไม่มีไรทำเลย

เฮอ
เฮอ
เฮอ

รวยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ว่างจัดเลยกรูเเต่ไปไหนไม่ใด้

สวัสดีชาวฝั่งธนบุรีครับพี่น้อง ผมมี่นะครับตอนนี้ทำหน้าที่แทนท่านประธานแจ๊คไปพลางๆก่อน วันที่ 14 กุมภาพันธ์ 2552 นะครับพี่น้องชาวนนท์ได้รับหน้าที่จัดมิตติ้งประจำเดือนกุมภาพันธ์ ยังไงก็ขอเชิญพี่น้อง Cef-Thon ทุกคนที่ไม่ติดภารกิจหรือว่างเว้นนะครับ มาร่าวสังสรรค์กับเราครับชาวนนท์ ที่ร้าน All Right รับรองแจ่ม แล้วเจอกันครับพี่น้อง

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #3,609

จัดวันดี แล้วจะไปได้หรือปเนี่ย

จัดวันดี แล้วจะไปได้หรือปเนี่ย

ต้องถามว่า พี่แยกร่างได้เหรอค่ะ :coolly-0046:

มีบัญชีไทยพาณิชย์มะ ส่ง PM ให้น้องหน่อยยย

จะให้ค่า คุกขี้ อ่ะ อิอิ:coolly-0039:

ปล: พี่ตั๋นนนนนน วันที่ 8 งานบวชบอล

พี่มาจากทางไหน แวะไปรับไอน้องฟักได้ไม๊

บอกด้วยนะ :wink:

ต้องถามว่า พี่แยกร่างได้เหรอค่ะ :coolly-0046:

มีบัญชีไทยพาณิชย์มะ ส่ง PM ให้น้องหน่อยยย

จะให้ค่า คุกขี้ อ่ะ อิอิ:coolly-0039:

ปล: พี่ตั๋นนนนนน วันที่ 8 งานบวชบอล

พี่มาจากทางไหน แวะไปรับไอน้องฟักได้ไม๊

บอกด้วยนะ :wink:
555 บอกมันย้ายมาอยู่ตลิ่งชันเลย ยังมะรู้เลยว่าทำงานที่ไหนไว้ใกล้ๆๆเเล้วกันเดียวบอก:coolly-0029: :coolly-0029: :coolly-0029:

8 กพ. คอนเฟิร์มชัวร์ป้าบบบบ:coolly-0028:

:tongue: อาทิตย์ที่ ๘ มีนาคม มีเวลาอีกตั้งเดือนก่าๆ สบายมาก
ว่าแล้วเรามาแห่ พ่อนาคเข้าร้าน เดลาวัล กันก่อนดีมั๊ย พี่น้อง
5555555555+
:biggrin: :biggrin: :biggrin:

ชะงั้นนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนน

:tongue: อาทิตย์ที่ ๘ มีนาคม มีเวลาอีกตั้งเดือนก่าๆ สบายมาก

ว่าแล้วเรามาแห่ พ่อนาคเข้าร้าน เดลาวัล กันก่อนดีมั๊ย พี่น้อง
5555555555+
:biggrin: :biggrin: :biggrin:

อาทิตย์ที่ 8 กุมภาพันธ์นี้แล้วครับเจ๊ อีกแค่อาทิตย์เดียว

ฮ้วยยยยยยยยยย :coolly-0038:

อาทิตย์ที่ 8 กุมภาพันธ์นี้แล้วครับเจ๊ อีกแค่อาทิตย์เดียว

ฮ้วยยยยยยยยยย :coolly-0038:

:biggrin: อ้าวเร๊อะ...ศุกร์นี้เลยได้ป่าววะ 555555+
จะเข้ามาทำช่วงล่างใน กรุงเสียหน่อยนึง
มีเวลาคืนวันศุกร์ คืนเดียวเองหน่ะ

ถ้ากระชั้นชิดไป เอางี๊..ยกพลไปแดกแมร่งข้างกุฎิ
ดูดิ พระจะทนไหวป่าว 55555+
:byebye: :byebye: :byebye:

:biggrin: อ้าวเร๊อะ...ศุกร์นี้เลยได้ป่าววะ 555555+

จะเข้ามาทำช่วงล่างใน กรุงเสียหน่อยนึง
มีเวลาคืนวันศุกร์ คืนเดียวเองหน่ะ

ถ้ากระชั้นชิดไป เอางี๊..ยกพลไปแดกแมร่งข้างกุฎิ
ดูดิ พระจะทนไหวป่าว 55555+
:byebye: :byebye: :byebye:

เดี๋ยวจัดให้ :coolly-0046:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #3,619

พระกระโดกำแพง

:eeek: ไม่ไหวว่ะเบียร์ พระกระโดดกำแพง
แมร่งแพงหว่ะ...รักษากันนาน เอิ๊กๆๆๆๆๆ
เอาแค่โดดกุฎิ พอแระ เตี้ยๆหน่อยนุง :biggrin:
พอคลานกลับขึ้นกุฎิไหว

ตามนั้นเลยจร้า...
วันศุกร์ช่ายแมะ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม