Re: Cef - Thon TODAY

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31092
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ไฟล์แนบ

74.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 70

อุ่ยยยยยยยยยย

ไฟล์แนบ

141.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 70

เอิ๊กๆ...............

ยังหาคนไปตาเลด้วย บ่ได้เลย

เฮ้อออออออออออ................

งิงิงิ...................

ในงานมิตติ้ง วันที่ 8นี้ที่ทะเล...บางแสน..
มีใครไม่ไปบ้างไหมครับ ฝั่งธน....
ลงชื่อด้วยครับ..ขอเช็คจำนวนนิดหนึ่งครับ...
ได้เท่าไร...+พี่ต่อและพี่ตี๋ ไปด้วยนะครับ.......
หรือจะมี เพียง แค่ 2คน

หวาดดีปี่น๊อง

...........ไป...........

โหลลลลลลลลลลลลลลลลลล

ยังไงกันครับพี่น้อง

วันที่ 8 จะรวมตัวกันที่ใหน จะรวมริป่าว

เพลาเท่าไหร่ ผมกะไปถึงโน่น ซัก11โมง

ปล.รถผมวิ่งประมาณ 2ชัวโมงถึง ว่าจะออกซัก 9โมง

ยังไงกันครับพี่น้อง

วันที่ 8 จะรวมตัวกันที่ใหน จะรวมริป่าว

เพลาเท่าไหร่ ผมกะไปถึงโน่น ซัก11โมง

ปล.รถผมวิ่งประมาณ 2ชัวโมงถึง ว่าจะออกซัก 9โมง
ไกล้ถึง..วันสำคัญ แล้วน่ะพี่น้องงงงง..เตรียมตัว เตรียมรถ ให้พร้อม จะนัดกันยังไงก็รีบๆ คุยกัน..แล้วก็รีบๆมาไวๆ..ไปร่วมกันทำบุญก่อนที่บางละมุง..น่ะ คิดถึง..ทุกคนครับ...แล้วเจอกานนนนนนน..

แว่ววววๆจากวงในนัดกันที่จุดพักมอเตอร์เวย์ 9.00 ล้อหมุน 10.00

แล้วขับเป็นขบวนเข้างานทำบุญร่วมกัน ที่บางละมุง ก่อนเวลา 11.30

เอาเป็นเจอกันจุดพักมอเตอร์เวย์เลยละกัน :biggrin:

แว่ววววๆจากวงในนัดกันที่จุดพักมอเตอร์เวย์ 9.00 ล้อหมุน 10.00

แล้วขับเป็นขบวนเข้างานทำบุญร่วมกัน ที่บางละมุง ก่อนเวลา 11.30

เอาเป็นเจอกันจุดพักมอเตอร์เวย์เลยละกัน :biggrin:

ถ้าไอ่ฟักมันไปด้วย พี่บอลแวะไปรับมันหน่อยนะ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม