Re: Cef - Thon TODAY

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31092
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เสาร์ที่ 25-10-51 เจอกัน เดลาวัล 6โมง ไม่มีใคไป กินเสด ผมกลับเลย ใคไปลงชื่อนิด นะ ไม่มีตาม ผมคงไม่ผิดนะที่ลงกะทู้นัดกิน

ตามนั้นครับ

พี่ต่อไป ผมไป :biggrin: :biggrin: :biggrin:

ตามนี้ครับไปก่อนสั่งก่อน ใครมาที่หลังจ่ายด้วย แต่ถ้าไม่มาก็ซวยคนมาก่อน

:boss: วันพรุ่งนี้...ผมขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ พี่จอม
ไม่ต้องห่วงครับ ผมจาหนีบน้ำเปล่าไปร่วมวงสนทนากับพี่ด้วย
สุราผมไม่ขอรับ ผมไปแต่ตัวกับหัวใจครับ...:biggrin:

คงยินดีที่จะให้ผมเข้าไปร่วมวงสนทนาด้วยได้ใช่ไม๊ครับ
ผมนั่งรอหน้าร้านก็ได้นะ แค่อยากเห็นหน้า อยากได้ยินเสียง
เพียงเท่านี้ ผมก็ดีใจมากแล้วครับ

รักเสมอ
:sweet_kiss:​

:boss: วันพรุ่งนี้...ผมขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ พี่จอม

ไม่ต้องห่วงครับ ผมจาหนีบน้ำเปล่าไปร่วมวงสนทนากับพี่ด้วย
สุราผมไม่ขอรับ ผมไปแต่ตัวกับหัวใจครับ...:biggrin:

คงยินดีที่จะให้ผมเข้าไปร่วมวงสนทนาด้วยได้ใช่ไม๊ครับ
ผมนั่งรอหน้าร้านก็ได้นะ แค่อยากเห็นหน้า อยากได้ยินเสียง
เพียงเท่านี้ ผมก็ดีใจมากแล้วครับ

รักเสมอ

:sweet_kiss:​

คุณได้สิทธิ์นั้นเดี๋ยวนี้ :biggrin:

คุณได้สิทธิ์นั้นเดี๋ยวนี้ :biggrin:

:cry: ซึ้งครับ ซึ้งมากมายย...
พี่น้องเซฟธนฯ ไม่แล้งน้ำใจจริงๆ
ว่าแต่เมื่อคืน พี่จอม แกคงเมามายมากเลยนะครับ
มาทักเจ๊ ตีสามกว่า ฮ้วยยยยย:sexy_girl:

อ้อ..เย็นนี้ที่หนัยครับ
โทรบอกเจ๊ด้วยเว้ย
เจ๊หมวย พี่เบิร์ด ขอห้อยท้ายมาด้วย
แกคิดถึงอาเฮียจอม เอ๊กๆๆๆ
:biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin:

:cry: ซึ้งครับ ซึ้งมากมายย...
พี่น้องเซฟธนฯ ไม่แล้งน้ำใจจริงๆ
ว่าแต่เมื่อคืน พี่จอม แกคงเมามายมากเลยนะครับ
มาทักเจ๊ ตีสามกว่า ฮ้วยยยยย:sexy_girl:

อ้อ..เย็นนี้ที่หนัยครับ
โทรบอกเจ๊ด้วยเว้ย
เจ๊หมวย พี่เบิร์ด ขอห้อยท้ายมาด้วย
แกคิดถึงอาเฮียจอม เอ๊กๆๆๆ
:biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin:

รู้สึกเค้านัดกัน เสาร์ที่ 25 นี้นะครับ

เจ๊เมากาวดักนู๋ป่าวครับ :mad: :mad: :mad:

:sweat: เอ่อ...เย็นวันนี้ครับพี่บอล กรำของป๋อง
เพิ่งโทรคุยกับเฮียจอมมา เมื่อกี๊นี้เอง
เด๋วพี่เบิร์ด เจ๊หมวย ตามมาสมทบด้วยครับ
"ไอทะเล" ที่เดิมชิวๆ
ลองโทรถามพี่จอม อีกครั้งครับ
เพราะวันที่ 25 นู๋คงอยู่หัวหินแล้วฮ้า....

:biggrin:

เจอกันที่ ไอทะเล ค่ำนี้นะจ๊ะ
น้องบอลลล.....
คิดถึงโว๊ยยย
มาให้กอดทีนุง

:sweat: เอ่อ...เย็นวันนี้ครับพี่บอล กรำของป๋อง

เพิ่งโทรคุยกับเฮียจอมมา เมื่อกี๊นี้เอง
เด๋วพี่เบิร์ด เจ๊หมวย ตามมาสมทบด้วยครับ
"ไอทะเล" ที่เดิมชิวๆ
ลองโทรถามพี่จอม อีกครั้งครับ
เพราะวันที่ 25 นู๋คงอยู่หัวหินแล้วฮ้า....

:biggrin:​

เจอกันที่ ไอทะเล ค่ำนี้นะจ๊ะ
น้องบอลลล.....
คิดถึงโว๊ยยย
มาให้กอดทีนุง

ป๊าดดดดดดดดดๆๆๆๆ มาไม่ดูฟ้าฝน

ฝนกะลังเหี่ยหนักเร๊ยยยยเด๋ :sweat:

เสาร์ที่ 25-10-51 เจอกัน เดลาวัล 6โมง ไม่มีใคไป กินเสด ผมกลับเลย ใคไปลงชื่อนิด นะ ไม่มีตาม ผมคงไม่ผิดนะที่ลงกะทู้นัดกิน
<!-- / message -->

เข้าได้แย้วววววววววววววววว

โย้ เย้ ........

เข้าได้แล้วววว

<!-- / message --]

เมาพอดี พอดี

สรุปว่าฮันเดรตที่เปิดทิ้งไว้ มีคนหิ้วหลับป่าว เหอๆๆ

เข้าใด้จริงๆด้วย......เย้ๆ

วันที่8ไปกันแยะหรอครับพี่น้อง

แมตนี้น่าสนยิ่งนัก:tongue:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม