Re: Cef - Thon TODAY

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31092
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เด๋วปั๊ด น้ำใจเหลือล้น จากบางนา-วนไปรับฝั่งธนซะเลยนี่ ....

ปล. ล้อเล่นนะครับ ช่วงนี้เพ้อๆ พูดอารายไปอย่าถือสา ...

รถไม่ได้เอาไปครับ เพราะคนขีบก็ไม่ได้ไป แล้วรถจะไปได้ไงครับ...
พี่ต่อพูดถูก เก้งคงจะเข้าใจนะครับ
อย่าหาว่าอย่างงั้นอย่างี้เลยนะ ช่วงนี้ห้ามพลาด

ตกลง ใครไปรับไอ่ฟัก

เป็นเด็กเป็นเล็ก มีงอน อ้ายนี่ ใครว่างไปรับมันที่

แล้วฝั่งธน จะออกตัวกันกี่โมงครับ หรือไปเจอที่มอเตอร์เวย์เลย หรือต่างคนต่างไป หรือไปเจอกันที่สายธารเลย หรือนัดกันก่อนแล้วค่อยไปพร้อมๆกันที่มอเตอร์เวย์ หรือไม่ไป

ไม่ไป หึหึ ไม่อยากเจอหน้าพี่จอม

ตกลง ใครไปรับไอ่ฟัก

เก้งไปกี่คน ...ไปรับมันหน่อยดิน้อง
นั่ง 3 คนไม่น่าจะมีปัญหามั้ง
ส่วนพี่ต้องไปรับครอบครัวพี่เอกอะครับ เอิ๊กๆ:byebye:

เจอกันบางแสนครับพี่น้อง
ตามไปช่วงเย็นๆ
แว้วว เมากัน

อารายกันคับพี่น้อง

ฝี่งธนพร้อมม

แหล่มเลย:tongue:

สุดๆไปเลยครับ ไม่นอนกัน 55+

ฝั่งธน โครตทน ยันเช้า แจ๋วจริง...ขอโทษที่กลับโดยมิได้ร่ำลา ก็มันนอนกันอุตุเชียว...555 เจอกันใหม่เมื่อ cef-thai ต้องการ...

ฝั่งธน โครตทน ยันเช้า แจ๋วจริง...ขอโทษที่กลับโดยมิได้ร่ำลา ก็มันนอนกันอุตุเชียว...555 เจอกันใหม่เมื่อ cef-thai ต้องการ...

ทนจิงครับบบบบ

แม่งหนีไปนอน อ่อนจิงๆ....

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม