Re: Cef - Thon TODAY

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31092
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เซงโว๊ย.........

เป็นอะไรครัย น้าเอก

ไม่สบายใจหรอครับ

เข้ากรุงแล้ว...ดีใจจัง...

เมื่อวานรถokมะพี่ตี๋:smile:

ตอนนี้ยังไม่okยังประกอบไม่เสร็จ............มะวานหาซื้ออาหลั่ยไม่ใด้
โทรหาเก้ง...พอดีเก้งมีอาหลั่ย...เลยเข้าไปเอาของที่อู่เก้ง.............
กว่าจะเอาของไปถึงอู่ที่ซ่อมก็เกือบ5โมงล่ะ....วันนี้น่าจะเสร็จก่อนเที่ยง
:cry: :cry: :cry:

ปล.ต้องขอขอบคุณเก้งเป็นอย่างสูงเรื่องอาหลั่ย (ยังไม่ใด้คุยเรื่องเงินเลย...เหอ..เหอ)

ตอนนี้ยังไม่okยังประกอบไม่เสร็จ............มะวานหาซื้ออาหลั่ยไม่ใด้
โทรหาเก้ง...พอดีเก้งมีอาหลั่ย...เลยเข้าไปเอาของที่อู่เก้ง.............
กว่าจะเอาของไปถึงอู่ที่ซ่อมก็เกือบ5โมงล่ะ....วันนี้น่าจะเสร็จก่อนเที่ยง
:cry: :cry: :cry:

ปล.ต้องขอขอบคุณเก้งเป็นอย่างสูงเรื่องอาหลั่ย (ยังไม่ใด้คุยเรื่องเงินเลย...เหอ..เหอ)

คนฝั่งนี้เค้าไม่คิดเป็นเงินครับ

เค้าคิดเป็มเมาอ่ะ :biggrin: :biggrin: :biggrin:

555555555555555555

รถก็เก่า คนก็แก่....แย่เนอะว่าไหม...
ผมพูดตามที่เห็นนะ ไม่ได้ว่าใคร...
ผมพูดถึงตัวเองนะ...ว่าไหมพี่ตี๋

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,569

รถก็เก่า คนก็แก่....แย่เนอะว่าไหม...
ผมพูดตามที่เห็นนะ ไม่ได้ว่าใคร...
ผมพูดถึงตัวเองนะ...ว่าไหมพี่ตี๋

ว่าไงคนหนุ่ม:tongue:

เสร็จจากแหย่พี่ตี๋...ก็มาหาเรื่องกับอีกคน..
เมื่อคืนตอนเที่ยงคืน นึกว่าผีหลอกมีคนโทรมาชวนกินเหล้า ..
ดูซิเรารึก็ห่วงกลัวจะเป็นไรมากหรือปล่าว เสียงชวนนั้นสั่นเครือ ปานว่าโลกนี้ไม่มีที่ให้กรูอยู่แล้ว.. เราก็มีงานทั้งตอนนั้น และก็ตอนนี้ เอา วะไปหน่อย อย่างน้อยก็อาจเป็นคนสุดท้ายที่เค้าจะได้คุยด้วย..พอถึงร้านเหล้าปั่นย่านรัชดา..สั่งย้อมใจก่อน 1 เหยือก จะคุยกันรู้เรื่องในเรื่องที่เศร้าเหลือเกินของชายผู้นั้น...บัดซบ..พอเจอตัวเป็นๆ เค้าไม่น่าจะเศร้าได้เลย..เค้า.......เมา....มาด้วย..เราหรือต้องนั่งหาเอาแถวนั้น...เห็นท่าไม่ดี ซดเหล้าปั่นให้หมดแล้วรีบกลับไปทุบท้องที่บ้านดีกว่า....เลยจะฝากถามว่า ชายคนนั้นเค้าเป็นใครและเค้าเป็นอารายของเค้า...

ส่งคำตอบมาที่ ตู้ปณ.วัดทุ่งครุ กทม.ถึงชายผู้นั้น
ผู้โชคดี..จะได้ดื่มกินกับเค้าอีก(และอาจมีผมตามไปทีหลัง)

เสร็จจากแหย่พี่ตี๋...ก็มาหาเรื่องกับอีกคน..
เมื่อคืนตอนเที่ยงคืน นึกว่าผีหลอกมีคนโทรมาชวนกินเหล้า ..
ดูซิเรารึก็ห่วงกลัวจะเป็นไรมากหรือปล่าว เสียงชวนนั้นสั่นเครือ ปานว่าโลกนี้ไม่มีที่ให้กรูอยู่แล้ว.. เราก็มีงานทั้งตอนนั้น และก็ตอนนี้ เอา วะไปหน่อย อย่างน้อยก็อาจเป็นคนสุดท้ายที่เค้าจะได้คุยด้วย..พอถึงร้านเหล้าปั่นย่านรัชดา..สั่งย้อมใจก่อน 1 เหยือก จะคุยกันรู้เรื่องในเรื่องที่เศร้าเหลือเกินของชายผู้นั้น...บัดซบ..พอเจอตัวเป็นๆ เค้าไม่น่าจะเศร้าได้เลย..เค้ามีข้าวถุงมาด้วย..เราหรือต้องนั่งหาเอาแถวนั้น...เห็นท่าไม่ดี ซดเหล้าปั่นให้หมดแล้วรีบกลับไปทุบท้องที่บ้านดีกว่า....เลยจะฝากถามว่า ชายคนนั้นเค้าเป็นใครและเค้าเป็นอารายของเค้า...

ส่งคำตอบมาที่ ตู้ปณ.วัดทุ่งครุ กทม.ถึงชายผู้นั้น
ผู้โชคดี..จะได้ดื่มกินกับเค้าอีก(และอาจมีผมตามไปทีหลัง)
ปล.หนีบข้าวถุงมาด้วยก็ดี..เพราะที่นั่นหายาก

ดีนะชิงหลับก่อน ไม่งั้นคงตามไปดูใจกันเป็นแถบ

:sweat: :sweat: :sweat: :sweat: :sweat: :sweat: :sweat:

ป่านนี้ไม่รู้ว่าเป็นไงบ้าง เมื่อคืนผมกลับก่อนเพราะห่วงงานเห็น เค้ายังนั่งกินต่อ ตอนนั้นก็ตี 2 กว่าแล้ว เค้าสดจริงๆ สดชิ้นเปื่อย

เเล้วชายผู้ที่หิ้วข้าวถุงมาด้วยจนทำให้พีจอมของเราต้องกลับไปทุบท้องผู้นั้นเป้นใครเหรอ(ผมไม่รู้) อิอิ

ใครอะเฉลยหน่อยท่านพี่

เซง...เสาร์มีใครว่างบ้างครับ
มีเรื่องนิดหน่อย

เซง...เสาร์มีใครว่างบ้างครับ
มีเรื่องนิดหน่อย
รวมพลโว้ย รวมพล พี่เอก ณ.ทุ่งน้ำกร่อยมีเรื่อง
ใครมีปืนพกปืน ใครมีมีดพกมีด
ใครมีเหล้า เอามา2ขวด โซดากับน้ำหาเอาข้างหน้า น้ำแข็งเดียวเอาที่แช่ลูกชิ้น
กี่โมงว่ามาเอก ระบุเวลามีเรื่องด้วย...

อะไร ยังไง ที่ใหน ครับพี่เอก

เอาอะไรไปบ้าง แรงพอจะช่วยได้ แต่ ตังไม่ค่อยมีนะ บอกใว้ก่อง อิอิ

พี่ตี๋ ได้ปั้มน้ำยัง ไอ่ตัวนั้นที่เอาไป รบกวน เอาไปชั่งโลขายด้วยนะ เหอะๆ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม