Re: Cef - Thon TODAY

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31092
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

อะไร ยังไง ที่ใหน ครับพี่เอก

เอาอะไรไปบ้าง แรงพอจะช่วยได้ แต่ ตังไม่ค่อยมีนะ บอกใว้ก่อง อิอิ

พี่ตี๋ ได้ปั้มน้ำยัง ไอ่ตัวนั้นที่เอาไป รบกวน เอาไปชั่งโลขายด้วยนะ เหอะๆ

ใด้แล้วไปเอามาจากตั๋นพอดีเข้ามาถามบอลในเว็ปฯ....
ยังไม่ใด้ประกอบคาดว่าวันนี้น่าจะเสร็จ..................
:wink: :wink: :wink:

มีอารายๆๆๆๆๆกันเหรอ

เอาไง T_bar ไม๊ เสาร์ 18 นี่
ขอร้องอย่ามาตุ๊ด สากกกกกกกกกกกกกกกกกก

ตามนั้นครับ ..

T-Bar ข้างปั๊มปิโตรนาส ร้านอยู่ในสวนธนพลาซ่า ...

18.00 น. คับ

ตามนั้นครับ ..

T-Bar ข้างปั๊มปิโตรนาส ร้านอยู่ในสวนธนพลาซ่า ...

18.00 น. คับ

มึงจะรีบไปทำไม ไม่เข็ดเรอะ

ห่ากว่าจะมีสีสัน ก็ปาเข้าไป 3 ทุ่มแล้ว

:sweat: :sweat: :sweat: :sweat: :sweat: :sweat: :sweat:

ประกาศ ครั้งสุดท้าย ...

วันนี้ 19/07/51 ณ.ร้าน T-Bar ร้านอยู่ในสวนธน พลาซ่า แถวๆ วัดพุทธบูชา เวลา 19.00 เป็นต้นไป ...

มีพี่จอม ... พี่ติ ... พี่บอล&พี่แจะ ... พี่ตั๋น ...แล้วก็ เม

พี่วิทย์ปิดเครื่อง ... พี่เบียร์ อาจตามมา... พี่เอก ลูกชิ้น(เดี๋ยวพี่ติโทรเอง) ... พี่ตี๋ไม่รับ

เซงสลัด รถโดนชนตรูด แต่ตำรวจให้เป็นฝ่ายผิด เขร้

ประกาศ ครั้งสุดท้าย ...

วันนี้ 19/07/51 ณ.ร้าน T-Bar ร้านอยู่ในสวนธน พลาซ่า แถวๆ วัดพุทธบูชา เวลา 19.00 เป็นต้นไป ...

มีพี่จอม ... พี่ติ ... พี่บอล&พี่แจะ ... พี่ตั๋น ...แล้วก็ เม

พี่วิทย์ปิดเครื่อง ... พี่เบียร์ อาจตามมา... พี่เอก ลูกชิ้น(เดี๋ยวพี่ติโทรเอง) ... พี่ตี๋ไม่รับ
:dribble: สรุปผล มากันมากมาย ถึงฝนจะตก ..... สาดดดด เอานะ มันส์กันน้ำ:cry: ร่วง หนุกดี

มันไหมครับบบบบบ

อยากกล่าวคำว่า ขอโทษ ไร้คำแก้ตัว หลับสนิท ..
ขอโทษ

เท่านั้นแหละคับ ....

ไม่มาไม่เป็นไร ....

งานสังสรรค์ไม่ได้มีแค่หน เดียว ....

คราวหน้าแก้ตัวใหม่ .....:dribble:

ว่าแต่มีใครเห็นนาฬิกาเมไหม ....:sweat:

เท่านั้นแหละคับ ....

ไม่มาไม่เป็นไร ....

งานสังสรรค์ไม่ได้มีแค่หน เดียว ....

คราวหน้าแก้ตัวใหม่ .....:dribble:

ว่าแต่มีใครเห็นนาฬิกาเมไหม ....:sweat:

พี่เม นาฬิกาหายหรอครับบ

ไม่ใด้ไปครับ ฝนตกไม่ใด้ไป..เหอ...เหอ

ไม่ใด้ไปครับ ฝนตกไม่ใด้ไป..เหอ...เหอ
:super: แก้ตัวว่าฝนตก พวกน้องไปกันได้แล้วคุณพี่มาไม่ได้ เหอะ....ดีแล้วไม่มา นึกเองแล้วกันว่า มันส์น้ำตาแตกเป็นยังไง อิอิอิ :biggrin:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม