Re: Cef - Thon TODAY

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31092
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

สแตนบาย อยู่ ฝั่งธน โทรบอกด้วยว่าไปไหน

ไม่ได้เขามานานมีอะไรเกินขึ้นครับบบ

รอกูด้วยนะ กูอยู่อุตรดิฐเดียวลงไป

พี่เก้งไปไหมครับพี่

ผม คงไม่ได้ไป ต้องพา ย่า ไปหาหมอ ใครว่างแวะไปรับ น้องเล็กของเซฟธนด้วยครับ(ไอ่ฟัก)

แล้วใครมารับน้องฟักได้มั้งครับ

เหลืออีก 16 ชั้วโมง จะมีใครมารับไหม วัดดวง อิอิ

อยากมีเรื่อง.....อยากมีเฮ......อยากจะเซ......
ต้อนรับเฉพาะคนไม่มีทางสู้.....
เด็ก.สตรี คนพิการ ผู้หญิงมีครรภ์...มาได้เลย....จะไม่ออมมือเลย

อยากมีเรื่อง.....อยากมีเฮ......อยากจะเซ......
ต้อนรับเฉพาะคนไม่มีทางสู้.....
เด็ก.สตรี คนพิการ ผู้หญิงมีครรภ์...มาได้เลย....จะไม่ออมมือเลย

เมื่อวานยังไม่สาแก่ใจเรอะ เมาหว่ะ เขร้ๆๆ

แล้วใครจะมารับฟักได้มั้งครับบบบ

เมื่อวานยังไม่สาแก่ใจเรอะ เมาหว่ะ เขร้ๆๆ
:super: กูทำงานไม่ได้เลย แค่เล่อนนัดลูกค้ายังไม่ยอมเลื่อนเลย :cool:

กลับถึงบ้านแล้วนะครับ

เช๊ค ............... ชื่อ กันหน่อย ไม๊

อารมณ์มันยังค้างอยู่เลยอะเสียงๆยังไงไม่รู้

สงสัยต้องไปซ้ำ ที่เดิม ...

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,538

ยังงัย เมากันสนุกเนอะ

อารมณ์มันยังค้างอยู่เลยอะเสียงๆยังไงไม่รู้

หาสาวๆ มาให้กอดมาให้หอม ทำเป็นอายไอ้ลูกชาย..ไปต่อ HIPCANAL ยังเจอกันอีก.

เมากันไป..ตามระเบียบบังคับ..

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม