Re: Cef - Thon TODAY

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31092
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เด๊ยวก็ต้องแอบไปนั่งจิบชาร้อนใต้ต้นไม้อีกอ่ะ :boss:

ซ่านะเราเนี๊ยะ............
เก่งจริง..จรี๊งงงงง.......
:sweet_kiss: :sweet_kiss: :sweet_kiss:

เดียวนี้เป็ดกินช้าร้อนใด้เเล้วเหรอเนี่ยโอ่วๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
ว่างเมื่อไหร่บอกนะ มาพร้อมๆกันทีเดียวเลย

หวัดดีพี่น้องฝั่งธน...คิดฮอดหลายเด้อ...มิตติ้งกลับไม่ทันเซ็งงงงงง

หวัดดีพี่น้องฝั่งธน...คิดฮอดหลายเด้อ...มิตติ้งกลับไม่ทันเซ็งงงงงง

ป๊าดดดดดดดดโธ๊ แล้วเมื่อไรจะได้ป๊ะกันหล่ะเนี่ย

พี่เอกชิ้นที่อ่อนๆหายไปไหนอะ...

ไว้กลับไปชวนพี่น้องไปกินแจ่วร้อนบางน้อยกันดีก่า....คิดถึงกรุงเทพ....จัง

มาไม่เคยครบองค์ประชุมสักที....บอลเช็คชื่อเลย ไม่ต้องนับพี่กับพี่ต่อนะงานนี้

มาไม่เคยครบองค์ประชุมสักที....บอลเช็คชื่อเลย ไม่ต้องนับพี่กับพี่ต่อนะงานนี้
:super: ไม่ต้องนับกรูด้วยนะ งานนี่ เซ็งว่ะ สาดดดด :sweet_kiss:

พี่เอกชิ้นที่อ่อนๆหายไปไหนอะ...
ยังอยู่ และรอพวกปอด แน่ไมล่ะ อย่ากลัวจนไมกล้ามาเหมือนงานเซฟนนท์ละ ถ้าทางจะกลัวจริง..5555:sweet_kiss:

:super: ไม่ต้องนับกรูด้วยนะ งานนี่ เซ็งว่ะ สาดดดด :sweet_kiss:
ยังไง...ผมพร้อม...:sweet_kiss: :go:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,490

พุธนี้นั่งจิบก่อนได้มั้ย ผมไม่อยู่เมืองกรุงนะครับ

พุธนี้นั่งจิบก่อนได้มั้ย ผมไม่อยู่เมืองกรุงนะครับ
อ้าว..เฮ้ยไปอยู่นอกเมืองอีกคนแล้วหรือ...ทำไมฝั่งธนเดินทางกันบอยจัง

เขร้ งานนี้ จะมีใครบ้างเนีย ถ้าคนน้อย ผมก็ว่าจะไม่ไปอะ เพราะจริงๆ ติดอีกงาน
แต่เพื่อนพี่น้อง (ถ้าไปกันเยอะๆ) ผมก็จะไป

เขร้ งานนี้ จะมีใครบ้างเนีย ถ้าคนน้อย ผมก็ว่าจะไม่ไปอะ เพราะจริงๆ ติดอีกงาน
แต่เพื่อนพี่น้อง (ถ้าไปกันเยอะๆ) ผมก็จะไป

.....:super: .....

กูไป แสรดดดดดดดดดด

:frown: :frown: :frown: :frown: :frown: :frown: :frown:

หึ....มากมั๊ย
ยังอยู่ และรอพวกปอด แน่ไมล่ะ อย่ากลัวจนไมกล้ามาเหมือนงานเซฟนนท์ละ ถ้าทางจะกลัวจริง..5555:sweet_kiss:

ยังไง...ผมพร้อม...:sweet_kiss: :go:
โถๆๆ เอาลูกไปฝากเนอสเซอรี่เลยนะ
จะได้ไม่ต้องอ้างว่าต้องอุ้มลูก...

จะรวมใจกัน
ไม่มางานของน้อง ก็เอา :augenrollen:

ไม่ต้องห่วงไป พอถึงเวลางานพวกเราจะมาเอง ตามสำนึกที่พวกเราคิดได้..อาเมน

ป๊าด ๆ ๆ ..............:biggrin:

ยู้ฮู เล่นเน็ตได้อีกวันก่อนเข้าป่า...หวัดดีทุกคน

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม