Re: Cef - Thon TODAY

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31092
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

อ่ะแฮ่ม อ่ะแฮ่ม :boss:

รอ รอ รอ รอ รอ รอ

เดือนนี้งดรับบัตรเชิญคับรูกี้

โทดทีน้องชาย
จำศีลทรมานตัวเอง เนื่องจากทรัพย์โค_ร.....จางงงงงง:burn:

จำศีลทรมานตัวเอง เนื่องจากทรัพย์โค_ร.....จางงงงงง:burn:
:super: จางจังกับพี่น้องแต่ไม่เคยจางกับ ตัวอ่อน :boss:

มีใครใจบุญมารับฟักบ้างอะครับบบ

วันนั้นผมก็ออกจากบริกบาร์มาครับ ยินดีที่ได้รุ้จักครับพี่ตัวเปนพี่แนวกว่าในรูปอีก ตัวผมก็ไม่มีโอกาสได้ไปมิตติ้งซักที ของจูเนียร์ก็คงไม่ได้ไปเพราะรถก็พึ่งทำสีเสร็จเครื่องก็ยังไม่วางแต่รับรองงานครบรอบ 5ปีไปแน่ครับผมจะได้ทำความรู้จักพี่ๆทุกคนครับ
ปล.แต่ถ้าวันไปมิตติ้งที่จะถึงนี้ใครผ่านพุทธมณฑลสาย3บ้างครับ อยากจะขอเกาะล้อไปด้วยคน

จากสาย 3 นั่งแท็กซี่มา โบกรถพี่น้อง ฝั่งธน ไปยังได้ค่ะ

มาเถอะ ไม่ต้องกลัวเขินน เพราะว่า
พี่น้อง ที่นี่ เค้าด้านหน้า ค่ะ

แล้วจะสนุกเอง เอิ๊ก ๆ :biggrin:

เขร้ไม่ใด้เข้าอาทิตย์เดียวตกข่าวไปเยอะเลยตรู

:rolleyes: :boss: พี่น้องครับ งาน จู เซฟธนจะมีการรวมตัวกันริป่าวคับ

จะรวมกันที่ใหน เพลา เท่าไหร่

(พี่ต่อ)ไม่ต้องนำทางนะ เดียวนำเอง

เขร้พาไปอ้อม กันชนเกือบแตก

พี่น้อง ท่านใด มีความประสงค์จะรวมตัวกันก่อน

แล้วค่อยเดินทาง กรุณาแจ้งด้วยคับ

ปล. คุณน้อง บอม สมาชิคใหม่ เซฟธน
กรุณาไปด้วยนะครับ คราวที่แล้วยังไม่ได้รายงานตัวเลย กลับซะและ
:eeek: :dribble: :augenrollen: :biggrin: :smile: :sexy_girl: :brick: :wink:

มิตติ้งไปมั๊ยเนี่ย :frown:

:rolleyes: :boss: พี่น้องครับ งาน จู เซฟธนจะมีการรวมตัวกันริป่าวคับ

จะรวมกันที่ใหน เพลา เท่าไหร่

(พี่ต่อ)ไม่ต้องนำทางนะ เดียวนำเอง

เขร้พาไปอ้อม กันชนเกือบแตก

พี่น้อง ท่านใด มีความประสงค์จะรวมตัวกันก่อน

แล้วค่อยเดินทาง กรุณาแจ้งด้วยคับ

ปล. คุณน้อง บอม สมาชิคใหม่ เซฟธน
กรุณาไปด้วยนะครับ คราวที่แล้วยังไม่ได้รายงานตัวเลย กลับซะและ
:eeek: :dribble: :augenrollen: :biggrin: :smile: :sexy_girl: :brick: :wink:

ปั๊มเจ็ทแมคโครเหมือนเดิม

15.30 ล้อหมุน 16.00 (อีกแล้ว :sweat: )

สมาชิกใหม่ ฝากเนื้อฝากตัว ด้วยนะคับ ....

กิบบบบ กิ้วววววววววว

จากสาย 3 นั่งแท็กซี่มา โบกรถพี่น้อง ฝั่งธน ไปยังได้ค่ะ

มาเถอะ ไม่ต้องกลัวเขินน เพราะว่า
พี่น้อง ที่นี่ เค้าด้านหน้า ค่ะ

แล้วจะสนุกเอง เอิ๊ก ๆ :biggrin:
งงครับ..พี่งงกับประโยคเชิญชวนประโยคนี้ครับด้านหน้า....

:super: จางจังกับพี่น้องแต่ไม่เคยจางกับ ตัวอ่อน :boss:
เห็นด้วยอีก 1 เสียงครับพี่น้องชวนต้องคิดดูก่อน..ถ้าตัวอ่อนรูดไปก่อนแล้วค่อยผ่อนทีหลัง

งงครับ..พี่งงกับประโยคเชิญชวนประโยคนี้ครับด้านหน้า....

มันเป็นการพูดแบบถนอมน้ำใจครับ

อธิบายให้ฟังในฐานะคนที่ขี่ เอ้ย ซี๊กันมานาน

:biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin:

มันเป็นการพูดแบบถนอมน้ำใจครับ

อธิบายให้ฟังในฐานะคนที่ขี่ เอ้ย ซี๊กันมานาน

:biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin:
จาขี่ตะพึด..!!!:eeek:

555555555........:biggrin:

หรือจะเอาอะ ฝั่งเนี้ย

หาทางไปกลับที่ไม่มีด่านพระอภัยนะครับ......
ผมกลัว...ผมไม่อยากเป่าปี่..เหอ..เหอ..เหอ..

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม