Re: Cef - Thon TODAY

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31092
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

โชคดีพี่หนึ่ง กลับมา กทม. แว้วว มาเมากัน

(น้ำตาไม่ไหล แต่น้ำอย่างอื่นจะไหลแทน เอิ๊กๆ):biggrin:

ลงไปวันไหนจะแจ้งให้ทราบล้วงหน้าเลย ความจำเป็นพี่ตี๋ไม่ใช่เรื่อง ญ เรื่อง ญ หาแปปเดียวก็ได้ถ้าตังค์พอ รึจะไปวงเวียนใหญ่แก้ขัดไปก่อนก็ได้พี่ตี๋600ต่อได้จับนมดูดนมได้ เพื่อนไปมามันบอก(ต้องรีบออกตัว)555+คงลงไปบ่อยอ่ะครับแฟนยังอยู่ กทม ผมมาคนเดียว:tongue:

อืมมม.......มันต้องเรื่องใหญ่จริงๆถึงทิ้งแฟนใว้ กทม. ใด้..........
อ๊ะ....หรือผัวมาตามกลับบ้าน นี่หละพวกคว่ำตายหงายเป็น..........
แล้วแฟนทำใจใด้เหรอ ป่านนี้มิร้องให้ขี้มูกโป่งแล้วเหรอ......โอ้กรรม
:cry: :cry: :cry:

ปล. 600 ต่อใด้จับใด้ดูดใด้จริงอ่ะ......??????

อืมมม.......มันต้องเรื่องใหญ่จริงๆถึงทิ้งแฟนใว้ กทม. ใด้..........
อ๊ะ....หรือผัวมาตามกลับบ้าน นี่หละพวกคว่ำตายหงายเป็น..........
แล้วแฟนทำใจใด้เหรอ ป่านนี้มิร้องให้ขี้มูกโป่งแล้วเหรอ......โอ้กรรม

ปล. 600 ต่อใด้จับใด้ดูดใด้จริงอ่ะ......??????

ประโยคโดนใจ

ก๊ากกกกกกกกกกกก :biggrin:

ดูพี่เค้าคิดไปโน้น ใครจะเหมือนพี่ตี๋ผมได้หลังแล้วลืมหน้า รึจะเถียง:super: อย่านะพี่ผมมีหลักฐาน ใครๆเค้าก็เห็นหมดแล้วพี่เถียงไม่ได้หรอก เอิ๊กๆๆๆน้องพอลล่า

ตอบ ปล.ไม่เชื่อเพื่อนผมลองไปสำรวจดูพี่ขับรถวนๆซัก2รอบดูรายละเอียดก่อน มั่นใจแล้วตรงดิ่งเข้าไปประชิดตัว แล้วมันจะมาถามพี่เอง พี่ก็ถามมันไปเลยว่า รวมดูดนมด้วยมั้ย ถ้ารวมพี่ก็รับมันไปสังหารให้หายหื่นไป3ดอกแล้วให้ติ๊บมันไป100 2ดอก50 1ดอกราคาเต็ม:sweet_kiss:
หรือถ้าพี่ชอบแทงข้างหลังก็ค่อยๆดูไปเรื่อยๆผมว่าน่าจะมี ถ้าไม่มีก็อีพอลล่าเลยแล้วกัน:biggrin:

ไฟล์แนบ

36.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 56

มีอะไรกัน พี่หนึ่ง จะไปใหน มีเรื่องอะไร เหลาให้ฟังหน่อยสิคราบ โทรมาก็ได้
อยากรู้ บ้าง

ตอบ พี่ตี๋ จากปล. ของพี่หนึ่ง

ผมเห็นว่ามันไม่ตรงสายพี่ตี๋เท่าไรนักถ้าสเปคแบบนี้

ผมแนะนำให้ขับรถไปก่อนถึงเซนทรัลบางนา

ช่วงเวลาหลัง 23.00 จะเป็นศูนย์รวมของ น้องๆตามที่พี่ตี๋ปรารภนา

เอาเป็น ผอมบาง สมส่วน สโอดสะอง

อาจจะทำให้พี่ลืมน้อง พอลล่าเลยก็มิปาน

555555555555 :biggrin: :biggrin: :biggrin:

ตอบ พี่ตี๋ จากปล. ของพี่หนึ่ง

ผมเห็นว่ามันไม่ตรงสายพี่ตี๋เท่าไรนักถ้าสเปคแบบนี้

ผมแนะนำให้ขับรถไปก่อนถึงเซนทรัลบางนา

ช่วงเวลาหลัง 23.00 จะเป็นศูนย์รวมของ น้องๆตามที่พี่ตี๋ปรารภนา

เอาเป็น ผอมบาง สมส่วน สโอดสะอง

อาจจะทำให้พี่ลืมน้อง พอลล่าเลยก็มิปาน

555555555555 :biggrin: :biggrin: :biggrin:

ไปลองมาแล้วเด๊ะ...........เด็ดป่ะ
:sweet_kiss: :sweet_kiss: :sweet_kiss:

มีอะไรกัน พี่หนึ่ง จะไปใหน มีเรื่องอะไร เหลาให้ฟังหน่อยสิคราบ โทรมาก็ได้
อยากรู้ บ้าง
พอดีมีความจำเป็นแบบด่วนมากครับเก้งต้องกลับมาอยู่โคราชากระทันหันแบบไม่ได้บอกล่วงหน้าเลย ไม่มีอะไรร้ายแรงอย่างที่พี่ตี๋คิดนะครับ แกชอบหลอน วันไหนได้ลงไปก็จะโทรหาทุกคนเลย มาเมากัน คงได้ลงไปบ่อยแหล่ะ มีเวลาผ่านมาทางโคราชาก็โทรมาหาได้หรือแวะมาหาได้อยู่ในตัวเมืองเดี๋ยวพาทัวร์โคราชาให้สุดทรีนเลยโดยเฉพาะเรื่องสาวๆ(ล่อพี่ตี๋)555+:biggrin:

โชคดีพี่หนึ่ง กลับมา กทม. แว้วว มาเมากัน

(น้ำตาไม่ไหล แต่น้ำอย่างอื่นจะไหลแทน เอิ๊กๆ):biggrin:
ขอบคุณครับต่อ ลงไปเจอกันครับ มาวววยาวววๆ แล้วไม่ใช่แอบรับโทรศัพท์แล้วหายแบบวันนั้นอีกนะ เหอะๆๆ(น้ำอะไรไหลอ่ะ) :dribble: :dribble: :dribble:

ทางผ่านไปส่ง ท่านผบ. หรอก

อย่าเหมาเอาผมไปเป็นพวกนิ :sure:

มาส่ง ไม่ได้ผ่าน เซนทรัล นิ ...

ถึงจะผ่าน ก็กลับไม่ดึก ขนาดนั้นนิ ...

เอ๊ะ ยังไง ....

สงสัย .... !$%$!#@$^%@@ ((เซ็นเซอร์))

ทางผ่านไปส่ง ท่านผบ. หรอก

อย่าเหมาเอาผมไปเป็นพวกนิ :sure:

พี่มิใด้เหมา........ของอย่างนี้ชอบใครชอบมัน
ของบอลต้องล่ำๆบึกบึน..................ใช่ป่ะ

อีพอลล่า

เมียพี่ตี๋ เอิ๊กๆ

น้าจอมยังอยู่มั้ยๆๆๆๆๆๆๆ

ยังอยู่ดี มีสุข ครับพี่

แต่ติดภาระส่วนตัวเลยวุ่นๆอยู่พักนี้

ขอเวลาซักเดี๊ยวคงออกมาวาดลวดลายเหมืยนนนนเดิม :biggrin:

ขอโทษ..ครับที่ช่วงนี้ไม่มีเวลาให้เลยทำให้ใครหลายๆคนขาดความอบอุ่น...
บังเอิญตอนนี้มีปัญหา..เรื่องธุรกิจเลยวุ่นมาก...เดียวถ้าทุกอย่างลงตัวมากกว่านี้...
ผมจะกลับมา...แล้วจะรีบกลับไปยังที่ๆผมมา.....
ขอโทษบอลที่ไม่มีเวลาไปอาบน้ำด้วยกัน...
ขอโทษพี่ติที่ไม่มีเวลาไปดื่มเหล้าในทุกๆที่ๆพี่ชวน...
ขอโทษเบียร์..ที่ไม่ได้ไป..อตก. เพื่อจ่ายตลาดตอนหลัง 3 ทุ่ม..
ขอโทษพี่ตี๋..ที่ไมได้ไปให้ลวนลาม...(ได้ข่าวว่าช่วงนี้พี่ตี๋มีกิ๊กใหม่นิ)
ขอโทษเอก(สมุทรสาคร) ที่ไม่ได้เอาหน้าไปให้เห็น)
ขอโทษ..ที่ไม่ได้ไปรวมตัวงานมิตติ้ง ด้วยกันนะ....
ขอโทษทุกๆคนด้วยที่ทำให้ทีมงานขาดสีสรรไปบ้าง....
ช่วงนี้....จัดว่าแย่มากเลยงานน้อยเก็บเงินยาก....

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม