Re: Cef - Thon TODAY

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31092
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ไม่เป็นไรครับพี่

แต่ฟังแล้วน้ำตาจะไหล (เอามั่ง ฮิฮิฮิ)

ถ้ามีลงมาแจ้งล่วงหน้าด้วยครับจะจัดพิธีตอนรับให้อย่างสมเกียรติ :biggrin:

แต่รูปนี้มันอัพเดทสุดๆเกือบครบทีม

ขาดแตอดีตพี่น้อง ส้ม ฟ้า เหอๆๆ

attachment.php

ปล.เมมที่พี่เปิดไว้ที่ไม้โท โอนถ่ายข้อมูลได้รึไม่ครับพี่ เหอๆๆ :wink:

ปล.2 ป๊าดดดดดดดด ไม่ทราบว่าเป็นหลานย่าโมเหมืยนนนกัลลลล

โคราชอยู่อำเภอไรท่านพี่ บ้านยายผมอยู๋ อ.โนนไทย

ถ้าอยู่โคราชก็นัดเมามายกับน้ากิ๊ฟได้เลยครับ :biggrin:
น้ำตาจะไหล ถ้าได้ลงไปเจอกันอย่างแน่นอน
ตอบ ปล1 ลงไปก็ไปซัดกันเลยก็ได้ที่ไม้โท
ตอบ ปล2 อยู่อำเภอเมืองครับ อยู่ใกล้ๆน้ากิ๊ฟแหล่ะครับ ว่างๆว่าจะนัดเจอกับน้าเค้าหน่อย เปิดสาขาโคราชเลย เห็นมีหลายคันเหมือนกันแต่คงยังไม่ได้สมัครเซฟไทยอ่ะครับ มีเวลาผ่านมาโทรหาได้ตลอด24ชม นะครับ(น้ำตาเริ่มไหล):cry:

น้ำตาจะไหล ถ้าได้ลงไปเจอกันอย่างแน่นอน
ตอบ ปล1 ลงไปก็ไปซัดกันเลยก็ได้ที่ไม้โท
ตอบ ปล2 อยู่อำเภอเมืองครับ อยู่ใกล้ๆน้ากิ๊ฟแหล่ะครับ ว่างๆว่าจะนัดเจอกับน้าเค้าหน่อย เปิดสาขาโคราชเลย เห็นมีหลายคันเหมือนกันแต่คงยังไม่ได้สมัครเซฟไทยอ่ะครับ มีเวลาผ่านมาโทรหาได้ตลอด24ชม นะครับ(น้ำตาเริ่มไหล):cry:

ตอบ ปล.1 เมมนั้นผมขอให้เพื่อนวิทย์ผม

ผมไม่ชอบไปที่แบบนั้นหรอก (น้ำตาจะไหล :cry: )

ตอบ ปล.1 เมมนั้นผมขอให้เพื่อนวิทย์ผม

ผมไม่ชอบไปที่แบบนั้นหรอก (น้ำตาจะไหล :cry: )
จัดไปตามนั้น ผมว่าน่าเผื่อพี่ตี๋มั่งนะ กลัวพี่ตี๋ น้ำตาจะไหล:sure:

จัดไปตามนั้น ผมว่าน่าเผื่อพี่ตี๋มั่งนะ กลัวพี่ตี๋ น้ำตาจะไหล:sure:

ถ้าดูจากภาพนี้
เกรงว่าสเปกของพี่ตี๋จะไม่มีที่ไม้โทสิครับ

555555555555555555 :biggrin: :biggrin: :biggrin:

ไฟล์แนบ

34.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 55

ถ้าดูจากภาพนี้
เกรงว่าสเปกของพี่ตี๋จะไม่มีที่ไม้โทสิครับ

555555555555555555 :biggrin: :biggrin: :biggrin:
กร๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก:biggrin: น้ำตาจะไหล

ตกลงพี่ตี๋เเกชอบเเบบนี้เหรอเนี่ย

โห...ไรว๊า...ไม่ใด้เข้าเวปฯแป๊บเดียวล่อกันซะนัวเลย..........

ปล. หนึ่ง ถึงกะย้ายบ้านหนีเลยเหรอ แค่ขอเหล้ากินแค่เนี๊ยะ

โห...ไรว๊า...ไม่ใด้เข้าเวปฯแป๊บเดียวล่อกันซะนัวเลย..........

ปล. หนึ่ง ถึงกะย้ายบ้านหนีเลยเหรอ แค่ขอเหล้ากินแค่เนี๊ยะ
ขนาดนั้นเลย

ตอบ ปล.มันมีความจำเป็นเร่งด่วนเลยพี่ เรื่องเหล้าเดี๋ยวผมลงไปเอาให้หมอบกันไปข้างเลยดีมั้ยพี่
ปล.ตัวไกลใจcef_thon:biggrin:

ตอบ ปล.มันมีความจำเป็นเร่งด่วนเลยพี่ เรื่องเหล้าเดี๋ยวผมลงไปเอาให้หมอบกันไปข้างเลยดีมั้ยพี่

งั้นก็เรื่อง ญ ก็บอกแล้วมันติดหนึบก็ไม่เชื่อ.....
:sweat: :sweat: :sweat:

ลงมาให้ไวไวเลยรออยู่

ลงไปวันไหนจะแจ้งให้ทราบล้วงหน้าเลย ความจำเป็นพี่ตี๋ไม่ใช่เรื่อง ญ เรื่อง ญ หาแปปเดียวก็ได้ถ้าตังค์พอ รึจะไปวงเวียนใหญ่แก้ขัดไปก่อนก็ได้พี่ตี๋600ต่อได้จับนมดูดนมได้ เพื่อนไปมามันบอก(ต้องรีบออกตัว)555+คงลงไปบ่อยอ่ะครับแฟนยังอยู่ กทม ผมมาคนเดียว:tongue:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม