Re: Cef - Thon TODAY

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31092
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เสาร์นี้ไปคลอง 5 มีใครสนใจมะครับ
เอาตัวแรงแถวบางบอน 4 ไปลองเวลาซักหน่อย อิอิ

555 สมน้ำหน้า(ตัวกูเอง)

อดแดก :biggrin:

วันนี้วันเสาร์แล้วครับพี่น้อง.........วันเสาร์

เหอ..เหอ...เหอ................วันเสาร์จริงๆด้วย

:biggrin: วันศุกร์เอากระปุกใส่กระเป๋า....วันเสาร์เอากระเป๋าใส่กระปุก.....555 :dribble:

ทีอยู่กรุงเทพมันเงียบกันหมด..ยู้ฮู...ขอเสียงหน่อย....

สบายดีกันไหมครับ คิดถึงทุกคนเลย

วันนี่ไปบ้านเอก สมุทร มีใครไปบ้าง
จะไปโทรมาเองนะเว้ย มี ผู้ใหญ่กับกำนัน ไปนะงานนี่

ผู้ใหญ่คงไปอะเเต่กำนัลอะเค้าจะมาเหรอเดียวก็หาธุระไม่มาอีก

ทีอยู่กรุงเทพมันเงียบกันหมด..ยู้ฮู...ขอเสียงหน่อย....

ทหารหาญจะกลับสู่มาตุภูมิเมื่อไร

เดี๋ยวจะจัดงานตอนรับให้ :biggrin: :biggrin: :biggrin:

อยากขอบคุณมิตรภาพดีๆของทุกคนในcef_thon พี่ติ พี่ตี๋ น้าเอก พี่จอม ต่อ บอล เก้ง ตั๋น วิท แฟร็งค์ ท็อป และทุกๆคนในcef-thia ของ กทม เนื่องด้วยกระผมมีความจำเป็นที่จะต้องกลับมาอยู่บ้านที่โคราชแบบกระทันหัน จึงไม่สามารถแจ้งพี่ๆน้องๆของชาวcef_thonได้ กระผมรู้สึกดีมากๆที่ได้ร่วมสนุกกับพี่น้องของเราทุกคน นึกแล้วก็ใจหาย แต่ผมสัญญาว่ามีโอกาศได้ไป กทม เมื่อไร จะไปหาพี่น้องcef_thon ทุกคน เพราะกระผมมีความทรงจำดีๆกับพี่น้องทุกคนครับ กระผมจะเข้ามาทักทายพี่น้องทุกคนเหมือนเดิมนะครับ
ปล.ถึงตัวจะไกลแต่หัวใจยังอยู่ :cry:

ภาพความทรงจำมิเคยลืม:cry:

ไฟล์แนบ

143.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 122

อยากขอบคุณมิตรภาพดีๆของทุกคนในcef_thon พี่ติ พี่ตี๋ น้าเอก พี่จอม ต่อ บอล เก้ง ตั๋น วิท แฟร็งค์ ท็อป และทุกๆคนในcef-thia ของ กทม เนื่องด้วยกระผมมีความจำเป็นที่จะต้องกลับมาอยู่บ้านที่โคราชแบบกระทันหัน จึงไม่สามารถแจ้งพี่ๆน้องๆของชาวcef_thonได้ กระผมรู้สึกดีมากๆที่ได้ร่วมสนุกกับพี่น้องของเราทุกคน นึกแล้วก็ใจหาย แต่ผมสัญญาว่ามีโอกาศได้ไป กทม เมื่อไร จะไปหาพี่น้องcef_thon ทุกคน เพราะกระผมมีความทรงจำดีๆกับพี่น้องทุกคนครับ กระผมจะเข้ามาทักทายพี่น้องทุกคนเหมือนเดิมนะครับ
ปล.ถึงตัวจะไกลแต่หัวใจยังอยู่ :cry:
ดูไฟล์แนบ 48001
ภาพความทรงจำมิเคยลืม:cry:

คิดถึงพี่หนึ่งเสมอนะครับ ขอให้โชคดีครับ อาเมน ได้ยินข่าวแล้วน้ำตาจะไหล

น้องบอลรถเสร็จยัง...แจ่มป่ะลงรูปให้ดูหน่อยเด่...พี่น้องธนจงเจริญ...เอ้า.ชนเเก้ว..กรึบ.

ไม่เป็นไรครับพี่

แต่ฟังแล้วน้ำตาจะไหล (เอามั่ง ฮิฮิฮิ)

ถ้ามีลงมาแจ้งล่วงหน้าด้วยครับจะจัดพิธีตอนรับให้อย่างสมเกียรติ :biggrin:

แต่รูปนี้มันอัพเดทสุดๆเกือบครบทีม

ขาดแตอดีตพี่น้อง ส้ม ฟ้า เหอๆๆ

attachment.php

ปล.เมมที่พี่เปิดไว้ที่ไม้โท โอนถ่ายข้อมูลได้รึไม่ครับพี่ เหอๆๆ :wink:

ปล.2 ป๊าดดดดดดดด ไม่ทราบว่าเป็นหลานย่าโมเหมืยนนนกัลลลล

โคราชอยู่อำเภอไรท่านพี่ บ้านยายผมอยู๋ อ.โนนไทย

ถ้าอยู่โคราชก็นัดเมามายกับน้ากิ๊ฟได้เลยครับ :biggrin:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม