Re: Cef - Thon TODAY

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31092
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ไปทำไรอ่ะ มิมีประชุมมิใช่เรอะ :confused:
สมาชิกมา 16:00 นาฬิกา
แล้วคณะทำงานควรจะต้องมาก่อน
ซักชั่วโมงนึงดีไม๊ครับ หวังว่าคงไม่
ได้มาพร้อมกับสมาชิกนะ ควรจะต้องมาเตรียมการเรื่องสถานที่ โต๊ะ การรับแขก ที่จอดรถก่อนที่สมาชิกจะเดินทางมาถึงงาน รึยังไงดีครับ :tongue:

009 เค๊าแจ้งมาแบบนี้อ่ะ
หรือเข้าใจผิดหว่า คณะทำงาน กะ คณะกรรมการ มันคณะเดียวกันป่ะ<!-- / message --><!-- sig -->

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,062

บอล วิท เบียร์ และคณะกรรมการฝั่งธน ฯ
เห็นป๋าลองบอกว่าคณะกรรมการให้ไปถึงตอน 15.00 น. อ่ะ

กินวันนี้พรุ่งนี้ นิครับ
ไม่ได้ไปกิน เสาร์หน้าวันมิตติ้ง อ่านแล้ว งงๆๆ:mad:

สมาชิกมา 16:00 นาฬิกา
แล้วคณะทำงานควรจะต้องมาก่อน
ซักชั่วโมงนึงดีไม๊ครับ หวังว่าคงไม่
ได้มาพร้อมกับสมาชิกนะ ควรจะต้องมาเตรียมการเรื่องสถานที่ โต๊ะ การรับแขก ที่จอดรถก่อนที่สมาชิกจะเดินทางมาถึงงาน รึยังไงดีครับ :tongue:

009 เค๊าแจ้งมาแบบนี้อ่ะ
หรือเข้าใจผิดหว่า คณะทำงาน กะ คณะกรรมการ มันคณะเดียวกันป่ะ<!-- / message --><!-- sig --]

เอ้าไม่มีใช่หน้าที่ของเจ้าภาพของงานเรอะพี่

คณะกรรมการถึงต้องไปจัดโต๊ะ รับแขก และอะไรต่างๆ

ไม่งั้นมิตติ้งจะให้กลุ่มนู้นกลุ่มนี้จัดทำไม

ไม่ให้คณะกรรมการกลางจัดให้หมดเลยอ่ะ วัยรุ่นงง

ขนาดคราวที่แล้วคณะกรรมการนัดประชุมกัน 4 โมงยังล่อมากัน 5 โมงกว่าเกือบหมด

พวกผมคนจัดงานไปถึงกันยังไม่ 4 โมงดีเลย

ดีครับ.......ทู้ก...คน..............ดีใจจังที่ไซค์งานมีคอมฯใช้แล้ว........อิ..อิ
ไม่ขาดการสื่อสารแย้ว..........เฮ้...เฮ้...เฮ้....

ไปใหนไปด้วย......นะ...นะ

เจอกันเย็นนี้พี่น้องใครไม่ไปผมไป (อีกแล้ว)

:biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin:

เอ้าไม่มีใช่หน้าที่ของเจ้าภาพของงานเรอะพี่

คณะกรรมการถึงต้องไปจัดโต๊ะ รับแขก และอะไรต่างๆ

ไม่งั้นมิตติ้งจะให้กลุ่มนู้นกลุ่มนี้จัดทำไม

ไม่ให้คณะกรรมการกลางจัดให้หมดเลยอ่ะ วัยรุ่นงง

ขนาดคราวที่แล้วคณะกรรมการนัดประชุมกัน 4 โมงยังล่อมากัน 5 โมงกว่าเกือบหมด

พวกผมคนจัดงานไปถึงกันยังไม่ 4 โมงดีเลย

:biggrin: เจ๊ เดาเอานะ...คิดว่าป๋าลอง แกคงกัวเหงามั๊ง แสรดดดดดด
เลยอยากให้พวกเราปัยกันก่อน ถองกันก่อนมั๊งวะไอ่ป๋อง
ส่วนเรื่องช่วยสถานที่ ก็คงเป็นเรื่องของทางเจ้าภาพเค้าน่านแหละ
แต่ถ้าพวกเราว่าง ไม่ติดอารัย ก็สำแดงน้ำใจกานหน่อยวะ
ช่วยๆ กันไป ครอบครัวเดียวกัน แค่อยู่คนละห้องก็แค่นั้นเอง
:biggrin: :biggrin: :biggrin:

:boss: เจอกันเย็นนี้ (วันศุกร์ 30 พ.ค. 51)
เดลาวัล รีสอร์ท แอนด์ สปา
ใต้ทางด่วนดาวคะนอง รู้เรื่อง โอเค๊
เด๋วปัยนั่งคุยด้วย ช่วงนี้เปล่าเปลี่ยวสัดเล้ยยย

ไฟล์แนบ

60.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 57
    60.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 59
    59.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 96
    35.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 43
    59.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 57
    48.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 53
    53 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 54
    71.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 60
    61.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 58
    71.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 55

attachment.php

รูปนี้เฮียได้ใจ :boss:

เด้วเข้าใจผิดกัน ตามบอลว่านั้นอ่ะถูกแล้ว ตอนแรกแจ้งสมาชิก 17.00 น. แล้วออยเห็นว่าควรเปลี่ยนเป็นเวลา 16.00 น.พี่ก็เห็นว่าดีเหมือนกันเพราะถ้ามากันเร็วจะได้มีการถ่ายภาพคนกะรถในตอนที่ยังมีแสง เพราะครานั้นที่ริเวอร์ฮัทเหมือนกันเจ้าโดช่างภาพชมรมถ่ายภาพไม่ทันแสงหมดซะก่อน รวมทั้งการถ่ายภาพหมู่สมาชิกด้วย ส่วนการนัดเวลามาก่อน 15.00 น.พี่โพสต์บอกน้าอ๊อดโลมาขี้เมา เค๊าจะมาเผาหัวที่บ้านก่อนก้อยินดีแต่มีเงื่อนไข 15.00 น.ต้องเคลื่อนขบวนไปร้านนะเพราะต้องไปเตรียมโน่นเตรียมนี่ร่วมกับกลุ่ม Cef@non (ในฐานะที่พี่เป็นผู้หนึ่งที่อยู่ในกลุ่ม Cef@non มิใช่ในฐานะประธานชมรมครับ) ก็เลยอาจเข้าใจกันคลาดเคลื่อน ต้องขอโทษน้องๆ ด้วยและครานี้ไม่มีการเรียกประชุมคณะทำงานแต่อย่างใดครับ
สรุป การจัดมิตติ้งเดือนกลุ่ม Cef@non ต้องเตรียมและจัดการกันเองเป็นหลัก ไม่ใช่คณะทำงานชมรม ส่วนพี่น้องชมรมท่านใดจะมาช่วยกันหรือมานั่งพูดคุยเฮฮาร่ำสุราริมน้ำเจ้าพระยาก่อนเวลาก็ไม่ขัดข้องครับ..

เด้วเข้าใจผิดกัน ตามบอลว่านั้นอ่ะถูกแล้ว ตอนแรกแจ้งสมาชิก 17.00 น. แล้วออยเห็นว่าควรเปลี่ยนเป็นเวลา 16.00 น.พี่ก็เห็นว่าดีเหมือนกันเพราะถ้ามากันเร็วจะได้มีการถ่ายภาพคนกะรถในตอนที่ยังมีแสง เพราะครานั้นที่ริเวอร์ฮัทเหมือนกันเจ้าโดช่างภาพชมรมถ่ายภาพไม่ทันแสงหมดซะก่อน รวมทั้งการถ่ายภาพหมู่สมาชิกด้วย ส่วนการนัดเวลามาก่อน 15.00 น.พี่โพสต์บอกน้าอ๊อดโลมาขี้เมา เค๊าจะมาเผาหัวที่บ้านก่อนก้อยินดีแต่มีเงื่อนไข 15.00 น.ต้องเคลื่อนขบวนไปร้านนะเพราะต้องไปเตรียมโน่นเตรียมนี่ร่วมกับกลุ่ม Cef@non (ในฐานะที่พี่เป็นผู้หนึ่งที่อยู่ในกลุ่ม Cef@non มิใช่ในฐานะประธานชมรมครับ) ก็เลยอาจเข้าใจกันคลาดเคลื่อน ต้องขอโทษน้องๆ ด้วยและครานี้ไม่มีการเรียกประชุมคณะทำงานแต่อย่างใดครับ
สรุป การจัดมิตติ้งเดือนกลุ่ม Cef@non ต้องเตรียมและจัดการกันเองเป็นหลัก ไม่ใช่คณะทำงานชมรม ส่วนพี่น้องชมรมท่านใดจะมาช่วยกันหรือมานั่งพูดคุยเฮฮาร่ำสุราริมน้ำเจ้าพระยาก่อนเวลาก็ไม่ขัดข้องครับ..
5555555.......รับทราบค๊าบบบบบบบ...:biggrin: :brick:

เขร้ๆๆ แล้วตกลงเหลือผมกับ ประธานsiamC4 ใช่มั๊ยเนี่ย :cry:

เขร้ๆๆ แล้วตกลงเหลือผมกับ ประธานsiamC4 ใช่มั๊ยเนี่ย :cry:

:wink: นี่เมิงตาถั่ว มากขนาดไม่เห็นที่กรูโพสบอกเลยนะไอ่ป๋อง ก็บอกว่าจะไปด้วย เมิงไม่เห็น ก็ไม่ไปแล้วโว๊ยยย
โมโห..:frown:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,079

เบี้ยวหมดเลย

เหอะ ชินและชา นานแล้ว 5555

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม