Re: Cef - Thon TODAY

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31092
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ความจริงไม่ต้องมีกลุ่ม
ไม่ต้องมีสังกัด
ยังเป็นเพื่อน เป็นพี่ เป็นน้อง
กันได้เลย
:augenrollen:

แค่เป็น Cef - Thai เหมือนกัน
ก็พอ:smile: :wink: :redface: ยินดีต้อนรับคะ
อย่างน้องแจะบอกแหละคับ เป็นผัวเป็นเมีย
ก็มีนะ เออ...

ทอฟฟี่ A31782 ลงชื่อ ครับ ผม ไปด้วย

ลงชื่อด้วย 1 คันคับ
085-1103964 เล็กคับ

:biggrin: รับเจ๊ ด้วยโว๊ยยยย.....
ใครมารับ เด๋วซื้อปลาหมึกแถวบนให้กิน อุอุอุอุ

ตามตูดไปด้วยคนคับ

7 มิย. เจอกัน

แหล่ม เลยยย

ตามรถนำขบวนให้ทันแล้วกัน

เจอ ปตท.ที่มี KFC สาย1 15.00น.

7 มิย. เจอกัน

แหล่ม เลยยย

ตามรถนำขบวนให้ทันแล้วกัน

เจอ ปตท.ที่มี KFC สาย1 15.00น.

ต่อไปแน่เหรอครับ ไม่มีธุระแน่นะครับ ไม่ใช่อะไรพี่คิดถึง:biggrin: :biggrin:

ต่อไปแน่เหรอครับ ไม่มีธุระแน่นะครับ ไม่ใช่อะไรพี่คิดถึง:biggrin: :biggrin:

เดี๋ยวป้ะเหนี่ยวเลยพี่กอล์ฟ
แหย่ๆแล้วก็หายหัว อิอิ

ตามปัยหั่นไส้กรอกให้ดูเป็นขวัญตาอีกทีวะ
ตามนั้น....:biggrin:

ไฟล์แนบ

• DSC01211 (Small).jpg
    DSC01211 (Small).jpg
    52.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 66

ฝั่งธน แม่ง ปลาร้า ว่ะ 555

ฝั่งธน แม่ง ปลาร้า ว่ะ 555

เอ้าเฮ้ยยยยย มีเวื่องงเว้ย

พูดแบบนี้เจอกันหน่อยดีกว่าศุกร์นี้

เดลาวัลว่ายังไง ซ้อมกันหน่อยก่อนมิตติ้ง

:augenrollen: :augenrollen: :augenrollen: :augenrollen: :augenrollen: :augenrollen: :augenrollen:

เอ้าเฮ้ยยยยย มีเวื่องงเว้ย

พูดแบบนี้เจอกันหน่อยดีกว่าศุกร์นี้

เดลาวัลว่ายังไง ซ้อมกันหน่อยก่อนมิตติ้ง

:augenrollen: :augenrollen: :augenrollen: :augenrollen: :augenrollen: :augenrollen: :augenrollen:

:biggrin: ไปด้วย.........ศุกร์นี้หรอ
แต่มีสาย สะกิดมาบอกว่า....มีเซฟสีฟ้าๆ
ไปนั่งจ่อมอยู่ที่ 10 Million ค่ำๆนี่เอง
ขาวๆ ผมตั้งๆ ดูเหมือนเกย์ นิ๊ดๆๆๆๆ
ใครหว่า...อุอุอุอุ

บอล วิท เบียร์ และคณะกรรมการฝั่งธน ฯ
เห็นป๋าลองบอกว่าคณะกรรมการให้ไปถึงตอน 15.00 น. อ่ะ

:biggrin: ไปด้วย.........ศุกร์นี้หรอ
แต่มีสาย สะกิดมาบอกว่า....มีเซฟสีฟ้าๆ
ไปนั่งจ่อมอยู่ที่ 10 Million ค่ำๆนี่เอง
ขาวๆ ผมตั้งๆ ดูเหมือนเกย์ นิ๊ดๆๆๆๆ
ใครหว่า...อุอุอุอุ

ต้องเป็นมันแน่นอน ไม่ต้องบอกก็รู้ กะลังหาชื่อให้มันอยู่
ต่อจาก หมวดม้า จ่าก้อย ผู้พันแรด

ต้องเป็นมันแน่นอน ไม่ต้องบอกก็รู้ กะลังหาชื่อให้มันอยู่
ต่อจาก หมวดม้า จ่าก้อย ผู้พันแรด
สีบรอนซ์เขียวหลังคาผุตะหาก
มันไม่ได้เอารถไป...

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม