Re: Cef - Thon TODAY

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31092
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

แสรดดดดดดมึงรู้จักเตรียมการล่วงหน้ามั๊ย

ธุรกิจหมื่นล้านกันทั้งนั้น ทั้งเจ้าพ่อ SiamC4 นักเลงมหาชัย

หุ้นส่วนโรงนวด จิ๊กโก๋สวนกล้วยไม้

หนุ่มไม่เลื้อยโรงปริ๊น กำนันใหญ๋ไทรน้อยอีก

นับไม่ถ้วน 555555555555555 :biggrin: :biggrin: :biggrin:
เจ้าของกิจกามกันทั้งนั้น
พุธถึงศุกร์ว่างครับพี่น้อง:augenrollen:

แสรดดดดดดมึงรู้จักเตรียมการล่วงหน้ามั๊ย

ธุรกิจหมื่นล้านกันทั้งนั้น ทั้งเจ้าพ่อ SiamC4 นักเลงมหาชัย

หุ้นส่วนโรงนวด จิ๊กโก๋สวนกล้วยไม้

หนุ่มไม่เลื้อยโรงปริ๊น กำนันใหญ๋ไทรน้อยอีก

นับไม่ถ้วน 555555555555555 :biggrin: :biggrin: :biggrin:

โพสวันนี้ ก็ต้องกินวันนี้ซิคับ ...

โพสวันนี้ไปกินวันอื่น มันไม่ช๊ายยยยย ...

โพสวันนี้ ก็ต้องกินวันนี้ซิคับ ...

โพสวันนี้ไปกินวันอื่น มันไม่ช๊ายยยยย ...

กูขยับสเตปแล้วแสรรรดดด

ไม่ใช่พวกโพสต์เช้ากินค่ำ :augenrollen:

กำนันใหญ๋ไทรน้อย

โคตรบ้านนอกเลยน้องรัก ก้ากกก

กำนันใหญ๋ไทรน้อย

โคตรบ้านนอกเลยน้องรัก ก้ากกก
เเล้วใช่มั้ยล่ะพี่เลิฟ พีพีว่างมะไปนอนเล่นขอนแก่นกะผมซักสิบวันมั้ย

ใครพอจะมีกันชนหน้า ไม่ได้ใช้บ้าง บริจาคหน่อย
แตกอีกและ

แล้ววันที่7 นี้รวมตัวกันที่ไหนอะพี่ และเวลากี่โมง

ผมไปไม่ถูก อิอิ

แล้ววันที่7 นี้รวมตัวกันที่ไหนอะพี่ และเวลากี่โมง

โทรไปหาบอล รูขรี้เลยครับ...
0813769485

อยากเข้ากลุ่ม cef-thon บ้างต้องทำไงอะครับ

ใกล้วันเดี๊ยวแจ้งให้ทราบครับ

ติดตามได้ในกระทู้นี้แหละครับ

:biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin:

อยากเข้ากลุ่ม cef-thon บ้างต้องทำไงอะครับ

ไม่ต้องทำไงอ่ะครับ แค่มาพบปะ พูดคุย ทำความรู้จักกันแค่นั้นก็พอครับ

Cef-Thon ก็แค่ชื่อแทนตัวที่ใช้เรียกพวกเราเท่านั้น

สิ่งสำคัญคือมิตรภาพและความจริงใจที่จะมีให้กันมากกว่า

:biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin:

ใกล้วันเดี๊ยวแจ้งให้ทราบครับ

ติดตามได้ในกระทู้นี้แหละครับ

ปตท.ที่มีKFC ที่เดิมแหละ นัดซัก บ่าย3

ปตท.ที่มีKFC ที่เดิมแหละ นัดซัก บ่าย3

นัดบ่าย 3 ออกจริง 4 โมงตามสูตร

555555555555 :biggrin: :biggrin: :biggrin:

ปล.รถกูจะได้เอาไปมั๊ย ฮืออออ :cry:

ความจริงไม่ต้องมีกลุ่ม
ไม่ต้องมีสังกัด
ยังเป็นเพื่อน เป็นพี่ เป็นน้อง
กันได้เลย
:augenrollen:

แค่เป็น Cef - Thai เหมือนกัน
ก็พอ:smile: :wink: :redface: ยินดีต้อนรับคะ

ผมก็ขอเกาะกลุ่มไปด้วยนะคับ ไปไม่ถูกเหมือนกันคร้าบ....ปั้ม ปตท.ที่พี่สมาชิกว่านี่ คือ เส้นกาญจนา สาย 1 ที่เค้าแข่งรถกันใช่ไหม๊คับ

ผมก็ขอเกาะกลุ่มไปด้วยนะคับ ไปไม่ถูกเหมือนกันคร้าบ....ปั้ม ปตท.ที่พี่สมาชิกว่านี่ คือ เส้นกาญจนา สาย 1 ที่เค้าแข่งรถกันใช่ไหม๊คับ

แม่นแล้วครับ

ไหนๆก็ไหนๆแล้วนัดเลยละกัน

วันเสาร์ที่ 7 มิถุนายนนี้ครับ งานมิตติ้ง Cef-Thai

จุดนัดพบที่ปั๊ม ปตท.ที่มี KFC เส้นสาย 1 ถนนกาญจนาภิเษก

เวลา 15.00น. ล้อหมุน 16.00น. นะครับ

ถ้าใครจะไปพร้อมกันรบกวนลงชื่อไว้ด้วยครับจะได้โทรตามได้

หรือใครจะร่วมเดินทางไปด้วยกันก็สอบถามได้ครับ

081-376-9485 บอลครับ

แล้วเจอกันครับ :biggrin: :biggrin: :biggrin:

ลงชื่อด้วย 1 คน

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม