Re: Cef - Thon TODAY

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31092
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เบี้ยวอีกแล้วหรอครับพี่น้อง

:biggrin: ครัยเบี้ยวมั่ง กรูม่ายรู้ แต่ใจโว๊ยยย
ไปแดก เดลาวัล กันแต่ 3 คนเอง..อุอุอุ
ไก่ TIIDA CLUB.
ปูเป้ NEO CLUB
เจ๊เอง
ก็แค่นั้น อ้ออีน้องเด็กเสิร์ฟ นี่มันน่าฟัดชิหายเรย
เอิ๊กๆๆๆๆ :dribble: :dribble: :dribble:

ไฟล์แนบ

33.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 69
    33.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 71
    28 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 77
    59.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 72
  • DSC02689 (Small).JPG
    DSC02689 (Small).JPG
    57.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 71
  • DSC02688 (Small).JPG
    DSC02688 (Small).JPG
    58.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 72
  • DSC02690 (Small).jpg
    DSC02690 (Small).jpg
    38.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 71

เด้วเข้าใจผิดกัน ตามบอลว่านั้นอ่ะถูกแล้ว ตอนแรกแจ้งสมาชิก 17.00 น. แล้วออยเห็นว่าควรเปลี่ยนเป็นเวลา 16.00 น.พี่ก็เห็นว่าดีเหมือนกันเพราะถ้ามากันเร็วจะได้มีการถ่ายภาพคนกะรถในตอนที่ยังมีแสง เพราะครานั้นที่ริเวอร์ฮัทเหมือนกันเจ้าโดช่างภาพชมรมถ่ายภาพไม่ทันแสงหมดซะก่อน รวมทั้งการถ่ายภาพหมู่สมาชิกด้วย ส่วนการนัดเวลามาก่อน 15.00 น.พี่โพสต์บอกน้าอ๊อดโลมาขี้เมา เค๊าจะมาเผาหัวที่บ้านก่อนก้อยินดีแต่มีเงื่อนไข 15.00 น.ต้องเคลื่อนขบวนไปร้านนะเพราะต้องไปเตรียมโน่นเตรียมนี่ร่วมกับกลุ่ม Cef@non (ในฐานะที่พี่เป็นผู้หนึ่งที่อยู่ในกลุ่ม Cef@non มิใช่ในฐานะประธานชมรมครับ) ก็เลยอาจเข้าใจกันคลาดเคลื่อน ต้องขอโทษน้องๆ ด้วยและครานี้ไม่มีการเรียกประชุมคณะทำงานแต่อย่างใดครับ
สรุป การจัดมิตติ้งเดือนกลุ่ม Cef@non ต้องเตรียมและจัดการกันเองเป็นหลัก ไม่ใช่คณะทำงานชมรม ส่วนพี่น้องชมรมท่านใดจะมาช่วยกันหรือมานั่งพูดคุยเฮฮาร่ำสุราริมน้ำเจ้าพระยาก่อนเวลาก็ไม่ขัดข้องครับ..
แฮะ ๆ ผมคงเข้าใจผิดไปเอง
ตามนั้นเลยครับ

ไม่ค่อยสบายจริงๆพี่น้อง
โทดทีที่ไม่ได้ไป อิอิ

สวัสดีวันเสาร์ครับ...................................
.........................................................ยู้ฮู

พี่ต่อเป็นอะไรอะไม่สบาย โห่ ไม่มีใครช่วยเวลามิตติ้งพอดี

บอกแว๊วววววววววววว...ว่าอย่าสำส่อนมาก..!!! :eeek:

...(อ่ะล้อเล่งน๊า).............. อิอิ :biggrin:

<HR style="COLOR: #ffffff" SIZE=1> <!-- / icon and title --><!-- message -->
ผมโอ๋ เอง อยาก จะชวนเพื่อนๆพี่น้อง
Cef - Thon
มาร่วมงานรวม พลคนซิ่งที่เมืองพัทยา ณ แหลม มารีฮาย
วันเสาร์ที่ 14 มิ.ย.51 ครับ
มีไครสนใจ แล้ะ วิ่งมาธุระแถวนี้บ้างเปล่า
ลง ชื่อไว้ที่กระทู้
<!-- Hilight --><!----><!-- Hilight --]ด่วน...! งานรวมพลคนรถซิ่งที่พัทยาเลื่อนเป็นวันเสาร์ที่ 14 มิ.ย.51 แล้วครับ <!-- Hilight --><!-- --><!-- Hilight --](
1 2)

หรือส่งข้อความ โทรหาก็ได้ผมก็ได้

ยอบบบบร๊าบบบบบบบบคนเดวววววววววววว

ผมเบี้ยวเองครับนึกว่าไม่มีคนไป

พอดีกะที่บ้านไม่มีคนอยู่กะแม่กะน้องด้วย เลยต้องเฝ้าบ้าน เหอๆๆ

ก็เล่นมีแต่คนโพสต์ว่าไม่ไปๆ ผมก็ห่อเหี่ยวสิครับ

วันหลังจะไปกันก็ให้ชัดเจนหน่อย :sweat:

เขร้ๆๆๆเย่ จบข่าว :cool: :cool: :cool:

แล้ววันที่ 7 มีใครไปบ้างอะครับบอกหน่อย

แล้ววันที่ 7 มีใครไปบ้างอะครับบอกหน่อย

เพียบ(มั้ง)

เหอๆๆ ก็เดิมๆแหละวะ

คาดว่าพวกเราน่าจะไปประมาณ 10 คนได้

ประธานSiamC4
ประธานเบียร์
ประธานต่อ
ประธานจอม
ประธานหนึ่ง
ประธานตี๋
ประธานเอก
ประธานบอล
ประธานวิทย์
ประธานตั๋น
ประธานเก้ง

รวมประธานฟักกับประธานท๊อปไปด้วยมั๊ย

แล้วมีประธานไหนอีกอ่ะ ใครอีกอ่ะนึกไม่ออกแล้ว :sweat:

เพียบ(มั้ง)

เหอๆๆ ก็เดิมๆแหละวะ

คาดว่าพวกเราน่าจะไปประมาณ 10 คนได้

ประธานSiamC4
ประธานเบียร์
ประธานต่อ
ประธานจอม
ประธานหนึ่ง
ประธานตี๋
ประธานเอก
ประธานบอล
ประธานวิทย์
ประธานตั๋น
ประธานเก้ง

รวมประธานฟักกับประธานท๊อปไปด้วยมั๊ย

แล้วมีประธานไหนอีกอ่ะ ใครอีกอ่ะนึกไม่ออกแล้ว :sweat:
มีแต่ท่านประธานวุ๊ย...!!!........555555555:biggrin:

attachment.php

เดี๋ยวนี้หัดดูดบุหรี่

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม