กลุ่ม Cef@non Cefiro-Thailand นนทบุรี

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31418
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

เดี๋ยวตามไปไม่รู้ว่าทันเที่ยงรึเปล่า

Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

ติดงานอีกแล้วอะ:burn:

ตามไปครับ:biggrin:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,024

เสื้อกลุ่ม Cef@non สั่งตัดมาแค่ 50 ตัวหมดแว้วหมดเลย ตัวละ 220.-

แก้ไขล่าสุด:

เสื้อสวยครับ อิอิ

อยากเอารถไปประกวดมั่งอ่ะ แต่รถไม่เสร็จ

เสื้อมีเบอร์ไรมั้งคับป๋า

ของผมจองสองตัวครับ s กะ L

ผมจองตัวนึงครับป๋า

เมื่อวาน ขอบคุง ป๋าลองมากคราบ สำหรับเบียรที่เลี้ยงพวกผมคราบ เหอๆๆ เสื้อสวยจิงๆ คราบ เสียดายมีสีฟ้าอย่างเดียว อิๆๆ (ป๋าเมื่อคืนถึงบ้าน เที่ยงคืนพอดีคราบผม)

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,031

เมื่อวาน ขอบคุง ป๋าลองมากคราบ สำหรับเบียรที่เลี้ยงพวกผมคราบ เหอๆๆ เสื้อสวยจิงๆ คราบ เสียดายมีสีฟ้าอย่างเดียว อิๆๆ (ป๋าเมื่อคืนถึงบ้าน เที่ยงคืนพอดีคราบผม)

ยินดีครับ แหม.เซฟนครปฐมมาเยือนทักที...แล้วก็ต้องขอบคุณน้องป๊อบที่หิ้วเป็ด(พะโล้)มาฝากด้วยนะครับ

ส่วนจองเสื้อรับทราบหรือรับได้ที่งานมอเตอร์โชว์เลยครับ........

up...:biggrin:

ขอเข้าเป็นสมาชิกด้วยคนนะคับ บ้านอยุ่สามแยกเตาปูนค้าบ มีมีตติ้งอีกเมื่อไหร่บอกด้วยนะค้าบ จาไปแจม ^^

เสื้อมีเบอร์ไรมั้งคับป๋า
ไม่มีไร
ผมโอ๋ เอง
น้าแป๋ม
แค่ เมื่อวานไม่
ใจคอไม่ดีเลย
สบายใจเลย
ถ้าผิดพลาดประการได ขออภัยด้วย ครับ:embarrassed:

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแลระบบ:

ไม่มีไร
ผมโอ๋ เอง
น้าแป๋ม
แค่ เมื่อวานไม่
ใจคอไม่ดีเลย
สบายใจเลย
ถ้าผิดพลาดประการได ขออภัยด้วย ครับ:embarrassed:
สบายใจได้เลยพวกกันทั้งนั้นคับ

แว๊บบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ:biggrin:

แอบมาดู แว๊บบบบบบบ..

เห็นเงียบอ่ะป๋าเลยมาช่วยอัพ อิอิอิ

เอ้า อัพหน่อยครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม