กลุ่ม Cef@non Cefiro-Thailand นนทบุรี

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31418
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

หิวววววว ง่วงงงงงงงงง หลับดีกว่า

Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

สอบถามพี่น้องนนท์หน่อยครับว่าใครจะไปควอเตอร์ไมล์บ้างแล้วถ้าผมจะนัดเจอกันที่ปั๊มคาลเท็กก่อนถึงซอยเรวดีฝั่งตรงข้ามศูนย์ อีซูซุ จะดีไม๊ ซัก 6โมงครึ่งคงไม่เช้าไปเน๊อ ชาวนนท์ใครไปก็เสนอหน้าเข้ามาหน่อยครับพี่น้อง อิอิ....อยากจะไปพร้อมกันเยอะๆนะ:sweet_kiss:
สอบถามคับท่านประธาน ตกลงไปกี่โมงคับ ผมจะได้ไปด้วยชอบมาก:verwirrt:

หกโมงครึ่งตอนเช้าๆ ที่ปั๊มครับ:sweet_kiss:

• กระทู้ ผู้เขียน

ดีครับ คึกครื้นกันหน่อย
ชาวนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนท์

ผมเติ้ลเองคับ:go: ตอนนี้ชาวนนท์ที่ไปประมาณกี่คันอ่ะคับ
ป๋าลองจ๊ะ รถผมเติมน้ำมันประมาณเท่าไรดี
ปกติผมเอากะบะไป แต่ตอนนี้จะเอาเซฟไปอ่ะคับ

อยากไปมากๆเลยครับแต่ติดงานคิดว่าจะตามไปตอนเย็นครับ

ฮิ้ววววววว เงียบกันจังเลย สงสัยต้องมีปาร์ตี้ ซะแล้ว

.................................

ฮิ้ววววววว เงียบกันจังเลย สงสัยต้องมีปาร์ตี้ ซะแล้ว

เปลี่ยนเป้น ปาปริก้าแทนได้ไม๊ อร่อยกว่า

ojน่าสนครับ

อยู่ใกลจัง

ปกติจะนัดกันที่ คาลเท็ก พงเพชร ไม่สะดวกกว่าหร๋อพี่

ปกติจะนัดกันที่ คาลเท็ก พงเพชร ไม่สะดวกกว่าหร๋อพี่

ไม่รู้ กรูรูรู มาวววววววววววว :go:

สรุปนัดที่ไหนเนี่ย งง

ไม่ได้ไป แต่อยากดูรูปอ่ะคับ....ท่าทางสนุกน่าดู

ถ่ายรูปมาให้ดูเยะนะครับ อยากจะเข้าร่วมด้วยครับแต่ผมอยู่ต่างจัวหวัดนะสิ

แอบมาดู คราบ

สงสัยยังไม่มีใครกลับมาจากควอเตอร์ไมล์...

ดันหน่อย ไปหน้า 2 แล้ว:eeek:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม