กลุ่ม Cef@non Cefiro-Thailand นนทบุรี

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31418
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

เกิดอะไรขึ้น.........แดนนนท์ :cool:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,003
Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

แล้วเมิงว่ามันเกิดอะไรล่ะ....:biggrin:

ม่ายรุ.....
ต้องลงมาเล่นเองอีกแระ.....
เอ้าขอเชิญสมาชิกกลุ่ม Cef@non เข้าร่วมงานมอเตอร์โชว์ในวันที่ 4 เม.ย.2551 ที่ไบเทค บางนา ขอนัดเจอสมาชิกกลุ่ม Cef@non ที่ปั้มน้ำมันคาลเท็ก ประชานุกูล เวลา 12.30 น. และจะออกเดินทางประมาณ 13.00 น.ครับ
ขัดล้างรถให้เอี่ยมอ่องเลยนะครับเพราะเค๊ามีการประกวดรถด้วยเด้อ
ส่วนเสื้อกลุ่มมีจำหน่ายตัวละ 220.-
หมวกกลุ่มใบละ 160.-
สติกเกอร์กลุ่มใบละ 70.-
จึงแจ้งมาให้ทราบและโปรดแจ้งกันต่อให้ทราบทั่วๆกันด้วยนะครับ

รับทราบครับท่านพี่.......

ป๋าลองวันงานเอา ติกเกอร์กับหมวกไปให้ด้วยคับป๋า ติกเกอร์ 2 แผ่น หมวก 2 ใบน่ะป๋า

:smile: พี่น้องนนท์คึกคักกันดีจังคับพี่ลอง อิอิ

:smile: พี่น้องนนท์คึกคักกันดีจังคับพี่ลอง อิอิ
แล้วพวกเราจะไม่คึกกะเค้ามั่งเหรอคับพี่ต่อ

หิว..หิว..เหล้าว่ะ

หิวก็กินท่านพี่

กินคนเดียวมันไม่หนุกอ่ะดิ๊แป๋ม...:smile:

พูดแล้วก็เปรี้ยวปากคับพี่

ทำเป็นสดนะเราน่ะ เดี๋ยวก็หลับคาร้านเหล้าอีกหรอก นึกแล้วยังขำอยู่เลยดีไม่โดนกะเทยอุ้ม:biggrin: :biggrin:

• #1,013

ป๋าลองวันงานเอา ติกเกอร์กับหมวกไปให้ด้วยคับป๋า ติกเกอร์ 2 แผ่น หมวก 2 ใบน่ะป๋า

เฮ้ยแล้วเสื้อไม่เอาหรือน้องหมีอุตส่าตัดมาให้เป็นพิเศษตัวแม่มยังกะชื่อเลย..ครานี้รับรองใส่ได้แน่ๆ 220.- เท่านั้น แค่ผ้าก้อคุ้มราคาแล้ว...

เฮ้ยแล้วเสื้อไม่เอาหรือน้องหมีอุตส่าตัดมาให้เป็นพิเศษตัวแม่มยังกะชื่อเลย..ครานี้รับรองใส่ได้แน่ๆ 220.- เท่านั้น แค่ผ้าก้อคุ้มราคาแล้ว...

เอาคับป๋าๆๆๆ ติดเอาไปด้วยเลยเด๋วไปลองใส่ดูเลย 555+:boss:

ม่ายรุ.....
ต้องลงมาเล่นเองอีกแระ.....
เอ้าขอเชิญสมาชิกกลุ่ม Cef@non เข้าร่วมงานมอเตอร์โชว์ในวันที่ 4 เม.ย.2551 ที่ไบเทค บางนา ขอนัดเจอสมาชิกกลุ่ม Cef@non ที่ปั้มน้ำมันคาลเท็ก ประชานุกูล เวลา 12.30 น. และจะออกเดินทางประมาณ 13.00 น.ครับ
ขัดล้างรถให้เอี่ยมอ่องเลยนะครับเพราะเค๊ามีการประกวดรถด้วยเด้อ
ส่วนเสื้อกลุ่มมีจำหน่ายตัวละ 220.-
หมวกกลุ่มใบละ 160.-
สติกเกอร์กลุ่มใบละ 70.-
จึงแจ้งมาให้ทราบและโปรดแจ้งกันต่อให้ทราบทั่วๆกันด้วยนะครับ
ออกเร็วกว่านี่หน่อย ดีกว่า มั๊ญครับ ป่า รถ ติด นา:biggrin: ออก ซัก เที่ยง ถึงใลก้ๆบ่ายน่าจะดีนะครับ อีก อย่าง นัด 12.30 กว่าจะมาครบก็ โน่น บ่ายกว่า อ่ะ ครับ :biggrin:

อยากไปด้วยจัง แต่ลางานไม่ได้เลยช่วงเนี้ย
เฮ้อ! เสียดายจัง :cry:

นัดเจอ 11โมงเลยครับ แล้วออก 12.00 ถึงนั่น บ่ายโมง พอดีครับ

• #1,018

นัดเจอ 11โมงเลยครับ แล้วออก 12.00 ถึงนั่น บ่ายโมง พอดีครับ

เอางั้นเนอะ 11 โมงเช้าวันศุกร์ที่ 4 เมษา เจอกันปั้มคาลเท็ก ประชานุกูลครับ

เอางั้นเนอะ 11 โมงเช้าวันศุกร์ที่ 4 เมษา เจอกันปั้มคาลเท็ก ประชานุกูลครับ

ตามนั้นครับป๋าลอง

แล้ว นั้น นี่มันเปงไคว่ะพี่จูซ ถึงต้องไปตามมันเนี่ย 555+

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม