กลุ่ม Cef@non Cefiro-Thailand นนทบุรี

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31418
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #7,001
ง่วงนอนวุ้ย....

หิวเหล้าาาาาาา.....:coolly-0010:

• #7,005
ม้าม่าม่ะ...พร้อม..
วันนี้ไปรื้อหัว 33 เรียบร้อยพร้อมส่งของแล้วครับ
ปล.ไปสอย AVS Model 5 มาอีกชุด

ฟิ้ววววววววววววววววววว...

อุ่ย.....ปาเจโร่ มีโบออฟด้วยวุ้ย...555

อยากจะนอนก้อนอนไม่หลับ..:coolly-0006:

• #7,011
เมากะน้องต๋องอีกแล้วอ่ะ

ไข้กินเบยยยยยย

พร้อมอยู่แล้วครับ วันสุขแห่งชาติ

:coolly-0017:ไม่จบรถตู...ไม่จบ:coolly-0017:

ท่านพี่ขอเช็คอะไหล่พี่หน่อย
1.สายไมล์ เดิม
2.จอไมล์เดิม(ของผมกระจกหน้าจอแตก)
3.ไฟส้มในกันชน(ของเดิมแตกร้าว)
4.จอแอร์เดิม(อยากได้DIGITALแต่ไม่มีตังส์)
5.โช๊คฝากระโปรง(ของเดิมอ่อนล้า)
6.พลาสติกเสา C
7.หมุดยางตั้งระดับฝากระโปรงหน้า
8.เบาะสกายไลน์ฝั่งซ้าย(ให้เมียๆทั้งหลายนั่งตัวได้ไม่หลุดเบาะ)
ขอราคาพี่ประธานนะครับ...:coolly-0033:

• #7,020
ท่านพี่ขอเช็คอะไหล่พี่หน่อย
1.สายไมล์ เดิม
2.จอไมล์เดิม(ของผมกระจกหน้าจอแตก)
3.ไฟส้มในกันชน(ของเดิมแตกร้าว)
4.จอแอร์เดิม(อยากได้DIGITALแต่ไม่มีตังส์)
5.โช๊คฝากระโปรง(ของเดิมอ่อนล้า)
6.พลาสติกเสา C
7.หมุดยางตั้งระดับฝากระโปรงหน้า
8.เบาะสกายไลน์ฝั่งซ้าย(ให้เมียๆทั้งหลายนั่งตัวได้ไม่หลุดเบาะ)
ขอราคาพี่ประธานนะครับ...:coolly-0033:
1.สายไมล์เดิม มีครับ
2.จอไมล์เดิม(ของผมกระจกหน้าจอแตก) มีครับ
3.ไฟส้มในกันชน(ของเดิมแตกร้าว) แบบดีไม่มี มีแต่ไม่ดีและไม่แตก
4.จอแอร์เดิม(อยากได้DIGITALแต่ไม่มีตังส์) ไม่มีส่งน้องคิงส์หมด
5.โช๊คฝากระโปรง(ของเดิมอ่อนล้า) มีแต่เก่ายุ่น อาจจะอ่อนล้าเช่นกัน มาเลือกเอา
6.พลาสติกเสา C ไม่มี ตอนมีก็เป็นแบบเหนียวๆ ทิ้งไปหมดแล้ว
7.หมุดยางตั้งระดับฝากระโปรงหน้า มีครับ
8.เบาะสกายไลน์ฝั่งซ้าย(ให้เมียๆทั้งหลายนั่งตัวได้ไม่หลุดเบาะ) มี R32GTS พร้อมราง

ทั้งหมดเท่าที่มี 3,000 + เหล้ารีเจนซี่ขวด แต่ถ้าน้องไม่กินรีเจนซี่ ก็เอามาแค่แบนเดียว + 285 ขวด (ให้น้องกินกับพี่) น้ำแข็งโซดา กับแกล้มเครื่องเคียงไม่ต้องเดี๋ยวพี่จัดให้ครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม