กลุ่ม Cef@non Cefiro-Thailand นนทบุรี

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31418
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

พรุ่งนี้เจอกันครับพี่น้องนนท์ มีใครไปกันมั่งอะ ไปกันกี่โมงครับ ผมเด็กใหม่กลัวไม่มีเพื่อนครับ

ไปคร้าบบบบพี่ กี่โมงไม่รู้ เดี๋ยวรอนัดกะลุงหนวดอีกที

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #6,983
ไปคร้าบบบบพี่ กี่โมงไม่รู้ เดี๋ยวรอนัดกะลุงหนวดอีกที

ขอเป็นหลังห้าโมงเย็นไปแล้วล่ะกัน เพราะจะเทปูนที่บ้านไว้จอดรถ แบบว่ารถเยอะอ่ะ

:coolly-0041:ยิ่งรื้อยิ่งเจอรถกุ ท่านพี่มีดุมskyข้างซ้ายมั้ยของเดิมมันแตกอ่ะ:coolly-0041:

• #6,986
:coolly-0041:ยิ่งรื้อยิ่งเจอรถกุ ท่านพี่มีดุมskyข้างซ้ายมั้ยของเดิมมันแตกอ่ะ:coolly-0041:

มีเหลือแต่ชุดใหญ่เลย Sky GTR อ่ะ GTS หมด
555..เอาข้างขวามาใส่ดิวุ้ย...:coolly-0040:

:coolly-0006:เครียดจนนอนไม่หลับ:coolly-0006:

• #6,990
พรุ่งนี้ และก้อวันเสาร์ด้วย..เน๊อะ

โอ้ยยยย.....หัวจะระเบิด

• #6,992
เมา..หลับ..สบาย

สวัสดีครับทักทายทุกคนครับฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ อุ้ยเองครับ

• #6,994
สวัสดีครับทักทายทุกคนครับฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ อุ้ยเองครับ

หวัดดีและยินดีครับ วันไหนว่างๆ เข้ามาแจมกันบ้างเน๊อะครับ

ได้เลยครับป๋า มีมิสติ้งวันไหนที่ไหนก็แจ้งบ้างนะครับว่างไปแน่นอนครับ

• #6,996
ได้เลยครับป๋า มีมิสติ้งวันไหนที่ไหนก็แจ้งบ้างนะครับว่างไปแน่นอนครับ

ช่วงนี้อากาศเปลี่ยนแปลง เย็นลงไข้แ..ก ...:coolly-0008:

มิตติ้งมีทุกวันศุกร์ ครับ ถามเจ้าของบ้าน งามวงศ์วานซอย 9 ดูเลยครับ ...555

ช่วงนี้อากาศเปลี่ยนแปลง เย็นลงไข้แ..ก ...:coolly-0008:
ต้องหาแอลกอฮอล์ไปฆ่าเชื้อครับ

มิตติ้งมีทุกวันศุกร์ ครับ ถามเจ้าของบ้าน งามวงศ์วานซอย 9 ดูเลยครับ ...555

มามิตติ้งที่พิดโลกได้นะคับ..มีทุกวันไม่เว้นวันพระ :coolly-0007::coolly-0017:

ว่าแล้วก็ไปเตรียมกับแกล้มก่องดีก่า.................แว๊บ!!!

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม