กลุ่ม Cef@non Cefiro-Thailand นนทบุรี

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31418
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #6,962
เพิ่งกลับไประยองมา น้องเดชเป็นไงบ้างอ่ะ

พี่น้องครับต่อไปนี้ไปผมจะไม่ขับรถตอนเมาอีกแล้วนะครับ แต่ไปใหนกันขอผมติดรถไปด้วยนะครับ จากเหตุการหลายๆครั้งของผมล้วนเกิดขึ้นตอนเมาทั้งนั้นจึงทำให้เสียทรัพย์อยู่เป็นประจำ ดังนั้นขอรบกวนพี่น้องให้ผมติดรถไปด้วยนะครับทางบ้านสั่งห้ามเด็ดขาดแล้วกลัวผมตายมั้ง จึงเรียนมาให้พี่น้องทราบ...(ป.ล รักกันจริงอย่าทิ้งกันนะ):coolly-0041:

เพิ่งกลับไประยองมา น้องเดชเป็นไงบ้างอ่ะ

หือๆท่านพี่รถกระผมท้ายฉีกเลยอ่ะ ดีมีค้ำหลังช่วยยันไม่งั้นเบ้าโช๊คพับแน่ใหนจะแพล่างพวกห่วงต่างๆ
เครียดอ่ะศุกร์นี้เลี้ยงเหล้าหน่อยจิ...:coolly-0041:

• #6,965
หือๆท่านพี่รถกระผมท้ายฉีกเลยอ่ะ ดีมีค้ำหลังช่วยยันไม่งั้นเบ้าโช๊คพับแน่ใหนจะแพล่างพวกห่วงต่างๆ
เครียดอ่ะศุกร์นี้เลี้ยงเหล้าหน่อยจิ...:coolly-0041:

เครียด กินเหล้าวุ้ย..จัดไป

• #6,970
SUPER 4 ไงครับ..ขับอยู่แล้วนิ. วันนี้เปิดเหล้ารอ.ใครว่างมา ..ชนแก้ว

ทำงานวันแรกขี้เกียจโคตร

:coolly-0013:

อย่าช้ำ ต้องสู้.โว้ย.
ปล.เรื่องขับรถสองแถว สนใจไหมจะออกอีกคัน

วันศุกร์เด๋วน้องหนีบเหล้าเข้าไปคุยครับท่านพี่:coolly-0033:

• #6,976
วันศุกร์เด๋วน้องหนีบเหล้าเข้าไปคุยครับท่านพี่:coolly-0033:

ใจอ่ะให้มันกล้าๆ หน่อย การได้กล้าเสีย การเปลี่ยนแปลง

อ๋อ คุณน้าจะบอกให้พี่เดชขายเซฟซะแล้วก็ไปซื้อรถอื่นขับไป......แอ๊ ๆ

• #6,978
อ๋อ คุณน้าจะบอกให้พี่เดชขายเซฟซะแล้วก็ไปซื้อรถอื่นขับไป......แอ๊ ๆ

555..ตามนั้น เมาทีไรติดบูสท์เป็นเรื่องทู้กกกกที

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม