กลุ่ม Cef@non Cefiro-Thailand นนทบุรี

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31418
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

หวัดดีครับป๋า และช่าวนนท์ มาขอ สิงอยู่บอร์ดนี้ด้วยคน อิอิ

ยินดีต้อนรับน้องๆ ซำเหมอกั้บ....

Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

.............. เงียบจัง!

...... เหงา ...... วุ๊ยย !! :verwirrt:

หาก ความ รัก เกิด ใน ความฝัน
เรา จุมพิษ .....:sweet_kiss: .... โดย ไม่ รู้ จักกัน

ปฎิทิน ไม่บอก คืน และ วัน

ดั่ง ที่ฉัน ไม่เคย ต้องการ......

...... เหงา ...... วุ๊ยย !! :verwirrt:

หาก ความ รัก เกิด ใน ความฝัน
เรา จุมพิษ .....:sweet_kiss: .... โดย ไม่ รู้ จักกัน

ปฎิทิน ไม่บอก คืน และ วัน

ดั่ง ที่ฉัน ไม่เคย ต้องการ......

อยากให้เธอ มาลอง กะ ฉัน เราขึ้นเตียงโดยไม่มองหน้ากัน
จูบเพื่อ ร่ำลา เมื่อหมดความสัมพันธ์
ก่อนที่ฉันจะปล่อยเธอหายไป โดยไม่รู้จัก เธอ....:biggrin:

ดีครับ ชาวนนท์ ไม่ได้เจอกันเลยนะ ช่วงนี้เพิ่งเปลี่ยนงานครับ จากเป็นกะ มาทำปกติ หยุด เสาร์-อาทิตย์ แบบคนทั่วไป แต่ตั้งแต่มาเริ่มงานใหม่ยังไม่ได้หยุดเลยครับ ช่วงนี้เร่งส่งงานเตรียมเปิดให้ใช้บริการเร็วๆนี้ เตรียมตัวรอชมผลงานที่ค่าย true move นะ งานไหนสะดวกไป เจอกันแน่นอนครับ

ดีครับ ชาวนนท์ ไม่ได้เจอกันเลยนะ ช่วงนี้เพิ่งเปลี่ยนงานครับ จากเป็นกะ มาทำปกติ หยุด เสาร์-อาทิตย์ แบบคนทั่วไป แต่ตั้งแต่มาเริ่มงานใหม่ยังไม่ได้หยุดเลยครับ ช่วงนี้เร่งส่งงานเตรียมเปิดให้ใช้บริการเร็วๆนี้ เตรียมตัวรอชมผลงานที่ค่าย true move นะ งานไหนสะดวกไป เจอกันแน่นอนครับ

ดีเลยน้าผมใช้ true move อยู่พอดี เอาไว้โอกาศเหมาะๆเจอกันครับ:redface:

โย่ โย่...เอิ๊ก เอิ๊ก

หาเรื่องออกอ่าเด้....555+

ถ้ามีโอกาสเมื่อใหร่..เราคงได้ชนแก้วกันอีก
(คราวนี้พี่จะไปเยือนบ้างนะ..ตั๊ก กีต้าร์เทพ):biggrin:

• กระทู้ ผู้เขียน

ถ้ามีโอกาสเมื่อใหร่..เราคงได้ชนแก้วกันอีก
(คราวนี้พี่จะไปเยือนบ้างนะ..ตั๊ก กีต้าร์เทพ):biggrin:

เฮ้ย..ขาดพี่ได้งัย........555 แค่สามพรานเอง....เด้วให้นู๋มี่ขับรถกลับก็ได้ฟ่ะ....

:sweet_kiss: พี่ๆท่านใดต้องการซื้อ-ขาย-รีเทิร์น
รถนิสสัน หรือต้องการซื้อรถยนต์ Test Drive ในราคาพิเศษ ติดต่อกิ๊กได้นะจ่ะ
โทร.083-264-9835(ราคาพิเศษจริงๆ):byebye:

หวัดดีพี่น้องชาวนนท์ทั้งหลาย มี่ ยังอยู่นะคับช่วงนี้หายตัวไปบ้างอย่าตกใจนะครับเดินทางต่างจังหวัดทุกอาทิตย์เลย อาทิตย์ละ 3 วัน กลับมาต้องเข้าเวรต่ออีกเหนื่อยโคตร(อะอยากกินเหล้าคร๊าบพี่น้อง) จน เครียดดดดดดดดดด:sweat:

ทำงานแลกเงินคับแล้วก็เอาเงินแลกค่าน้ำมัน+แก๊ซ

หวัดดีพี่น้องชาวนนท์ทั้งหลาย มี่ ยังอยู่นะคับช่วงนี้หายตัวไปบ้างอย่าตกใจนะครับเดินทางต่างจังหวัดทุกอาทิตย์เลย อาทิตย์ละ 3 วัน กลับมาต้องเข้าเวรต่ออีกเหนื่อยโคตร(อะอยากกินเหล้าคร๊าบพี่น้อง) จน เครียดดดดดดดดดด:sweat:

อาทิตย์นึงมีวัน3วันเลยเหรอ

ทำไม บ้านผมวันอาทิตย์มีวันเดียวอ่ะครับเพ่มี่ ขอแบ่งซักวันได้ม่ะ

555555555555555555555555555555555555555555555555555555555

เหงา.......

แหม.....บัคหำน้อยยยย กะจิ๊ด ริด....อิอิ :biggrin: :biggrin: :biggrin:

รถอะทำเสร็จยัง หายหนวดเลยนะเมิง

ฝานนนนนนนนนนดีคร่าพี่น้องงงง

:wink: :wink: ...ด้วยรักที่เรามีหัยกาน...:wink: :wink:

ฉันจะจูบเทอ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม