Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)

กลุ่ม Cef@non Cefiro-Thailand นนทบุรี

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31418
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

แม่งเหมือนสเรอปี้ๆๆตามเซเว่นอ่ะ...
แ..กเหล้าดีก่า...ว่ะ...
:redface: เห็นด้วยครับป๋าโชนนนนนด้วยครับ:redface: :redface: :redface:

Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

คราวหน้าบ้านป๋าเลยดิก่า ปันกินกันเองเลย(เมาไกล้ๆบ้านหน่อย)

ม่ายได้เข้ามานานคิดถึงงงจาง

แม่งเหมือนสเรอปี้ๆๆตามเซเว่นอ่ะ...
แ..กเหล้าดีก่า...ว่ะ...

สงสัยจะไม่อร่อย....กินเหล้าดีก่าเนอะพี่เนอะ:biggrin:

"แ..กเหล้าดีก่า...ว่ะ..."
ข้อความในช่องว่างคืออะไรเหรอคับ เจ้านายยยย

ข้อความในช่องว่างคืออะไรเหรอคับ เจ้านายยยย

ไอ้ตรงนั้นนะคือรับ-ทานครับ

เ ค ย พู ด ไ ม่ ใ ช่ เ ห ร อ จ๊ ะ ทำ เ ป็ น จำ ไ ม่ ไ ด้ :biggrin:

หวัดดีพี่น้อง...

หวัดดีค่ะพี่เดช

ลูกพี่น่ารักจัง

อยากมีมั่งเนอะ

แต่ยังหาคนช่วยไม่ได้เลย((เครียดๆๆๆๆๆๆๆ)):embarrassed: :embarrassed:

แต่ยังหาคนช่วยไม่ได้เลย((เครียดๆๆๆๆๆๆๆ)):embarrassed: :embarrassed:

เอะยังไง........

ป๋าคับ อยากแ..ก เหล้าคับ
อิอิ Original มาเอง

ขอบคุณครับ..(ส่วนเรื่องแฟนค่อยๆหานะครับ):smile:

เข้ามาและ....คิดเถิงงจางเลย

• กระทู้ ผู้เขียน

สด!!!!จังน้องกรู....:biggrin:

หยั่งเงี้ยล่ะต้นจัดเพราะม้าคนองปลายแผ่วเพราะม้าหมด.........

แวะมาทักทายครับพี่น้อง..เมืองนนท์ รบกวนถามหน่อย ป่าลองอยู่บริษัทไปรย์ณี ใช่รึป่าวครับ..

แวะมาทักทายครับพี่น้อง..เมืองนนท์ รบกวนถามหน่อย ป่าลองอยู่บริษัทไปรย์ณี ใช่รึป่าวครับ..

ตอบเอง
อยู่บริษัท ไปรษณีย์ไทย จำกัด สำนักงานใหญ่ หลักสี่
ทำงานที่สำนักตรวจสอบภายใน ฝ่ายระบบการควบคุมภายใน ทำงานเกี่ยวกับ Internal Control Internal Audit แล้วก็หัวหน้าทีมงานเลขาฯ Audit Committee.ครับ

ขอบคุณครับ.. ที่ถาม เพราะเห็นใส่เสื้อมีตราบริษัท แล้วจะถามต่ออีกนิดนึงครับ รู้จัก พี่ ปิยวัฒน์ มหาเปารยะ มั้ยครับ

ขอบคุณครับ.. ที่ถาม เพราะเห็นใส่เสื้อมีตราบริษัท แล้วจะถามต่ออีกนิดนึงครับ รู้จัก พี่ ปิยวัฒน์ มหาเปารยะ มั้ยครับ

ชื่อนี้คนใหญ่คนโตของบริษัทพ๋มรุจักเค๊าอ่ะชัวร์
แต่เค๊าจะรุจักพ๋มหรือป่ะไม่รู้ซิ...เพราะพี่เปี้ยกแกเล่นกอล์ฟส่วนพ๋มเล่นกอล์ฟไม่เป็น...กินเหล้าดีก่า...

สวัสดีครับ
ผมเพิ่ง สมัครสมาชิกใหม่วันนี้

ผมใช้ เอ 33 อยู่ แถวแครายครับ
พอไหวไหม ครับ แบบ อยาก หาเพื่อน แจม ครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม