กลุ่ม Cef@non Cefiro-Thailand นนทบุรี

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31418
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

[/b][/color][/size][/font]

ไอ้โอ๋ สีอื่นกรูพอรับได้ แต่สีเหลืองเลิกใช้ได้ไม๊ กรูขี้เกียจเพ่ง

:biggrin: :biggrin: :biggrin:

Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

อะไรเอ่ยกินไม่ชวน อุ๊บ!!!!!!!!!!!11:eeek: :eeek:

จะมาป่าวล่ะกินที่นครปฐมนะ...:biggrin: ทุกวันนี้เวลากินก็จะนึกถึงท่านพี่หนวดรูปงาม นามชื่อว่าพี่ลอง418 กับมิตรรักสหายทุกท่าน:biggrin:

#ลืม...ผมหรือยังครับแฟน เมื่อก่อนเคยเมากันแอ๊บบ แฟนจ๋าแฟนลืมผมหรือยางง...#

จะมาป่าวล่ะกินที่นครปฐมนะ...:biggrin: ทุกวันนี้เวลากินก็จะนึกถึงท่านพี่หนวดรูปงาม นามชื่อว่าพี่ลอง418 กับมิตรรักสหายทุกท่าน:biggrin:

#ลืม...ผมหรือยังครับแฟน เมื่อก่อนเคยเมากันแอ๊บ แฟนจ๋าแฟนลืมผมหรือยางง...#

เฮ้ย....ปิดเครื่องทำไม เดี๋ยวปั๊ต ระเบิดนครปฐมซะนิ :frown:

เฮ้ย....ปิดเครื่องทำไม เดี๋ยวปั๊ต ระเบิดนครปฐมซะนิ :frown:

เอ้ามา...เมื่อกี้กรูไปทำกับข้าวมา:biggrin:

#ลืม...ผมหรือยังครับแฟน เมื่อก่อนเคยเมากันแอ๊บ แฟนจ๋าแฟนลืมผมหรือยางง...#

ฝากซื้อแบ๊ต 90 แอมป์มาให้หน่อยได้ไหมยังไงโทรมาหาก่อนนะ...ด่วน :tongue:

เมิงจะให้กรูเอาไปให้เลยหรือ กรูว่าเมิงใช้ 65 แอมป์ก็พอแล้วม่าง..

• กระทู้ ผู้เขียน

ไปอุตรดิตถ์มาคิดถึงน้องๆ เสาร์นี้ล่อเหล้ากันหน่อยดิก่า...หลังเลิกงานควอเตอร์ไมล์เด้อ...

น้องโอ๋ใส่แบตฯ 80 แอมป์ดูขนาดด้วยนะเด้วจะใส่ช่องวางแบตไม่ได้ เออ.แบตมันไว้ข้างหน้าหรือหลังหว่า......

ตั้งแต่ไปอยู่คอนถมนี่มันชักจะบ้าลิเกซะแว้ว..แต่ก้อขอบคุณที่ยังนึกถึงพี่.....ยังงัยฝากความคิดถึงน้องสาวกะลูกด้วยนะ แว้วมีโอกาสว่างๆ จะไปเมาที่คอนถมซักหน่อย........

เปงไข้หวัดใหญ่ แถมยังระบบทางเดินหายใจอักเสบอีก ซวยชิบหาย นอนซมเปงหมาป่วยเลย

เปงไข้หวัดใหญ่ แถมยังระบบทางเดินหายใจอักเสบอีก ซวยชิบหาย นอนซมเปงหมาป่วยเลย
ห า ย เ ร็ ว น ะ พี่ มี่

• กระทู้ ผู้เขียน

อากาศเปลี่ยนแปลงบ่อยครับน้อง เวลานอนกลางคืนอย่านอนแก้ผ้าเด้วปอดบวม
ด้วยความปรารถนาดี
จากพี่เมียครับ....

เพราะอากาศมันแปรปรวน หัวใจมันเลยปรวนแปร

....แถวนนทบุรี บ้านใครอยู่ใกล้ สวน อากาศหน้าจะดี กว่าในเมืองน่ะ ครับ

ทำไมมันร้อน อย่างนี้

ผมนั่งหาวแล้วคับ...ง่วงแต่งานแม่งเยอะฉิบ

เมื่อวานไม่สบายไปหาหมอมา หมอบอกว่า ความรักลงกระเพาะ ง่ะ......อิอิ:biggrin:

น้องโอ๋ใส่แบตฯ 80 แอมป์ดูขนาดด้วยนะเด้วจะใส่ช่องวางแบตไม่ได้ เออ.แบตมันไว้ข้างหน้าหรือหลังหว่า......

รับทราบครับ :biggrin:

หวัดดีจ๊ะ Cef@non
คิดถึง
แค่นี้นะ
.
.
.
.............................

อยากเปงเตปเทพอยากเค้าบ้างจัง แต่ตอนนี้อยากได้เครื่อง

เมื่อวานไม่สบายไปหาหมอมา หมอบอกว่า ความรักลงกระเพาะ ง่ะ......อิอิ:biggrin:
นึกว่าน้ำเน่าลงกระเพาะ....อิอิ:biggrin:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม