กลุ่ม Cef@non Cefiro-Thailand นนทบุรี

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31418
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

ใครบ้าง อ่ะ พี่....:coolly-0025:
กรูนี่แหละ ติดค่าสปอร์ทไลท์ bm มันอยู่ 1500 จะจ่ายมันตั้งกะเดือนที่แล้ว ยังไม่ได้จ่ายมันเลย มันจะกัดหูกรูแล้วเนี่ย

Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

กรูนี่แหละ ติดค่าสปอร์ทไลท์ bm มันอยู่ 1500 จะจ่ายมันตั้งกะเดือนที่แล้ว ยังไม่ได้จ่ายมันเลย มันจะกัดหูกรูแล้วเนี่ย
เฮ้ยยยย 555 ผมป่าวว่าพี่นะ ผมพูดถึงหลายๆคนที่ตีนิ่ง
เพราะเวลาผมช๊อต ผมก็ไม่รู้จะไปขอติดใครเหมือนกัน

เฮ้ยยยย 555 ผมป่าวว่าพี่นะ ผมพูดถึงหลายๆคนที่ตีนิ่ง
เพราะเวลาผมช๊อต ผมก็ไม่รู้จะไปขอติดใครเหมือนกัน

สาด ด่ากรูก็ว่ามา กรูยอมรับสภาพตอนนี้ หามาจ่ายเอ็งก่อนดีกว่า

ออกจากบ้านป๋าลอง มา 7.00 เช้า

งานเข้าแต่เช้าเลย ขับอยู่ดี ทำไม
เหยีบคันเร่งแล้วทำไมมันรถไม่ไปว่ะ
เนี่ยกูร

ปล.แต่ก้อผ่านมันมาได้ด้วยดี ลำบากเลอะเทอะนิดหน่อย ตอนเช้า เช้ากับการใส่สายน้ำมันเกียร์ที่หลุดออกมาจากออยเกียร์ จนไม่มีเหลืออยู่เลย

ต้องขอบคุณมอไซด์วินหน้าปั้ม ngv และก้อลุงเจ้าของปั้มด้วย
ที่ช่วยเหลือเป็นอย่างดี

เวรกรรม เมาก้อเมา ง่วงก้อง่วง ยังต้องมาซ่อมรถอีก เขร้ ๆ ๆ
ปล. ไม่น่าชวนพี่ตู่ออกไปเที่ยวต่อเลย ปล่อยให้นอนไปตั้งแต่แรกก้อสิ้นเรื่องไปแว๊วววว

ยังคงเงียบไร้การตอบรับ อยู่ดี

ก็ถ้าครบอาทิตย์จะย้าย กระทู้ไปตั้งหน้าบอร์ดแล้ว ใครรู้ติดต่อได้ บอกด้วย
ไม่อยากทำ แต่ต้องทำ

ก็ถ้าครบอาทิตย์จะย้าย กระทู้ไปตั้งหน้าบอร์ดแล้ว ใครรู้ติดต่อได้ บอกด้วย
ไม่อยากทำ แต่ต้องทำ

เรื่องของโอ๊ดก็เงียบ มาหลายปีแล้วเหมือนกันพี่...แต่ก็ยังรออยู่ครับ:coolly-0023:

พี่ครับ ยังจะเงียบต่อเหรอครับ

555555555555555555 ฝนตกมากมายยยยยยย

ไร้ซึ่งการตอบรับ ผมจะเอากระทู้ออกข้างนอกแล้วนะครับ บอกแล้วนะ ใครติดต่อได้ บอกด้วย ไม่อยากให้ต้องมาเสียชื่อ

ไร้ซึ่งการตอบรับ ผมจะเอากระทู้ออกข้างนอกแล้วนะครับ บอกแล้วนะ ใครติดต่อได้ บอกด้วย ไม่อยากให้ต้องมาเสียชื่อ

กรูติดไอ้หนุ่มตั้งพันห้า....ไม่เห็นมันจะโทรมาทวงเลย..........

กรูติดไอ้หนุ่มตั้งพันห้า....ไม่เห็นมันจะโทรมาทวงเลย..........

มันลืมมั๋ง บอกให้มะ

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #5,294

พี่ติดต่อได้ครับ แต่ไม่อยากยุ่งเพราะไม่อยากเสียชื่อตัวเอง..

ก็เพราะมันไม่ทวงอ่ะดิ พี่ก็เลยไม่อยากทวงมัน..

ก็เพราะมันไม่ทวงอ่ะดิ พี่ก็เลยไม่อยากทวงมัน..

อ้อ.......มันถึงมีข้ออ้างไม่ใช้พี่อ่ะดิ.......555

ล้อเล่ง.......................

พี่ติดต่อได้ครับ แต่ไม่อยากยุ่งเพราะไม่อยากเสียชื่อตัวเอง..

ทดสอบตอบหลายๆข้อความคับพี่

ตลกเหรอคับ.........แอ๊

เรื่องท่อของโอ๊ด พี่จู๊ซก็เงียบไปเลยครับ ...

เรื่องท่อของโอ๊ด พี่จู๊ซก็เงียบไปเลยครับ ...
ตอนนี้ไอ้จูซ...มันเงี่ยนไป...เอ๊ย..เงียบไปคับ..มันไม่ค่อยคบเพื่อนฝูง...

ยินดีด้วยคับ..คุณทำได้แล้ว

ต้องชาหลองใหญ่มั๊ยเนี่ย..?...5555 :coolly-0017::coolly-0028:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม