กลุ่ม Cef@non Cefiro-Thailand นนทบุรี

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31418
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

หมดเวลาที่ให้แล้วนะครับ ยังเงียบอยู่ เดี๋ยวจะโซโล่ละ

Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

ตอนนี้ไอ้จูซ...มันเงี่ยนไป...เอ๊ย..เงียบไปคับ..มันไม่ค่อยคบเพื่อนฝูง...
ซะงั้น..:coolly-0036:

ฮิ้ว ฮิ้ว หวัดดีครับ

เรื่องท่อของโอ๊ด พี่จู๊ซก็เงียบไปเลยครับ ...

ล่าสุดบอกรถชนถามผมว่ารู้จักที่กู้เงินไหม

-..-

ล่าสุดบอกรถชนถามผมว่ารู้จักที่กู้เงินไหม

-..-
หน้าตาเมิงเป็นเจ้าพ่อเงินกู้มากเลยอ่ะ

-..-

คันไหนชนว่ะพี่ เซฟเค้าก้อจอดอยู่อู่

คันไหนชนว่ะพี่ เซฟเค้าก้อจอดอยู่อู่

ก็เซฟเนี่ยแระ กำลังเอากลับมาบ้าน แม่งเอ้ย รถแม่งชนกันข้างหน้า กรูเลยหลบไปโดนมอไซค์ เลยแสรดดด คนขับมอไซค์ แขนขา หัก ไว้ เด๊ยวเล่าให้ฟัง
ปวดหัวว่ะ ทำงานก่อน

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #5,308

เออ. คิดถึงทุกคนนะจ๊ะจะบอกให้..

รายงานตัวคัฟ ขอให้พี่น้อง สุขภาพแข็งแรง

• #5,313

วันนี้งดพบปะพี่น้อง...เพราะไปเลี้ยงสังสรรค์กลุ่มผู้บริหารของบริษัท ส่งท้ายก่อนเข้าพรรษา

วันนี้งดพบปะพี่น้อง...เพราะไปเลี้ยงสังสรรค์กลุ่มผู้บริหารของบริษัท ส่งท้ายก่อนเข้าพรรษา
นั่นงัย....นั่นงัยยยยยย

ป๋ารู้ทันซะได้
แอ๊ ๆ ๆ

:coolly-0015: 31 ก.ค.นี้อย่าพลาดนะคับ

• #5,318

7th Anniversaries Cefiro-Thailand
ขอเรียนเชิญน้องร่วมงานชมรมครบรอบ 7 ปี วันเสาร์ที่ 4 กันยายน 2553 ที่ BANGKOK HALL อยู่ริมถนนเลียบด่วน - รามอินทรา ( ตรงข้ามปั๊มเจ๊ทเก่า ) ตั้งแต่เวลา 15.30 น. เป็นต้นไปครับ

attachment.php

:coolly-0032::coolly-0032::coolly-0032:

ผมก้ออยู่นนท์คับ จาเข้ากลุ่มได้ไงคับ ป๋าลอง และพี่ๆชาวนนท์

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม