กลุ่ม Cef@non Cefiro-Thailand นนทบุรี

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31418
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

แหมะ ทำเป็นจา พนม ไปได้ ไอ้โอ๊ต

Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

แหมะ ทำเป็นจา พนม ไปได้ ไอ้โอ๊ต

อิอิ "เอา ท่อ คืน มา..:coolly-0028:"

5555555....มุขกระเทยเฒ่า:coolly-0046:

น้าไปว่าพี่กอล์ฟทำไมครับ... :coolly-0002: มันไม่ฮาหร๋อครับ:coolly-0023:

5555555....มุขกระเทยเฒ่า:coolly-0046:

นี่ถ้าไม่เห็นว่ากลัว หลานจะกำพร้าพ่อ ลบ ชื่อ พรกฤษณ ออกไปจากบัญชีพลเมืองของโลกแล้ว

นี่ถ้าไม่เห็นว่ากลัว หลานจะกำพร้าพ่อ ลบ ชื่อ พรกฤษณ ออกไปจากบัญชีพลเมืองของโลกแล้ว

เย้ย..รู้จักชื่อจิงกรูได้งัย???

เย้ย..รู้จักชื่อจิงกรูได้งัย???

เอานามสกุลด้วยมั๊ย แหม ตัวเอง เค้าเคยส่งของให้ตัวเองไง จำไม่ได้เรอะ

เอานามสกุลด้วยมั๊ย แหม ตัวเอง เค้าเคยส่งของให้ตัวเองไง จำไม่ได้เรอะ

ที่เรื่องแบบนี้จำแม่นนักนะเมิง........................

โอเค..กรูไม่เดื่อละ:coolly-0023:

ประกาศครับสำหรับใครที่ยังไม่ทราบ วันเสาร์ที่ 3 กรกฎาคมนี้ นายก้อยบวชครับสมาชิก CEF นนท์ ใครว่างเชิญร่วมอนุโมทนาด้วยกันที่ มหาชัยบ้านแพ้ว เข้าโบสท์วันอาทิตย์เช้า เย็นวันเสาร์รับประทานอาหารสังสรรค์กัน เรียนเชิญแทนเจ้าภาพครับ......

สรุป วันเสาร์เลี้ยง แต่บวช วันอาทิตย์

ประกาศครับสำหรับใครที่ยังไม่ทราบ วันเสาร์ที่ 3 กรกฎาคมนี้ นายก้อยบวชครับสมาชิก CEF นนท์ ใครว่างเชิญร่วมอนุโมทนาด้วยกันที่ มหาชัยบ้านแพ้ว เข้าโบสท์วันอาทิตย์เช้า เย็นวันเสาร์รับประทานอาหารสังสรรค์กัน เรียนเชิญแทนเจ้าภาพครับ......
แผนที่ด้วยว๊อย

แผนที่ด้วยว๊อย
ขอด้วยคับ...เสาร์ไม่ว่างไปวันอาทิตย์เข้าโบสก์กี่โมงคับ...พี่น้อง..

มันให้มาแต่การ์ด ไม่มีแผนที่แล้วจะไปกันถูกมั๊ย เจ้ตโด้

มันให้มาแต่การ์ด ไม่มีแผนที่แล้วจะไปกันถูกมั๊ย เจ้ตโด้

มีชื่อวัดมั้ยเพ่:coolly-0007:

การ์ดคุณน้องอยู่กะ ใครวะ ไอ้เอ็กซ์มั๊ง หรือไอ้เหี้ยจูซนี่แหละ

อ่าได้แผนที่ยาง....อยากเข้าวัดแล้ว.....ว......ว.....

การ์ดคุณน้องอยู่กะ ใครวะ ไอ้เอ็กซ์มั๊ง หรือไอ้เหี้ยจูซนี่แหละ

ทำไม ไอ้จูซ มียศด้วยอ่ะพี่

มันสมควรมีต่ำแหน่งใหญ่โตครับ คุณน้อง
เลื่อนตำแหน่งแล้วก็ อย่าลืมกันนัครับ... ผมคิดถึงท่อ bullet ผมครับ:coolly-0023:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #5,260

พรุ่งนี้เย็น 5 ก.ค.53 16.30 น. เจอกันที่งานเผาศพคุณพ่อน้องเดียว วัดบางรักใหญ่ รัตนาธิเบศรครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม