กลุ่ม Cef@non Cefiro-Thailand นนทบุรี

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31418
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

ทำไมเรียกพระนอน ทำไมไม่เรียกพระจำวัด
พระจำวัดคืออะไรคัฟพี่ก๊อฟ คือพระจำวัดไม่ได้ป่ะ

Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

พระจำวัดคืออะไรคัฟพี่ก๊อฟ คือพระจำวัดไม่ได้ป่ะ

อยู่มาตั้งนานทำไม ยังจำไม่ได้ใช่มั้ยพี่ 555+:coolly-0010:

รายงานตัวคัฟผม

ถ้าจะไปไหว้พระนอนที่อยุธยาต้องวัดสะตือครับ ขรัวโตครับ (สมเด็จโต วัดระฆัง) เป็นผู้สร้างครับ แต่ถ้าไปไม่ถูกไม่ต้องกลัวครับ ป้ายเพียบครับ น้อง ๆ สุวรรณภูมิครับ ไม่เชื่อถามคนอยุธยาดูได้ครับ

เมื่อก่อนไป ยุดยาบ่อย เด๊๋ยวนี้ไม่ไ่ด้ไปแระ ฮ่าๆๆ เปลี่ยนเมือง ไปเชียงใหม่แทน

ฮ่าๆๆ

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #5,165

เมื่อก่อนไป ยุดยาบ่อย เด๊๋ยวนี้ไม่ไ่ด้ไปแระ ฮ่าๆๆ เปลี่ยนเมือง ไปเชียงใหม่แทน

ฮ่าๆๆ

555 คนเมืองกรุงเก่าทำเจ็บว่างั้นใช่มั้ย

สวัสดีครับจากศูนย์รักษาความสมานฉันท์พี่ฉันท์น้องแห่ง เซฟไทย
เนื่องด้วยพี่น้องเราหลายท่านมีความคิดที่แตกต่างและแบ่งอ่างกันไปหลายหม้อ แล้ว
ยังมีสมาชิกอีกหลายท่านไม่ได้เข้ารวมในหม้อสุกี้อันเพราะเขินอาย กลัวกระบองสู้เพื่อนไม่ได้

จึงจัดมิตติ้งขึ้นเพื่อเพิ่มความสมานฉันท์ เป็นการพบปะ พูดคุยกันตามภาษาดอกไม้
ตามแบบฉบับสาวกโลกที่3 เพื่อความปรองดองแห่งพ้องเพื่อน

วันเสาร์ที่5 มิถุนายน นี้ เรียนเชิญพี่น้องเหล่าพ้องเพื่อน
เข้าสู่พิธีการมิตติ้งนะครับ
ณ ร้าน เกาะเสม็ด หลังห้างบิ๊กซีราษบูรณะ
เดินทางไม่ยากถ้าไม่ได้เดินเท้ามา
ที่จอดรถกว้างขวาง จะเล่นบอลโกหฯุ หรือ ตี่จับก็ยังไหว
เวลาเริ่มตั้งแต่4โมงเย็น เป็นต้นไปนะครับ

ใครไปไม่ถูก โทรถามอัปดุลย์ครับ หรือรอ แผนที่ครับ ถ้าว่างจะทำให้

ขอจบการแถลงของศูนย์ศูนย์รักษาความสมานฉันท์พี่ฉันท์น้องแห่ง เซฟไทย

หรือคุณจะเสี่ย

ด้านหน้าทางเข้า
attachment.php

ป้ายร้าน ไม่ต้งไปไกลถึงต่างจังหวัด เรายกมาไว้ที่ฝั่งธนแล้ว
attachment.php

ส่วนกระชับพื้นที่

ส่วนขยาย

ลานสามัคคีชุมนุน

หายไปไหนกันหมดคัฟพี่น้อง... รายงานตัวคัฟผม:coolly-0039:

แวะมาเยี่ยม แว่วๆว่าน้องกลุ่มนี้งานงอก
คิดถึงนะ ทุกคน....

แวะมาเยี่ยม แว่วๆว่าน้องกลุ่มนี้งานงอก
คิดถึงนะ ทุกคน....

ใครว่ะบิ๊ก พี่รู้จักป่าว..5555555

• #5,172

เคยเตือนแล้ว แม่มไม่เชื่อ พรุ่งนี้ไม่รู้จะไปหรือป่ะ โทรไปทำเสียงกระเซ่า..ใจไม่นิ่ง..ก็เงี้ย...

เคยเตือนแล้ว แม่มไม่เชื่อ พรุ่งนี้ไม่รู้จะไปหรือป่ะ โทรไปทำเสียงกระเซ่า..ใจไม่นิ่ง..ก็เงี้ย...
ใครหมี่เหลืองกันเนี่ย
555++

เกิดไรขึ้น ไคมีเรื่องคับ 555+

น่าจะไม่ไปนะพี่ โทรไปเสียงแม่งงอแงเลยพี่55555555+

รายงานตัวคัฟ - -/'/

• #5,177

หายไปไหนกันหมดหว่า....

หายไปไหนกันหมดหว่า....

หิวเหล้าจังคับ。。 มาสงขลาตั้งเเต่ต้นเดือน เสาร์นี้กลับเเล้วคับ

ป๋าอยู่บ้านมั๊ยคับวันนี้ จะพาผู้ต้องหาไปมอบตัว

อยู่บ้านมั้ยครับ

จะเข้าไปช่วยจับกุมผู้ต้องหาด้วย....555

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม