กลุ่ม Cef@non Cefiro-Thailand นนทบุรี

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31418
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

หน้าบ้านป๋าลอง มีทหารคุ้มกันเพียบเลย แล้วใครจะกล้าเข้าไปซื้ออะไหล่ล่ะเนี่ย หุหุ

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #5,122
Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

หน้าบ้านป๋าลอง มีทหารคุ้มกันเพียบเลย แล้วใครจะกล้าเข้าไปซื้ออะไหล่ล่ะเนี่ย หุหุ

เค๊ามาดูแลความปลอดภัยให้พี่มั้ง..555..:coolly-0018::coolly-0018:

จะไปไหนก็ขี้เกียจไป รถติดเพราะตั้งด่าน แต่ไม่ตรวจ
ปล.ล่าสุดสถานีไทยคม ไฟจะลุกซะแล้วมั้ง.:coolly-0030:

รถติดสะสม ยันพระรามห้า เหอ เหอ

ดีนะ กลับถึงบ้านแล้ว

• #5,125

ดีนะ อยู่บ้าน ออกต่างจังหวัดดีกว่า..ไปพักผ่อน

• #5,127

อยู่บ้านไม่รู้จะทำอะไร รื้อรถเล่นดีกว่า

มีเวลาไปซื้อข้าวของอาหารแห้งตุนไว้ครับพี่น้อง

คุณ จู๊ซครับ ท่อbullet ของผมจะได้คืนเมื่อไหร่ครับ

หายไปไหนกันหมดคับ :coolly-0029:

รายงานตัวคัฟ

• #5,133

:coolly-0008::coolly-0008::coolly-0008:

คุณ จู๊ซครับ ท่อbullet ของผมจะได้คืนเมื่อไหร่ครับ

• #5,137

พี่ว่าโทรติดต่อโดยตรงดีกว่ามั้ย น่าจะรวดเร็วกว่านะครับ ซ้ำสุดท้ายถ้าตกลงกันไม่ได้จะได้ไม่มีคนคอยห้ามด้วยครับ..อุ๊บ..:coolly-0005:

พี่ว่าโทรติดต่อโดยตรงดีกว่ามั้ย น่าจะรวดเร็วกว่านะครับ ซ้ำสุดท้ายถ้าตกลงกันไม่ได้จะได้ไม่มีคนคอยห้ามด้วยครับ..อุ๊บ..:coolly-0005:

โทรไปบ่อยจนดูน่าเกลียดแล้วครับป่า...:coolly-0023:

โทรไปบ่อยจนดูน่าเกลียดแล้วครับป่า...:coolly-0023:

กำลังตามให้อยู๋นะ ก็นึกว่าไม่เอาแล้ว ก็เลยให้เพื่อนเอาไปใส่แอคคอร์ดอ่ะ

พอดีมันอยู่ ตจว แล้วมันเปลี่ยนเบอร์มือถือ

ท่อใบนั่นมีคุณค่าทางจิตใจครับ... ยังงัยก็ ช่วยตามให้ด้วยนะครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม