กลุ่ม Cef@non Cefiro-Thailand นนทบุรี

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31418
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

ประธานหมี หาร้านด้วย วันเสาร์ โอเค๊

Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

โทรประสานงานเรียกระดมพลเลย พี่ว่างวันนี้ วันศุกร์ และก็เสาร์ ที่ไหนแจ้งมา อยากมั้กมาย
ลุงหนวดคับตกลงวันศุกร์ม่ายอยู่ใช่มั่ยคับว่าจะเขาไปหาเหล้ากินซะหน่อย
:coolly-0027:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #5,103

ลุงหนวดคับตกลงวันศุกร์ม่ายอยู่ใช่มั่ยคับว่าจะเขาไปหาเหล้ากินซะหน่อย

กะน้อง บอกมาอยู่ตะหลอดครับ ...อยู่..บ้านครับ

• #5,105

แล้ววันนี้อยู่ป่าวครับ :coolly-0010:

วันนี้ไม่ได้ไปทำงาน วันหยุด แต่พรุ่งนี้ต้องไปประเมินระบบงานที่ ราชบุรี แต่เช้าเลยขอรับท่านรอง.
แต่.แต่.พรุ่งนี้เย็นๆ กะเสาร์เย็นๆ จะได้เวลาดื่มเครื่องดื่มเย็นๆ ล่ะครับ..

วันนี้ไม่ได้ไปทำงาน วันหยุด แต่พรุ่งนี้ต้องไปประเมินระบบงานที่ ราชบุรี แต่เช้าเลยขอรับท่านรอง.
แต่.แต่.พรุ่งนี้เย็นๆ กะเสาร์เย็นๆ จะได้เวลาดื่มเครื่องดื่มเย็นๆ ล่ะครับ..

เสียใจ :coolly-0041:

ผมอยู่นะคับ.... หาเพื่อนกินพอดีเลย มาเลยคับ เลี้ยงเอง

คิดถึงป๋าจัง ไม่ได้เข้าไปหาป๋านานแระ เด่วต้องหาเวลาว่างๆๆๆเข้าไปหาซะหน่อย จะเอาขนมโมจิ ไปฝากคับ

ผมอยู่นะคับ.... หาเพื่อนกินพอดีเลย มาเลยคับ เลี้ยงเอง

คิดถึงป๋าจัง ไม่ได้เข้าไปหาป๋านานแระ เด่วต้องหาเวลาว่างๆๆๆเข้าไปหาซะหน่อย จะเอาขนมโมจิ ไปฝากคับ
ถ้าไปถึงแล้วไม่ต้องเลี้ยงก็ได้คับ เปลี่ยนเป็นค่ารถกับดีกว่ามั่ย:coolly-0028:

แล้วที่ฝั่งธนมีอ่ะไรคับ พี่ๆถึงไปกัน:coolly-0043:

ช่วงนี้ไปไหนมาไหนหูตาไวนะครับ

ประเทศไทยเปลี่ยนไปแล้ววววว

ไอหมี ว่าไง ร้านไหนว่ะ

ไอหมี ว่าไง ร้านไหนว่ะ

ออนทัวร์เลยนะเมิง

ว่าแต่ น้องซีเมนต์ น่ารักหวะ

เหอ ๆ ๆ

ดีๆพี่น้องนนท์

วันนี้พวกแกไปใหนกันว่ะ....

• #5,118

ช่วงนี้สุขภาพไม่ค่อยดี ขอเว้นวรรคซักระยะครับพี่น้องนนท์..

ช่วงนี้สุขภาพไม่ค่อยดี ขอเว้นวรรคซักระยะครับพี่น้องนนท์..
มาสารภาพจนได้ 555++
เด๋วพวกผมก้อกินกัน พี่ก้อจิบกาแฟดูไปก้อได้นี่

ไม่ค่อยสบายหรอคับป๋า หายไวๆๆนะคับ

มาสารภาพจนได้ 555++
เด๋วพวกผมก้อกินกัน พี่ก้อจิบกาแฟดูไปก้อได้นี่

พี่ก็ให้ป๋าเค้าพักผ่อนมังดิคับ ท่าน.......แล้ว

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม