กลุ่ม Cef@non Cefiro-Thailand นนทบุรี

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31418
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

แ..ก กันมากเกินไปแล้วด้วยมั้งคร้าบบบเนี่ย
หัวหินเที่ยวนี้ไม่ค่อยเมาเลยเนอะ

Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

หัวหินเที่ยวนี้ไม่ค่อยเมาเลยเนอะ

ไม่เมาที่ไหนกัน แต่เมาโดยที่ไม่ต้องผิดศีลข้อ5 แทนสุดยอดไปเลย

ไม่เมาที่ไหนกัน แต่เมาโดยที่ไม่ต้องผิดศีลข้อ5 แทนสุดยอดไปเลย
เออ สุดยอดไปเลย ลูเพี๊ยดดดด

เออ สุดยอดไปเลย ลูเพี๊ยดดดด

ปีหน้า นั่งเรือไปอีกนะ

คราวนี้ขอนั่งจากชะอำเลย

ถ้าเมิงไปด้วย กรูจะไป

ถ้าพี่ไป หมีก้อไปด้วยคร้าบบบบ

แต่หมีไปรอที่หาดก่อนนะประสบการณ์ชีวิตครั้งเดียวก้อพอแระ

ถ้าพี่ไป หมีก้อไปด้วยคร้าบบบบ

แต่หมีไปรอที่หาดก่อนนะประสบการณ์ชีวิตครั้งเดียวก้อพอแระ
ประสบการณ์แม่งหาซื้อไม่ได้นะว๊อยยย

หวัดดีครับพี่ๆกลุ่มนนท์ครับหวังว่ามีโอกาศพบกับพี่ๆทุกท่านครับ

หวัดดีครับพี่ๆกลุ่มนนท์ครับหวังว่ามีโอกาศพบกับพี่ๆทุกท่านครับ
อายครู บ่รู้วิชา อายภรรยา บ่มีบุตร อายเพื่อน ก้ออดมีเพื่อนใหม่ครับ
กล้า ๆ เข้าไว้ เข้ามาได้แล้วจะออกยากส์ครับ แล้วเจอกัน

บ้านนี้คนหายหมดแร้ว!!!!

สวัสดีคับบบบบบ

สวัสดีครับร้อนแต่เช้าเลย

แวะมาทักทายพี่น้องเซฟนนท์คับ

มีเรื่องสงสัยคับ

เวลาไปหาป๋าลองหรือโซนประชาชื่นทีไร

ถึงด่านเก็บเงิน 10 บาท

ผมเจอแต่พนักงานน่ารัก ๆ ทุกที ทั้งไป กลับ

ด่านนี้ เค้าคัดหน้าตารึเปล่าน๊า

นี่ถ้าไม่ติดว่ามีรถต่อคิวข้างหลังนะ

จะแกล้งรถเสียตรงตู้เก็บเงินเนี่ยแหละ

อิอิ

เวลาไปหาป๋าลองหรือโซนประชาชื่นทีไร

ผมเจอแต่พนักงานน่ารัก ๆ ทุกที ทั้งไป กลับ

ด่านนี้ เค้าคัดหน้าตารึเปล่าน๊า

นี่ถ้าไม่ติดว่ามีรถต่อคิวข้างหลังนะ

จะแกล้งรถเสียตรงตู้เก็บเงินเนี่ยแหละ

อิอิ

เจ้าชู้ตลอดเลยพี่คนนี้

วันนี้ไปเสียค่าปรับให้พ่อมา ที่ ส.น บางใหญ่

หายากชิเป้ง จอดถามไป 4-5 รอบ

^^

อิอิ
ไอหื่นนนนน
:coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:

อิจฉาหรอคับ :coolly-0044:

จะอิจฉาทำไมคร้าบบบบคุณน้อง

เหมือนหมีเลยใช่มะ

จะบ้าหรอพี่โจ้หมีรักเดียวใจเดียวตลอดอ่ะพี่

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม