กลุ่ม Cef@non Cefiro-Thailand นนทบุรี

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31418
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

ผมตามเข้าไปบันทึกสำนวนให้ครับ :coolly-0010:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #5,182
Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

อยู่ครับ คงไปไหนไม่ไหว.:coolly-0027:.

อยู่ครับ คงไปไหนไม่ไหว.:coolly-0027:.

อ้าวแล้วอย่างนี้ไม่รบกวนเหรอครับ

ถ้ารบกวนพวกผมเข้าไปนะครับ :coolly-0046:

• #5,185

อ้าวแล้วอย่างนี้ไม่รบกวนเหรอครับ

ถ้ารบกวนพวกผมเข้าไปนะครับ :coolly-0046:

ว่าจะไม่กิน ก็อดไม่ได้ ที่เหลืออยู่ยันเช้าเลย

อูววว เมากันปริ้นเลย

ไอหมีอ่ะตัวดีเลยป๋า
555++

พี่ออยอ่ะลากให้หมีอยู่ต่อ หมีก็เต็มมาจากที่อื่นแล้วนะ

แต่เห็นพี่ออยยังอยากนั่งกินอยู่เลยนั่งเป็นเพื่อนหรอก โด่ๆๆๆ
:coolly-0010:

ผมว่าจะไม่ทำแบบนี้แล้วนะ ค่าไฟหน้าผม ใครที่รู้ตัวว่าเอาไป มันนานและ
จะ6เดือนแล้วยังไม่จ่ายเงิน เงียบ จ่ายผมทีเถอะผมก้มีหนี้ที่ต้องจ่ายให้หลายคนนะครับ
ผมไม่เอ่ยชื่อหล่ะรู้ตัวเองเถอะครับ

• #5,190

ผมว่าจะไม่ทำแบบนี้แล้วนะ ค่าไฟหน้าผม ใครที่รู้ตัวว่าเอาไป มันนานและ
จะ6เดือนแล้วยังไม่จ่ายเงิน เงียบ จ่ายผมทีเถอะผมก้มีหนี้ที่ต้องจ่ายให้หลายคนนะครับ
ผมไม่เอ่ยชื่อหล่ะรู้ตัวเองเถอะครับ

พี่ป่าวว่ะ...
ปล. มาอีกคนแล้ว โทรไปทวงถามดีกว่ามั้ย มีไรจะได้คุยกันโดยตรง ดีกว่ามาโพสต์ในนี้ให้คนอื่นๆ เค๊ารับรู้รับทราบไปด้วย แต่ถ้าอยากให้หลายๆ คนรับรู้รับทราบ ก็ตั้งกระทู้ใหม่เลยดีกว่ามั้ยน้อง.. จริงๆ แล้วก็พี่ก็น้องกันมีไรก็ควรคุยกันโดยตรงไม่ดีกว่าหรือ..

ตามทวงจนอ่อนใจโทรไปไม่รับครับพี่ส่งข้อความไปก็ไม่มีปฏิกริยา ผมก็ไม่ได้อยากทำแบบนี้แหละครับป๋า แต่มันนานแล้ว เงินก็ไม่ใช่น้อย ถ้าน้อยผมปล่อยแล้ว แต่มันเยอะครับ
ขออนุญาติละกันครับป๋า ผมไม่เอ่ยชื่อคงไม่เป้นไร ถ้าเค้าเห้นผมก็คงต้องบอกว่าผมหมดทางที่จะทวงแล้วครับ ขออนุญาติทำแบบนี้แหละครับ ถ้าเห้นไม่สมควรก็ลบได้ครับ
แต่ผมก็ไม่ไหว คนกันเองผมก้ไม่อยากทำ แต่ในเมื่อออกมาแบบนี้ ไม่รับผิดชอบมันก้ต้องรูปแบบนี้แหละครับ ผมไม่อยากตั้งใหม่เพราะ คนคงเข้ามาในกระทู้นี้ไม่ทั้งหมด ให้มันเงียบ ๆ ไม่โจ่งแจ้งดีกว่าครับ ขออภัยนะครับ ที่ต้องทำ ผมเองก็เดือดร้อนเหมือนกันครับถึงต้องทำ

หวังว่าหลายคนงเข้าใจผมนะครับ เงินมันเยอะครับ

หวัดดีครับพี่น้องCEF@NON ผมมีงานบุญมาบอกคับเนื่องจากแม่ต้อยเจ้าของร้านDEE BAR จะอุปสมบทลูกชายสุด ที่รัก ในวันที่ 27 มิ.ย.53นี้ แกต้องการให้พี่น้องCEFIRO ไปกับเยอะๆ งานนี้แกทุ่มไม่อั้น (เสียเงินไม่ว่า อย่าเสียหน้าเป็นใช้ได้)มีดนตรีและโต๊ะจีน ณ.วัดบางรักน้อย ต.ไทรม้า แกแจ้งมาว่า ซองไม่เป็นไร ขอแค่ให้มาเป็นใช้ได้ รบกวน พี่ลอง(ทำบุญร่วมกัน)ประสานงานให้ผมหน่อย ผมอยากทราบจำนวนพี่น้องที่จะไปร่วมงานวันอังคารนี้ จะได้สำรองโต๊ะจีนถูกคับ(แกบอกมางี้) มาตอนกินโต๊ะจีนเลยก็ได้(เช่นเคยแกบอกมา) เทศสอนนาคเวลา 07.00 น. แห่นาคประมาณ 08.00-09.00น. ขอบคุณคับ

หวัดดีครับพี่น้องCEF@NON ผมมีงานบุญมาบอกคับเนื่องจากแม่ต้อยเจ้าของร้านDEE BAR จะอุปสมบทลูกชายสุด ที่รัก ในวันที่ 27 มิ.ย.53นี้ แกต้องการให้พี่น้องCEFIRO ไปกับเยอะๆ งานนี้แกทุ่มไม่อั้น (เสียเงินไม่ว่า อย่าเสียหน้าเป็นใช้ได้)มีดนตรีและโต๊ะจีน ณ.วัดบางรักน้อย ต.ไทรม้า แกแจ้งมาว่า ซองไม่เป็นไร ขอแค่ให้มาเป็นใช้ได้ รบกวน พี่ลอง(ทำบุญร่วมกัน)ประสานงานให้ผมหน่อย ผมอยากทราบจำนวนพี่น้องที่จะไปร่วมงานวันอังคารนี้ จะได้สำรองโต๊ะจีนถูกคับ(แกบอกมางี้) มาตอนกินโต๊ะจีนเลยก็ได้(เช่นเคยแกบอกมา) เทศสอนนาคเวลา 07.00 น. แห่นาคประมาณ 08.00-09.00น. ขอบคุณคับ

เมื่อวานแวะไปร้านมา เค้าเลยแจกซองมาให้ เด๋วเอาเข้าไปให้นะคับป๋า

ขายรถเเล้วหายเลยนะ ว่างๆเจอกันหน่อยจิ เพื่อนเลิฟ

งานวันอาทิตย์ แต่ต้องคอนเฟิร์มวันอังคารใช่ม่ะ

พี่ออยอ่ะลากให้หมีอยู่ต่อ หมีก็เต็มมาจากที่อื่นแล้วนะ

แต่เห็นพี่ออยยังอยากนั่งกินอยู่เลยนั่งเป็นเพื่อนหรอก โด่ๆๆๆ:coolly-0010:
แสราดด ทำตัวหนังสือโต ๆ นี่เมิงด่ากรูเหรออออ
:coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:

งานวันอาทิตย์ แต่ต้องคอนเฟิร์มวันอังคารใช่ม่ะ

แสราดด ทำตัวหนังสือโต ๆ นี่เมิงด่ากรูเหรออออ
:coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:

ผมจะไปด่าพี่ทำไมล่ะคับเนี่ย ถ้าเป็นคุณนัดทำไมค่อยว่ากันที 555+:coolly-0022:

ผมจะไปด่าพี่ทำไมล่ะคับเนี่ย ถ้าเป็นคุณนัดทำไมค่อยว่ากันที 555+:coolly-0022:
นี่ออกมาจากใจเลยป่ะเนี่ย

ถูกต้องครับ วันอังคารนี้

ขายรถเเล้วหายเลยนะ ว่างๆเจอกันหน่อยจิ เพื่อนเลิฟ
ได้เลยเพื่อนรัก(หลัง24 นะ):coolly-0029:

แสรดดดดดดดดดดดดด ไอหมีดวงชู้:coolly-0046::coolly-0029:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม