• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

กลุ่ม Cef@non Cefiro-Thailand นนทบุรี

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31418
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

กำเอาเรื่องจริงมาพูดแถวนี้ ทะมายเนี่ย

ผมอายเค้า 5555

Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

ตอนนี้ง่วงจะแวะไปนอนแล้ว

เอาเจ๊ย์เจ้าของร้านมั๊ยพี่

ผมเอาเองก้อดัยครับพี่....

ถ้าจัดให้แล้วเมิงจะว่างมั่ย :coolly-0029:
น้องบีกรูยังม่ายดัยจัดเลยเนี่ย....ยังงัย จัดมาก้อเอาหมดล่ะ..

ตอบแทนเลยว่า ไม่ว่าง คนหมดใจอะไรๆก็ไม่เหมือนเดิม :coolly-0010:

พี่จูชหมดไฟ..

555555++

ตอนนี้ง่วงจะแวะไปนอนแล้ว

พี่โอ๋ ต้องหาถ่ำนอนป่าวพี่ ....

วันนี้ว่าง..

วันนี้ไม่ว่าง

ก้อไปอยู่ดี 555555

ถ้าจัดให้แล้วเมิงจะว่างมั่ย :coolly-0029:
เอ้ยลายเซ็นนะลงเบอร์โทรไว้ด้วย ข้าทำเบอร์เองหาตั้งแต่เครื่องพังนะ มีธุระจะคุยด้วยโว้ย

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #4,451

วันนี้ไปสำรวจสถานที่มืตติ้งนนท์ 4 ปี ร้านอะไรหว่า. อ้อ.สระ-ลาน-ลม แถว สะพานพระราม 4 ปากเกร็ด ราชพฤกษ์ เย็น 6 โมง

• #4,452

เมื่อวันศุกร์ที่แล้ว ที่บ้าน..

แก้ไขล่าสุด:

คิดถึงทุกคนเลย:coolly-0009:

เมื่อวันศุกร์ที่แล้ว ที่บ้าน..

เรื่องคืนนั้นชั้นจะคิดซ่ะว่าฝันไป

เมาชิบหายคืนนั้นอ่ะป๋า

รู้อย่างเดียว ว่า ไม่เหมือนเดิม :coolly-0028:

รู้สึกว่า เมามากมาย

สวัสดีครับพี่น้องทั้งหลาย ฮุฮุ

ร้านร่องน้ำสิบ คับ

gallery.php
gallery.php
gallery.php

แก้ไขล่าสุด:
  • #4,459

ตกลงยัง จะได้ ปลากาดให้แซ่บกันถ้วน...ทั่ว

เอายังงัยกันเนี่ยจะไปที่ไหน เมื่อไหร่ กรุราบอกล่วงหน้าหน่อยคับจะได้ลางานไว้ล่วงหน้าคับ:coolly-0033:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม