• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

กลุ่ม Cef@non Cefiro-Thailand นนทบุรี

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31418
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

เมื่อคืนซัด โอ่งบ้านป๋าไป

เที่ยงไปโรงบาลอย่างแรงท้องเสียอย่างรุนแรงม่ะรู้ว่าเพราะอาราย
:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

เมื่อคืนซัด โอ่งบ้านป๋าไป

เที่ยงไปโรงบาลอย่างแรงท้องเสียอย่างรุนแรงม่ะรู้ว่าเพราะอาราย
กรูไม่เห็นเป็นไรเลย

อุ อุ อุ อุ อุ อุ

ไ่ม่กินอีกแล้ว

ไม่ชอบเลยจิงๆให้ตายสิ

เมาโคตรๆ เมื่อคืน

ไม่สบายเลยวันนี้ ปวดหัว+ไข้แดกเลย

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #4,404

ขนาดนั้นเลยหรือ...คนหนึ่งท้องเสีย คนหนึ่งไข้แดก..
ดีนะพี่ไม่กิน...555..อุ.อุ.อุ.
ปล.พี่แตนไข้แดกเหมือนกันว่ะ

ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ขนาดนั้นเลยหรือ...คนหนึ่งท้องเสีย คนหนึ่งไข้แดก..
ดีนะพี่ไม่กิน...555..อุ.อุ.อุ.
ปล.พี่แตนไข้แดกเหมือนกันว่ะ
ต้องโทษไอหมีเลยพี่ พ่นมาร์โบโล่ใส่พี่แตน
ปกติพี่แตนต้องกรองทิพย์เท่านั้น
555++

ต้องโทษไอหมีเลยพี่ พ่นมาร์โบโล่ใส่พี่แตน
ปกติพี่แตนต้องกรองทิพย์เท่านั้น
555++

สรุปพี่แตนไม่สยายเพราะ มาร์โบโล่หรอเนี่ย

ปวดไปทั้งตัวอยากนวดใจจะขาด

แดกเหล้ามั้ย โอ๋. อุ้ย.ขอโทษดื่มเหล้ามั้ยครับ

5555+...ซดครับ:coolly-0028:

ต้องขอโทษพี่ลองอย่างรุนแรงครับที่เมื่อวันเสาร์ไม่ได้เข้าไป :coolly-0023: แต่หลังจากนี้...ไปชัวร์ :coolly-0033:.... คอมฟอร์ด:coolly-0045:

ไปกันถึงไหนแล้วครับ พี่น้อง....??

เมิงยังอยู่หรอวะไอ้เตี้ย:coolly-0043:

ประโยคนี้ กรู น่าจะเป็นคนถามนะเนี่ย :coolly-0028:

พี่มี่ ไม่รู้จักเหรอ โอ๋ ลิมิต

หรือจู๊สไม่รู้จัก......อิอิ :coolly-0010:

ไปกันถึงไหนแล้วครับ พี่น้อง....??

แล้วพี่ น่ะ จะไปไหนหละครับ :coolly-0026:

แก้ไขล่าสุด:

............................

++++++++++++++++++++++++
++++++++++++++++++++++++

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม