• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

กลุ่ม Cef@non Cefiro-Thailand นนทบุรี

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31418
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #4,462
Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

ข้อสรุป
จัดงานมิตติ้งครบรอบ 4 ปี Cef@non วันเสาร์ที่ 12 ธันวาคม 2552 ณ ร้านร่องน้ำสิบ บางกรวย มาจากพระราม 5 วิ่งเส้นบางกรวย ถึงตัวอำเภอ เจอแยกเลี้ยวขวา ข้างเซเว่น (เลี้ยวซ้ายไปอู่น้าจอร์น) วิ่งไปอีกประมาณ 3-400 เมตร ร้านอยู่ขวามือ บรรยากาศดี ติดริมน้ำคลองบางกอกน้อย ค่าใช้จ่ายหัวละ 250.- ไม่รวมเหล้านะครับ
เจอกันตั้งแต่เวลา 17.00 น.เป็นต้นไป ครับ
รายละเอียด รายการอาหาร เด้วให้จูซมาแจ้งอีกทีครับ

Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

ข้อสรุป
จัดงานมิตติ้งครบรอบ 4 ปี Cef@non วันเสาร์ที่ 12 ธันวาคม 2552 ณ ร้านร่องน้ำสิบ บางกรวย มาจากพระราม 5 วิ่งเส้นบางกรวย ถึงตัวอำเภอ เจอแยกเลี้ยวขวา ข้างเซเว่น (เลี้ยวซ้ายไปอู่น้าจอร์น) วิ่งไปอีกประมาณ 3-400 เมตร ร้านอยู่ขวามือ บรรยากาศดี ติดริมน้ำคลองบางกอกน้อย ค่าใช้จ่ายหัวละ 250.- ไม่รวมเหล้านะครับ
เจอกันตั้งแต่เวลา 17.00 น.เป็นต้นไป ครับ
รายละเอียด รายการอาหาร เด้วให้จูซมาแจ้งอีกทีครับ
แหม่ พอจะเดาได้ แต่ถ้ามีแผนที่เฟิร์มอีกทีจะแจ่มมากขอรับ

รับทราบ คงกลับมา ทัน

อิ อิ อิ:coolly-0044:

:coolly-0044:

ข้อสรุป
ไปด้วยคนนะคับป๋าลอง ป๋าคับสติกเกอร์ cef@non อยากได้ต้องทำอย่างไงอะคับ:coolly-0023::coolly-0023:

รับทราบคับ

ตามนั้นเลยครับพี่น้อง เดี๋ยวรอจูซมาแจงรายการอาหาร

บรรยากาศริมน้ำด้วย แต่เตรียมยาทากันยุงไปด้วยก้อดีนะ
555++

ตามไปละกันนะ

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #4,471

ไปด้วยคนนะคับป๋าลอง ป๋าคับสติกเกอร์ cef@non อยากได้ต้องทำอย่างไงอะคับ:coolly-0023::coolly-0023:

ไม่ต้องทำอะไร เพียงแต่ไปมิตติ้งนนท์ คงมี (ถ้าตัดทัน)

ว้าววววววววววววววววววววววว

รายการอาหารมีหลายอย่างคับ

555+

ไม่ต้องทำอะไร เพียงแต่ไปมิตติ้งนนท์ คงมี (ถ้าตัดทัน)
ขอบคุณคราบบบบบบบ:coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033:

อ้างว้าง ป่าวเปี่ยว

เหงาจัง เอิ้กๆๆ

หนาวๆๆ

งานนี้คอเพลงเก่าคงถูกใจวะ เบริดกะฮาด คีรีบูน อิทธิ ไม่รุเกิดทันกันป่าว แต่บรรยากาศดี ฟันธง..

อ้างว้าง ป่าวเปี่ยว

เหงาจัง เอิ้กๆๆ

หนาวๆๆ

จะไปหาดีมั้ยเนี่ย

เพื่อนๆชวนไปสร้างฝายที่เชียงใหม่แต่ไม่รู้ตรงไหนเนี่ยอะดิ

ยังไงก็pmเบอร์ มาให้น้องหน่อยนะ จะได้โทรหาเรื่อง

ที่เราคุยกันไว้อ่ะ

555+

จะไปหาดีมั้ยเนี่ย

เพื่อนๆชวนไปสร้างฝายที่เชียงใหม่แต่ไม่รู้ตรงไหนเนี่ยอะดิ

ยังไงก็pmเบอร์ มาให้น้องหน่อยนะ จะได้โทรหาเรื่อง

ที่เราคุยกันไว้อ่ะ

555+
น้องหมี คราวหน้ายังไง ก้อใส่ 2 ชั้นนะ

จะได้ไม่แตก

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม