• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

กลุ่ม Cef@non Cefiro-Thailand นนทบุรี

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31418
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

กลับมาจากเชียงใหม่แล้วคร้าบบบบ

วันนี้ที่ไหนดีคร้าบบบพี่น้อง 555+

Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

เพ่ิงจะกับมาจะรีบไปไหนอ่ะน้องหมี

เพ่ิงจะกับมาจะรีบไปไหนอ่ะน้องหมี

อ้ายบิ๊กกลับมาเมื่อไหร่ แจ้งวันด่วน อย่าลืมของฝากกรุนะ

คืนนี้ยังไงครับสภาพพร้อมรบแล้ว

อยากกินเหล้ามากมาย 5555:coolly-0022::coolly-0022:

คืนนี้ยังไงครับสภาพพร้อมรบแล้ว

อยากกินเหล้ามากมาย 5555:coolly-0022::coolly-0022:
กล่อมเมีย เรียบร้อยแล้วใช่มะ

กล่อมเมีย เรียบร้อยแล้วใช่มะ

มันไม่อยู่ครับ เอิ้กๆๆๆ ระดับนี้ไม่มีกล่อมมีแต่ขอลูกเดียว

เมียไม่อยู่ ผัวร่าเริง

ไปไหนกันครับ คืนนี้ว่าจะไปแถวข้าวสารเพือนๆนนทใครอยากไปโทรมานะครับ

เราจะไปในถนนเข้าเสียว บ่ไปข้าวสาร เพราะเข้าไปแล้วมันไ่ม่เสียว อิอิ

เราจะไปในถนนเข้าเสียว บ่ไปข้าวสาร เพราะเข้าไปแล้วมันไ่ม่เสียว อิอิ
แจ้งด้วยนะคุณน้อง ว่าไปกันเมื่อไร

ทำไมป่อยให้กระทู่นนท์ไปไกลจังวะ ยังไงกันเนี๊ยชักไม่ได้เรื่องละ....

อยากไปนั่งฟังเพลงร้าน Deep จัง

เดินผ่านแล้วมันน่าสนใจ

กลับมาแหละเมาๆๆแหละหื่นๆๆๆ:coolly-0044:

เมาเหล้า หรือ เมานม

กลับมาแหละเมาๆๆแหละหื่นๆๆๆ:coolly-0044:
พี่จ๊อบโทรหาไม่ติดปิดเครื่องอ่ะจะไม่ไหวแล้ว

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #4,256

กลับมาแว้วเหมียลกัน...มีไรยกซดมั้ย..

เสาร์นี้บ้านป๋า ใช่มั๊ย ป๋าชวนแล้ว

โฮเค ตอบแทนป๋า อิอิ ผมม่ะดื้อนะ แค่ อยากไป

เสาร์นี้บ้านป๋า ใช่มั๊ย ป๋าชวนแล้ว
เสาร์นี้กรูไม่อยู่ ไปพัทยา
กรูรู้เมิงไม่ได้ถาม แต่กรูอยากตอบ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม