• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

กลุ่ม Cef@non Cefiro-Thailand นนทบุรี

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31418
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

ปั้มๆ ปั้ม ปามมม

Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

สวัสดีคับ :coolly-0033:

ขออนุญาติรบกวนพี่ๆเพื่อนๆชาวCef@non คัฟ...ร่ายยาวหน่อยน่ะคับ :coolly-0023:

พอดีผมมีของดีและถูกมาแนะนำคัฟ..เพื่อพี่ๆเพื่อนๆจะยังไม่เห็นกันอ่ะคับ...แฮ่ๆ :coolly-0044:

ถูกจิงๆคับ และดันมีน้อยเลยต้องขอมาบอกแบบประชิดหน่อยน่ะคัฟ..แฮ่ๆๆ :coolly-0001:

"ผมลงประกาศขายในเวป Cefiro-Thailand เป็นที่เดียวเท่านั้นคับ":coolly-0002:ด้วยความสัตย์จิง..ฮ่าๆ

เพราะว่า..มันมีจำนวนจำกัดและเป็นราคาที่ผมอยากให้กับสมาชิกของ Cefiro-Thailand คับ :coolly-0005:

ขอขอบคุณและขอโทษพี่ๆเพื่อนๆชาวCef@nonด้วยน่ะคับ..ที่เข้ามารบกวนน่ะงับ:coolly-0017:

https://www.cefiro-thailand.com/board/showthread.phpt=26472 ตามนี้เลยคร๊าบบ :coolly-0003:

ปล. ผมไม่ได้เจตนาอยากจะขายของให้หมดเร็วๆน่ะคับ เพราะม่ายได้รีบขายน่ะคับ

และถ้าเกิดราคามันแพงกว่าที่พี่ๆเพื่อนๆเจอมา ก็ขอโทษด้วยน่ะคับ (a31xxxx) หลังไมค์คูณ2 555+ :coolly-0009:
<!-- / message --><!-- sig -->

แก้ไขล่าสุด:
  • กระทู้ ผู้เขียน
  • #4,203

กลับมาแล้วครับ....

ตื่นมาแล้วครับ เมา...............:coolly-0007:

ตื่นแล้วครับ...เหมือนจะเมา

55555

มาแล้วครับ

เป็นไงบ้างคับพี่น้องนนท์

เค้าเรียกว่า สาหัส

อยากบอกว่า ผมอดไปกินหมูทะ ไม่น่ารีบกลับเลย เศร้า

อยากบอกว่า ผมอดไปกินหมูทะ ไม่น่ารีบกลับเลย เศร้า
:coolly-0043::coolly-0043::coolly-0043:

กรูก้อไม่ได้กิน กรูหลับ
:coolly-0032::coolly-0032::coolly-0032:

อ้าว ไหงเป็นงั้นอ่า ตกลงไม่ได้ไปช่ายม่ะ

สวัสดีคับ :coolly-0033:

ขออนุญาติรบกวนพี่ๆเพื่อนๆชาวCef@non คัฟ...ร่ายยาวหน่อยน่ะคับ :coolly-0023:

พอดีผมมีของดีและถูกมาแนะนำคัฟ..เพื่อพี่ๆเพื่อนๆจะยังไม่เห็นกันอ่ะคับ...แฮ่ๆ :coolly-0044:

ถูกจิงๆคับ และดันมีน้อยเลยต้องขอมาบอกแบบประชิดหน่อยน่ะคัฟ..แฮ่ๆๆ :coolly-0001:

"ผมลงประกาศขายในเวป Cefiro-Thailand เป็นที่เดียวเท่านั้นคับ":coolly-0002:ด้วยความสัตย์จิง..ฮ่าๆ

เพราะว่า..มันมีจำนวนจำกัดและเป็นราคาที่ผมอยากให้กับสมาชิกของ Cefiro-Thailand คับ :coolly-0005:

ขอขอบคุณและขอโทษพี่ๆเพื่อนๆชาวCef@nonด้วยน่ะคับ..ที่เข้ามารบกวนน่ะงับ:coolly-0017:

https://www.cefiro-thailand.com/board/showthread.phpt=26472 ตามนี้เลยคร๊าบบ :coolly-0003:

ปล. ผมไม่ได้เจตนาอยากจะขายของให้หมดเร็วๆน่ะคับ เพราะม่ายได้รีบขายน่ะคับ

และถ้าเกิดราคามันแพงกว่าที่พี่ๆเพื่อนๆเจอมา ก็ขอโทษด้วยน่ะคับ (a31xxxx) หลังไมค์คูณ2 555+ :coolly-0009:
<!-- / message --><!-- sig --]
เมิงขายไรของเมิงวะกรูตามไปดูไม่ได้วะ แบบว่าพี่อยากรู้อะน้อง

:coolly-0024:

มีอะไรครับเรื่องหมูๆๆ กินไม่ได้ กิน เจ 55+

มีอะไรครับเรื่องหมูๆๆ กินไม่ได้ กิน เจ 55+

กูแดกเจ ใส่หมูว่ะ ใจเท่านั้นที่กินเจ แต่ปากต้องการเนื้อ

น้าจูซ ช่วยเอาคอมไปเช็คให้ทีเพื่อวันศุกร์นี้วันหยุดจะได้เข้าไปทำ แล้วจะโทรหานะ

ป๋มก็ไปวิ่งมาไม่เห็นเจอพี่น้องเลยครับ ที่ไฟฟ้าอ่ะ :coolly-0023:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม