• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

กลุ่ม Cef@non Cefiro-Thailand นนทบุรี

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31418
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

ลอยทงไปไหนกันอะ...อากาศเย็นๆกับบรรยากาศลานเบียร์...หญิงตรึมๆดีมะ

Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

ลอยที่บ้านพี่ สนใจอ๊ะป่าว กะว่าจะลอยยันเช้าเลยอ่ะ 5 5 5

ลอยทงไปไหนกันอะ...อากาศเย็นๆกับบรรยากาศลานเบียร์...หญิงตรึมๆดีมะ

เอิ๊กๆๆๆๆ:coolly-0018:

วันนี้วันเสาร์คับเมื่อวานวันศุกร์

วันนี้วันจันทร์แล้วเอาไงดี หรือจะ เมา ช่วยชาติ :coolly-0022:

ไปลอยไหนกันดี....

ตอนนี้โดนคนอมตังอยู่....

เดี๋ยวงัดออกจากปากมันได้เมื่อไรเจอกันนะพี่...ลอง....(ว่าแต่พี่ลืมรึยังอ่ะ...ไอ้ที่คุยกันไว้อ่ะ..)

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #4,288

ตอนนี้โดนคนอมตังอยู่....

เดี๋ยวงัดออกจากปากมันได้เมื่อไรเจอกันนะพี่...ลอง....(ว่าแต่พี่ลืมรึยังอ่ะ...ไอ้ที่คุยกันไว้อ่ะ..)

เก็บไว้ให้แล้ว..ครับ..100PIPER ใช่มั้ย..

หายไปไหนกันหมดเนี่ย

ม่ะหลับม่ะนอนนะพี่เนี่ย

อิ้ว..................

....ง่วงจัง :coolly-0013:

ขาดสารอาหารบ้างชนิดครับน้าอ๊อด หลับไม่ลง :coolly-0007:
งั้นพรุ่งนี้ไปรับสารอาหารที่มิตติ้งกันน้า..!.. อิอิ :coolly-0017::coolly-0044:

งั้นพรุ่งนี้ไปรับสารอาหารที่มิตติ้งกันน้า..!.. อิอิ :coolly-0017::coolly-0044:

ครับโผม เจอกัลล์ทางน้ำครับน้าอ๊อด:coolly-0039:

วันนี้ไปไหนกันดีคับ:coolly-0044:

ตื่นกันยังคับ...

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม