• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

กลุ่ม Cef@non Cefiro-Thailand นนทบุรี

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31418
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

พี่ มี่ ครับ

มีคนที่ ส.พ.ค

เค้าอยากเจออ่ะพี่

5555

Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

ไปด้วยคับ
ที่ไหนในจังหวัดนนท์จัดไป
แต่มะเอารถไปนะคับ
ปล.อุตส่าห์หนีเมียไปกินเหล้าที่บางแสนลูกสุดที่รักดันไปพังที่บางแสนซะอีก.....กับมาเลยโดนซะ:coolly-0014:

สมน้ำหน้า :coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

อะไรวะ ส.พ.ค งง..:coolly-0043:

buffalo เข้าใจยัง ลองถอดหัสเอาเอง ไอ้คำนี้มันแปลว่าไร แปลได้พี่จะรูสถานที่เอง ok

สพค
สะพานควาย ป่าว :coolly-0010:

buffalo เข้าใจยัง ลองถอดหัสเอาเอง ไอ้คำนี้มันแปลว่าไร แปลได้พี่จะรูสถานที่เอง ok
สราดดดดดดดดดดแม่งหลอกด่ากรู กรูไม่ได้ร่วมแก๊งด้วยโว้ย เออแล้วใครแม่งถามหาวะ:coolly-0043:

สะพานควาย พี่มี่ป่ายทำรัยสะพานควาย ครับพี่น้อง...:coolly-0037::coolly-0037:

พี่จัดมาสักงานนึ่งอยากเจอกัน ห่างหายกันป่ายนานร่ะ ย่านนนท์จัดมาเลยคร้าบพี่:coolly-0044:

แล้วว่าไงเนี๊ยพี่น้องหลังสงกรานต์ ร่วมโหวตหน่อยโว้ย อยากเจอพี่น้องจริงๆ:coolly-0033:

สราดดดดดดดดดดแม่งหลอกด่ากรู กรูไม่ได้ร่วมแก๊งด้วยโว้ย เออแล้วใครแม่งถามหาวะ:coolly-0043:

ไม่ได้หลอกด่าเว่ย ให้เป็นแบบ ดาวินชี่โค๊ด เผื่อเมียแอบมาอ่านจะได้ไม่รู้

ช่ายๆๆ มัน เปงรหัส ลับ อ่ะ

คนที่ม่ะเคยไปจาม่ะรู้ 555

คนที่ถามพี่มี่ อ่ะ ชื่อ น้ำอ่ะ

ว่าแต่ หลังสงกราน นะ จ้ะ เอาที่ไหนว่ามา อยากเจอทุกคนเลย

ช่ายๆๆ มัน เปงรหัส ลับ อ่ะ

คนที่ม่ะเคยไปจาม่ะรู้ 555

คนที่ถามพี่มี่ อ่ะ ชื่อ น้ำอ่ะ

ว่าแต่ หลังสงกราน นะ จ้ะ เอาที่ไหนว่ามา อยากเจอทุกคนเลย

น้ำไหนว่ะล๊อบ น้ำแ- ก แล้ว แยก ทาง ป่าว........555++
เอ๊ะ หรือน้ำที่พี่มี่ติดค่าดิงค์น้องเค้าอยู่ หุหุ

เอิ้กๆๆ

น้ำไหนม่ะรู้

ว่าแต่เราเนี่ยเมื่อไรจะเจอกัน

ที่ทำงานผมกะบ้านพี่กันใกล้นะ

ทำมั้ยเราม่ะลองเจอกานบ้าง

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,973

ไม่ได้หลอกด่าเว่ย ให้เป็นแบบ ดาวินชี่โค๊ด เผื่อเมียแอบมาอ่านจะได้ไม่รู้

แล้วพี่เมียเข้ามาอ่านจะรู้มั้ยเนี่ย..

เอาเป็นว่าหลังสงกรานต์เจอกันดีกว่า หรือหรือว่าจะยกขบวนไปถล่มร่วมกับฝั่งธนซะเลย..

แล้วพี่เมียเข้ามาอ่านจะรู้มั้ยเนี่ย..

เอาเป็นว่าหลังสงกรานต์เจอกันดีกว่า หรือหรือว่าจะยกขบวนไปถล่มร่วมกับฝั่งธนซะเลย..

ไปด้วยคร้าบบบบบบบบ

จัดไปครับ

ปล.

เอิ้กๆๆ

น้ำไหนม่ะรู้

ว่าแต่เราเนี่ยเมื่อไรจะเจอกัน

ที่ทำงานผมกะบ้านพี่กันใกล้นะ

ทำมั้ยเราม่ะลองเจอกานบ้าง

มีจัยหรือป่าวล่ะจ๊ะ ถ้ามีก้อมาเจอกัลเลยยย

สงกรานต์ปีนี้พี่ๆไปเที่ยวไหนกันบ้างอ่ะคับ

:coolly-0034:

หวัดดีวันหยุดคับ
แต่ผมต้องมาทำงาน

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,979

หวัดดีวันหยุดคับ
แต่ผมต้องมาทำงาน

เมื่อเช้าอาบน้ำแต่งตัวจะไปทำงาน สังเกตบริษัท TOT ข้างบ้านเค๊าไปประท้วงกับพวกเสื้อแดงหรืองัยถึงไม่มีใครมาทำงาน เพิ่งมารู้ว่าเค๊าประกาศให้วันนี้เป็นวันหยุด เลยกลายเป็นหยุดยาวเลย 6 วัน..แล้วจะไปไหนเนี่ยย

เมื่อเช้าอาบน้ำแต่งตัวจะไปทำงาน สังเกตบริษัท TOT ข้างบ้านเค๊าไปประท้วงกับพวกเสื้อแดงหรืองัยถึงไม่มีใครมาทำงาน เพิ่งมารู้ว่าเค๊าประกาศให้วันนี้เป็นวันหยุด เลยกลายเป็นหยุดยาวเลย 6 วัน..แล้วจะไปไหนเนี่ยย

มานครปฐมดิ๊....:coolly-0001:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม