• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

กลุ่ม Cef@non Cefiro-Thailand นนทบุรี

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31418
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

คิคิ:biggrin:

Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

เออ กินเหล้ากัน ไม่ได้กินด้วยกันนานแล้วนะเนี่ย

:frown: คณะกรรมการ เซฟนนท์ อยู่ไหนกันหมด
วันนี้ประชุมที่ร้าน 13 เหรียญ บางนา
ใครพอสละเวลาไปได้มั่ง
ป๋าลอง ติดภารกิจด่วน มอบให้ป๋าโจ้ ดำเนินการต่อ ส่วนพ่อแอดมิน โอ๊ต มาได้มั๊ย เพราะจะต้องคุยเรื่องเว็ปไซด์ด้วย วาระสำคัญ และกรรมการที่เหลือมากันได้มั๊ยคร๊าบบบ...
ถ้ามาเจอกัน 13 เหรียญ

เออ กินเหล้ากัน ไม่ได้กินด้วยกันนานแล้วนะเนี่ย

พรุ่งนี้เลยน้า กินกัน ลี้ยงผมด้วยน่ะ ขอบคุณคับ:biggrin:

จู๊ซส์.ส์.ส์.ส์ ผู้สนับสนุนหลักอย่างเป็นทางการ :coolly-0045:

:coolly-0001:

ยังเมาค้างอยู่เลยวะ...

วันที่ 3 นัดเจอกันก่อนป่ะ..ที่ไหนดี ขอเสนอปั้มคาลเท็กซ์ที่เดิม ประชานุกูล ซัก 12.30 น. OK มั้ย
สรุปว่าพรุ่งนี้เอาไงคับ

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,950

สรุปว่าพรุ่งนี้เอาไงคับ

ตามนั้น ไม่มีใครค้านและก็ไม่มีความเห็นอื่นกัน 12.30 น.ปั้มคาลเท๊กซ์ ประชานุกูล ออกเดินทาง บ่ายหน่อยๆ ขึ้นทางด่วนเลย..

พรุ่งนี้แล้วน่ะๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

รับทราบบบบบบบบบบ

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,954

หลังสงกรานต์รวมตัวกันหน่อยดีมั้ยพี่น้องนนท์

หลังสงกรานต์รวมตัวกันหน่อยดีมั้ยพี่น้องนนท์
ดีครับพี่ ไม่ได้เจอกันแบบครบๆกันมานานแล้วพี่ ที่ไหนยังไงว่ามาเลยครับเดี๋ยวผมประสานงานให้ ดูเหมือนพวกเราเหงาๆต่างคนต่างอยู่กัน มาเจอกันหน่อยก็ดี :coolly-0045:

เจอพร้อมกันกับ ฝั่ง ธน ไหมครับ

:coolly-0033:
ดีครับพี่ ไม่ได้เจอกันแบบครบๆกันมานานแล้วพี่ ที่ไหนยังไงว่ามาเลยครับเดี๋ยวผมประสานงานให้ ดูเหมือนพวกเราเหงาๆต่างคนต่างอยู่กัน มาเจอกันหน่อยก็ดี :coolly-0045:

พร้อมฝั่งธนตามแฟร้งบอกเลยดีมั๊ยค๊ะ

นู๋จาได้เอากะตังไปให้ป๋าด้วย

เพราะคุยกันไว้ว่า หลังสงกรานวันเสาร์ที่25อ่ะค่ะ

จานัดเจอกันค่ะ

ตามพี่ปุ๊กเลยครับ เอาไหม

ไปด้วยคับ
ที่ไหนในจังหวัดนนท์จัดไป
แต่มะเอารถไปนะคับ
ปล.อุตส่าห์หนีเมียไปกินเหล้าที่บางแสนลูกสุดที่รักดันไปพังที่บางแสนซะอีก.....กับมาเลยโดนซะ:coolly-0014:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม