• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

กลุ่ม Cef@non Cefiro-Thailand นนทบุรี

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31418
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,901
Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

ขอแสดงความเสียใจกับเหตุการณ์ที่เกิดขึ้นกับน้องก้อยด้วยครับ

Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

ขอให้น้องก้อยและ แฟน หายใว้ ๆ และเสียใจกับผู้เสียชีวิตด้วยครับ

ขอแสดงความเสียใจด้วยคับก้อย หายไวๆนะ
เห็นรูปแล้วคิดในใจว่าอย่าให้เป็นก้อยเลยแต่...............:coolly-0011:

ขอให้ หาย ไว ไว นะ คร๊าบบบบบบบ

หายไวๆๆครับน้องและขอให้ลืมเหตุการณ์ร้ายๆๆได้เร็วๆๆครับ

ขอแสดงความเสียใจกับพี่ก้อยด้วยนะครับ

นิวทำสีล้อที่ไหนอ่า บอกหน่อยสิ :coolly-0043:

ไปถึงโรงงานเลย เดี๋ยวชี้เป้าให้คับพี่

ขอแสดงความเสียใจด้วยคับพี่ก้อย

หายเร็ววันน่ะคับ

ขอแสดงความเสียใจกับพี่ก้อยด้วยนะครับ

ถึงพี่น้องนนท์นะครับ ใครว่างๆช่วยไปดูไปเยื่ยมไอก้อยมันหน่อยนะครับ
วันนี้โทรคุยก่ะมันน้ำเสียงมันเหมือนอยากจะร้องไห้ เปนห่วงน้องมันจิงๆ
ไม่รู้รูปคดีจะออกมายังไง สงสารมันจิงๆไอก้อยเอ๋ย....

เป็นกำลังใจให้คับพี่ก้อย

ถึงพี่น้องนนท์นะครับ ใครว่างๆช่วยไปดูไปเยื่ยมไอก้อยมันหน่อยนะครับ
วันนี้โทรคุยก่ะมันน้ำเสียงมันเหมือนอยากจะร้องไห้ เปนห่วงน้องมันจิงๆ
ไม่รู้รูปคดีจะออกมายังไง สงสารมันจิงๆไอก้อยเอ๋ย....

รูปคดีก้คงออกมาว่า ขับรถประมาททำให้ผู้อื่นถึงแก่ชีวิตหล่ะครับ
แต่ ยังมีแต่ คนตายเนี่ยเพื่อนกัน มันก็สามารถชดใช้เงินกันได้
ตกลงชดใช้ค่าเสียหายกันไป คดีอาญาก็ฟ้องกันไป(ถ้าตำรวจแม่มจะฟ้องเพราะจะไถตังค์ มันก็ขู่ส่งฟ้อง) แต่ถ้าตกลงกับญาติผู้เสียชีวิตได้คดีก็จบที่โรงพักไม่ส่งสำนวนฟ้องครับ สบายใจได้ถ้าตกลงได้นะ ใครไปหาฝากบอกมันด้วย
ไว้จะไปเยี่ยมมัน
ปล. เบอร์ไอ้ก้อยหายขอด้วยจะโทรหามัน

รูปคดีก้คงออกมาว่า ขับรถประมาททำให้ผู้อื่นถึงแก่ชีวิตหล่ะครับ
แต่ ยังมีแต่ คนตายเนี่ยเพื่อนกัน มันก็สามารถชดใช้เงินกันได้
ตกลงชดใช้ค่าเสียหายกันไป คดีอาญาก็ฟ้องกันไป(ถ้าตำรวจแม่มจะฟ้องเพราะจะไถตังค์ มันก็ขู่ส่งฟ้อง) แต่ถ้าตกลงกับญาติผู้เสียชีวิตได้คดีก็จบที่โรงพักไม่ส่งสำนวนฟ้องครับ สบายใจได้ถ้าตกลงได้นะ ใครไปหาฝากบอกมันด้วย
ไว้จะไปเยี่ยมมัน
ปล. เบอร์ไอ้ก้อยหายขอด้วยจะโทรหามัน
เด๋วเมิงก้ออ้างว่าเป็นเก๊าต์อีกหรอก
อ้อ ไอก้อย มันไม่รอให้เมิงไปเยี่ยมหลังจากต้องดูละครหลังข่าวจบก่อนอ่ะนะ
555++

จ่า ก้อย สู้ๆนะครับ

เป้นกำลังใจให้นะคับ

ผ่านพ้นไปด้ด้วยดีละคับ

หายไวๆโว๊ยไอ้ก้อย...

:coolly-0015::coolly-0015::coolly-0015:

ยู้ฮูววววว................

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม