• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

กลุ่ม Cef@non Cefiro-Thailand นนทบุรี

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31418
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

ใครกันแน่ หึหึ

Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

อิอิ นั่นดิเนอะ

ใครหล่ะ

ขอขอบพระคุณ ไอ้แก๊ง สำหรับขนมอัดรส (กรูพึ่งเคยได้ยินนี่แหละขนมอัดรส)
กล้วยหอม อาหารอันโอชะยามค่ำคืนของตู

5555

กินอยู๋คนเดียว

ขอขอบพระคุณ ไอ้แก๊ง สำหรับขนมอัดรส (กรูพึ่งเคยได้ยินนี่แหละขนมอัดรส)
กล้วยหอม อาหารอันโอชะยามค่ำคืนของตู
แดกซ์ได้ส้นตรีนมาก
ขนมอัดรสจิ้มน้ำต้มยำ
แสราดดดด
:coolly-0015::coolly-0015::coolly-0015:

แง๊!!!! :coolly-0040:

อุส่าแอบไปให้แบบเงียบๆ

5555

กินอยู๋คนเดียว

ก็กรูหิวนี่หวา
แดกซ์ได้ส้นตรีนมาก
ขนมอัดรสจิ้มน้ำต้มยำ
แสราดดดด
:coolly-0015::coolly-0015::coolly-0015:
ลองดิ แจ๋วจริง
แง๊!!!! :coolly-0040:

อุส่าแอบไปให้แบบเงียบๆ
มีคนสั่งขอรับคุณน้อง

สองเดือนมานี้ ไม่ได้ไปตีนุ๊กกินเงิน พี่น้องนานเลย

คิดว่า ถ้าไปตอนนี้ คงต้องเตรียมเงินไปหลาย

เลยคิดต่อว่า ถ้าไป สพค. อย่าลืมชวน

เหอ ๆ ๆ

อยากไปลองดูซิ เห็นพูดกันจ๊าง :coolly-0010:

สองเดือนมานี้ ไม่ได้ไปตีนุ๊กกินเงิน พี่น้องนานเลย

คิดว่า ถ้าไปตอนนี้ คงต้องเตรียมเงินไปหลาย

เลยคิดต่อว่า ถ้าไป สพค. อย่าลืมชวน

เหอ ๆ ๆ

อยากไปลองดูซิ เห็นพูดกันจ๊าง :coolly-0010:
พอชวน ก้ออ้างโน่น อ้างนี่ ติดโน่น ติดนี่
เบื่อจะชวนว่ะ
เมิงพร้อม เมิงบอกดีกว่า
:coolly-0019::coolly-0019::coolly-0019:

พอชวน ก้ออ้างโน่น อ้างนี่ ติดโน่น ติดนี่
เบื่อจะชวนว่ะ
เมิงพร้อม เมิงบอกดีกว่า
:coolly-0019::coolly-0019::coolly-0019:
มันก็เป็นอย่างนี้มานานแล้วนะพี่...:coolly-0014:

คณะนนท์ ทุกท่าน ขอเชิญ MEETING กันที่ร้าน ALL RIGHT พระราม 5 ในวันเสาร์ ที่25 เมษายน เวลา 18.00 ใครจะไปรายงายตัวด้วยนะครับพี่น้อง..

เอ้า เอ้ย..ไรวะไม่เปิดกระทู้ใหม่หรอกเหรอ..ไม่เปนไรงันผมคนแรกเลยไปแน่นอน..อิอิ.

คณะนนท์ ทุกท่าน ขอเชิญ MEETING กันที่ร้าน ALL RIGHT พระราม 5 ในวันเสาร์ ที่25 เมษายน เวลา 18.00 ใครจะไปรายงายตัวด้วยนะครับพี่น้อง..
แร้วรถกรูจะเสร็จทันมั๊ยนี่...
:coolly-0042::coolly-0042::coolly-0042:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #3,016

รายงานตัวตามไปด้วยแน่นอนอย่างน้อย 3 คนครับ
และทางที่ดีขอแนะนำให้โทรบอกสมาชิกกลุ่มด้วยก็ดีนะครับ จะได้กระจายข่าวสารอย่างทั่วถึงเนื่องจากเวลาก็กระชั้นชิดมากแล้ว
สำหรับเบอร์โทรศัพท์เด้วในเครื่องมีกี่คนจะมาแจ้งครับ

จัดไป...ผมปายล่วย

อันนี้ฝากให้เดียวนะค๊าบบบบ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแลระบบ:

อันนี้ฝากให้ป๋าลองนะค๊าบบบ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแลระบบ:

รวดเร็วทันใช้ จริงๆๆ

ผมไปล้วยนะจ้ะ

หุหุหุ เมาๆๆๆ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม