• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

กลุ่ม Cef@non Cefiro-Thailand นนทบุรี

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31418
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

สู้ๆคับป๋าๆ ทั้งหลาย
ขอพลังจงสถิตอยู่กับท่าน!!:biggrin:

Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

[TBODY][TR height="100%" UNSELECTABLE="on" width="100%"][TD id=HB_Focus_Element vAlign=top width="100%" background="" height=250 UNSELECTABLE="off">
เมิงเพิ่งกลับพี่ไปมั้งโว้ย..ไม่อยากไปเลย 3-7 พ.ย.51 กาฬสินธ์ ร้อยเอ็ด สุรินทร์ บุรีรัมย์ นครราชสีมา ..กลับมาเผ่นไปบางแสนต่อ
[/TD][/TR][TR UNSELECTABLE="on" hb_tag="1"][TD style="FONT-SIZE: 1pt" height=1 UNSELECTABLE="on">

[/TD][/TR][/TBODY]
:redface: แล้วหยั่งงี้จะไหวหรอคับท่านประธาน:redface:

พี่น้องครับ เพิ่งกลับจากต่างจังหวัดครับพี่น้อง เริ่มจากกรุงเทพมุ่งหน้าอำเภอชุมแพแล้วต่อที่ตัวเมืองขอนแก่นมุ่งหน้าร้อยเอ็ดปลายทางยโสธรใช้เวลา 4 วันรวมขับเล่นขับเที่ยวแล้วกลับกรุงเทพระยะทางประมาณ 1500 กิโล กับเจ้า 12 แก้ว หมดแก๊ส 2300 บาท พี่น้องว่ามันใช้ได้ไหม๊พี่น้อง โคตรสงสารรถเลยอะ หมู่นี้แม่งเจอแต่งานต่างจังหวัดทั้งนั้นเลยเหนื่อยชิหายเลยนี่เดี๋ยววันที่ 6เดินทางอีกละคราวนี้ มหาสารคาม กลับคืนวันที่ 7 เช้าวันที่ 8 ก็:sweat: ต้องต่อบางแสนอีก เลิกทำงานดีไหม๊พี่น้องมันไม่ยักรวยกะเขาซักที..:sweat:

เครื่อง12 V แรงกำลังดี:biggrin: :biggrin: :biggrin:

cef@non มีสาขาปลีกย่อยด้วย อิอิ(อย่งไรซะมันก็นนท์อยู่ดี จะแบ่งทำมัย)

พี่ๆเพื่อนๆCef@non Zone
อย่าลืมกัน นะ อาทิตย์หน้าแล้วนะ
เจอกัน นา

สายธารบางแสน:boss:

วู้ววววว:biggrin:

รูว์วววว..........

สู้ๆคับป๋าๆ ทั้งหลาย
ขอพลังจงสถิตอยู่กับท่าน!!:biggrin:
:augenrollen: วันนี้ไปไหนมาวะเห็นแล่นอยู่แถวๆดินแดง:augenrollen:

แหม~ ตาดีจัง ผมไม่เห็นพี่อะ แต่เห็น 5xx จำมะได้ลืมคับ (ถ้าจำมะผิด 594 แหงๆ)คันสีเทาๆ~
พอดีไปส่งเพื่อนแถวอโศกอะ พี่

ดีทุกท่าน นนท์ทั้งหลาย

หวัดดีตอนเช้าครับ

ใกล้แล้ว

แหม~ ตาดีจัง ผมไม่เห็นพี่อะ แต่เห็น 5xx จำมะได้ลืมคับ (ถ้าจำมะผิด 594 แหงๆ)คันสีเทาๆ~
พอดีไปส่งเพื่อนแถวอโศกอะ พี่

ส่งเพื่อนหรือ ส่งสาวๆอ่ะ เบียร์....อิอิ

ซาหวัดดีชาวนนท์ แอบมาดูกร๊าบบบบบบบบบบบ

น้องbigรถชนอีกแล้วหรือน้องได้ข่าวจอดอยู่เฉยๆแล้วโดนทั้งแถบ

รู้จักกันไหม พี่ป๊อก ควอนตั้ม

หวัดดีคณะนนท์ทุกคนครับ

น้องbigรถชนอีกแล้วหรือน้องได้ข่าวจอดอยู่เฉยๆแล้วโดนทั้งแถบ
:tongue: ข่าวไวจังนะพี่ชาย
ผมแม่งโครตเซ็ง:mad:
รถเสร็จยังไม่ถึงอาทิตย์เลย:cry:
แล้วมันยังมีหน้ามาบอกอีกว่า
พี่ขอโทษ พี่มองไม่เห็น
(อยากจะควักลูกตาแม่งออกจริงๆ)

:tongue: ข่าวไวจังนะพี่ชาย
ผมแม่งโครตเซ็ง:mad:
รถเสร็จยังไม่ถึงอาทิตย์เลย:cry:
แล้วมันยังมีหน้ามาบอกอีกว่า
พี่ขอโทษ พี่มองไม่เห็น
(อยากจะควักลูกตาแม่งออกจริงๆ)

โดนอีกแล้วเหรอ ไปบางแสนต้องทำบุญโดยการเลี้ยงเหล้าเพื่อนๆๆ จะได้เป็นการสะเดาะเคราะห์:biggrin:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม