• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

กลุ่ม Cef@non Cefiro-Thailand นนทบุรี

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31418
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

อย่าวอร์มกันดึกนัก ล่ะ พรุ่งนี้ เด๋วจะตื่นสาย อย่าให้คนทางนี้ นั่งชะเง้อมองทางน่ะ..

Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

ตามลูกพี่มาด้วย:byebye: สวัสดีบ้านหลังนี้ทุกท่านครับ:burn:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,263

[TBODY][TR height="100%" UNSELECTABLE="on" width="100%"][TD id=HB_Focus_Element vAlign=top width="100%" background="" height=250 UNSELECTABLE="off"] เจอกันครับน้าต่อ และทุกคน เมื่อคืนไปชนแก้วกะเจ้ากิฟและน้าปิ่นที่โคราช แม่มขวดเดียวงอแงกลับบ้านซะแระ สุดท้ายต้องไปนั่งซดเบียร์ต่อ...หุ.หุ.หุ.
[/TD][/TR][TR UNSELECTABLE="on" hb_tag="1"][TD style="FONT-SIZE: 1pt" height=1 UNSELECTABLE="on">
[/TD][/TR][/TBODY]
พี่น้องนนท์มีนัดวอร์มอัพก่อนออกศึกด้วย แฮ่ะๆ
แว้วพรุ่งนี้เมากันค้าบบพี่ลอง:tongue:

:boss: :augenrollen:

โชคดีนะครับ พี่ๆเพื่อนๆทั้งหลาย ขับรถเดินทางระวังๆด้วยนะครับ
แล้วก็เที่ยว+กินเหล้าเผื่อด้วยนะคร๊าบ ถ้าให้ดีแอบหนีบ หญิง กลับมาให้ด้วยจาแหล่มมากเลยครับ:biggrin:
อดไปเพราะติดฝึกงานครับ เสียดายจริงๆ ต้องรอโอกาสหน้าต่อไปก่อน
ปล.เพิ่งรู้ข่าว พี่บิ๊ก (ฝึกงานหนักมาก) เสียใจด้วยเน้อคับ พี่ รอบนี้จัดโปรเจคยักเลยดิ ฮ่ะๆ:wink:

เผาหัวมา แหล่มมากๆ

พี่น้องนนท์ตื่นกันได้แล้วคร๊าบ.............

เดินทางโดยสวัสดิภาพนะครับ พี่-น้อง:burn:

ด้วยความห่วงใย:biggrin:

:tongue: ข่าวไวจังนะพี่ชาย
ผมแม่งโครตเซ็ง:mad:
รถเสร็จยังไม่ถึงอาทิตย์เลย:cry:
แล้วมันยังมีหน้ามาบอกอีกว่า
พี่ขอโทษ พี่มองไม่เห็น
(อยากจะควักลูกตาแม่งออกจริงๆ)
โคตรซวยเลยน้อง

ตอนนี้คงเมากันแล้วน่าอิจฉา เที่ยวกันให้สนุกนะคร้าบบบบ

หนุกหนาน หนุกหนาน หนุกหนาน

อ้าว หลังจากกลับมา กลุ่มเซฟนนท์ หายหมดเลยนะ

• #2,275
  • #2,279

.อรุณสวัสดิ์วันลอยกระทง.
<!-- / message --><!-- sig -->

ไปลอยกระทงที่ไหนกันมังครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม