• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

กลุ่ม Cef@non Cefiro-Thailand นนทบุรี

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31418
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

เออ ขอรายชื่อ คนที่ไป บางแสน ด้วยคับบบบบบบ

Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

ไปด้วยคนครับน้า

ออกกันกี่โมงอ่ะครับ มีรถว่างมังป่ะ จะขอติดรถไปด้วยสักคน

อิอิ

เออ ขอรายชื่อ คนที่ไป บางแสน ด้วยคับบบบบบบ

กลับมาแล้วเหรออาจารย์จูซ ..... :augenrollen:

เซฟนนท์ไปบางแสนออกตัวไปพร้อมกันตอนเช้าเลยดีป่าวเพื่อตอนเย็นรถติด

ขอดูงบประมาณก่อน แล้วให้คำตอบคร้าบบบบบ

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,206

[TBODY][TR height="100%" UNSELECTABLE="on" width="100%"][TD id=HB_Focus_Element vAlign=top width="100%" background="" height=250 UNSELECTABLE="off"] พี่ขอนัด 9 โมงเช้าปั้มน้ำมันคาลเท๊กซ์ประชานุกูลครับ [/TD][/TR][TR UNSELECTABLE="on" hb_tag="1"][TD style="FONT-SIZE: 1pt" height=1 UNSELECTABLE="on">
[/TD][/TR][/TBODY]
กลับมาแล้วเหรออาจารย์จูซ ..... :augenrollen:

เซฟนนท์ไปบางแสนออกตัวไปพร้อมกันตอนเช้าเลยดีป่าวเพื่อตอนเย็นรถติด

[TBODY][TR height="100%" UNSELECTABLE="on" width="100%"][TD id=HB_Focus_Element vAlign=top width="100%" background="" height=250 UNSELECTABLE="off"] พี่ขอนัด 9 โมงเช้าปั้มน้ำมันคาลเท๊กซ์ประชานุกูลครับ [/TD][/TR][TR UNSELECTABLE="on" hb_tag="1"][TD style="FONT-SIZE: 1pt" height=1 UNSELECTABLE="on">

อีกกลุ่มนัดกันตอน 10 โมงที่ ปตท.จุดพักรถ มอเตอร์เวย์อ่ะคั๊บ

กลุ่มปากเกร็ดพัฒนา กับ กลุ่มบางกรวยสามัคคี ว่าไงกัน

ก๊ากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

• #2,209

กลุ่มปากเกร็ดพัฒนา กับ กลุ่มบางกรวยสามัคคี ว่าไงกัน

กลุ่ม Cef@non เด้วนี้มีมุ้งกันแย้ว.เย้...แล้วพี่อยู่กลุ่มไหนเนี่ย ใกล้ทั้งสองกลุ่มเลย

ไปด้วยคนได้มั้ยคับ

กลุ่ม Cef@non เด้วนี้มีมุ้งกันแย้ว.เย้...แล้วพี่อยู่กลุ่มไหนเนี่ย ใกล้ทั้งสองกลุ่มเลย

มันเป็นการล้อกันเล่นนะคับป๋า ฮ่าๆๆๆๆ

อ้าว แล้วกลุ่มเพื่อนดนัยอ่ะคั๊บ

มันเป็นการล้อกันเล่นนะคับป๋า ฮ่าๆๆๆๆ

อิอิ มีด้วยรือปากเกร็ดพัฒนา
หน้าจะเปง
ปากเกร็ด แดนเจอร์รัส กับ บางกรวยซิติ้
อีกมุขหนึ่งนะครับ

อิอิ มีด้วยรือปากเกร็ดพัฒนา
หน้าจะเปง
ปากเกร็ด แดนเจอร์รัส กับ บางกรวยซิติ้
อีกมุขหนึ่งนะครับ
555........จิงๆๆๆ

เงียบเหงาจัง

พี่น้องครับ เพิ่งกลับจากต่างจังหวัดครับพี่น้อง เริ่มจากกรุงเทพมุ่งหน้าอำเภอชุมแพแล้วต่อที่ตัวเมืองขอนแก่นมุ่งหน้าร้อยเอ็ดปลายทางยโสธรใช้เวลา 4 วันรวมขับเล่นขับเที่ยวแล้วกลับกรุงเทพระยะทางประมาณ 1500 กิโล กับเจ้า 12 แก้ว หมดแก๊ส 2300 บาท พี่น้องว่ามันใช้ได้ไหม๊พี่น้อง โคตรสงสารรถเลยอะ หมู่นี้แม่งเจอแต่งานต่างจังหวัดทั้งนั้นเลยเหนื่อยชิหายเลยนี่เดี๋ยววันที่ 6เดินทางอีกละคราวนี้ มหาสารคาม กลับคืนวันที่ 7 เช้าวันที่ 8 ก็:sweat: ต้องต่อบางแสนอีก เลิกทำงานดีไหม๊พี่น้องมันไม่ยักรวยกะเขาซักที..:sweat:

ลืมไปว่าชีวิตกูกำหนดเอง..:sweat:

อะจึ้ยยยยยยย....

• #2,220

[TBODY][TR height="100%" UNSELECTABLE="on" width="100%"][TD id=HB_Focus_Element vAlign=top width="100%" background="" height=250 UNSELECTABLE="off"] เมิงเพิ่งกลับพี่ไปมั้งโว้ย..ไม่อยากไปเลย 3-7 พ.ย.51 กาฬสินธ์ ร้อยเอ็ด สุรินทร์ บุรีรัมย์ นครราชสีมา ..กลับมาเผ่นไปบางแสนต่อ
[/TD][/TR][TR UNSELECTABLE="on" hb_tag="1"][TD style="FONT-SIZE: 1pt" height=1 UNSELECTABLE="on">
พี่น้องครับ เพิ่งกลับจากต่างจังหวัดครับพี่น้อง เริ่มจากกรุงเทพมุ่งหน้าอำเภอชุมแพแล้วต่อที่ตัวเมืองขอนแก่นมุ่งหน้าร้อยเอ็ดปลายทางยโสธรใช้เวลา 4 วันรวมขับเล่นขับเที่ยวแล้วกลับกรุงเทพระยะทางประมาณ 1500 กิโล กับเจ้า 12 แก้ว หมดแก๊ส 2300 บาท พี่น้องว่ามันใช้ได้ไหม๊พี่น้อง โคตรสงสารรถเลยอะ หมู่นี้แม่งเจอแต่งานต่างจังหวัดทั้งนั้นเลยเหนื่อยชิหายเลยนี่เดี๋ยววันที่ 6เดินทางอีกละคราวนี้ มหาสารคาม กลับคืนวันที่ 7 เช้าวันที่ 8 ก็:sweat: ต้องต่อบางแสนอีก เลิกทำงานดีไหม๊พี่น้องมันไม่ยักรวยกะเขาซักที..:sweat:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม